Tin Hot,Sắp Khai Trương Cafe 3D,4D Tại Qui Nhơn

Cafe Feeling là nơi đầu tiên chiếu phim 3D tại Qui Nhơn,sau một thời gian khá dài im hơi lặng tiếng thì sắp có thông tin CaFe Feeling sẻ khai trương phòng chiếu HD,3D mới,hoành tráng hơn,và có cả 4D nữa,hãy chờ xem:

kendohip

Ðề: TIN HOT,SẮP KHAI TRƯƠNG CAFE 3D,4D TẠI QUI NHƠN

Có 4D không? Có 4D thì anh em Quy Nhơn nhất rồi, tha hồ mà feel với ling...

grassco

Active Member

Hehe, chắc là có rồi:D

alokaka91

Member

dân QN đây :) cho e hỏi địa chỉ ở đâu vậy bác, có gì tết về ghé qua

đường Võ Xán bạn à,chưa thi công xong nên chưa có địa chỉ chính thức,gần Feeeling 1 đó:

binhdinh1969

Càm ơn Bác trinhhoangminh đã post hình feeling 4. Nhân dịp này xin thông báo các bác Feeling 4 sẽ chính thức khai trương vào ngày 28.12.2011. (Riêng phòng chiếu 4D dự kiến bgay2 10.01.2012 sẽ chính thức khai trương)> Hân hạnh phục vụ các bác. hình Feeling 4, mình sẽ post tham khảo. Địa chỉ Lô 31 Võ Xán (Khu Biệt thự hàng không, đối diện Feeling 2)

haivqvnpt1

Cafe Feeling là nơi đầu tiên chiếu phim 3D tại Qui Nhơn,sau một thời gian khá dài im hơi lặng tiếng thì sắp có thông tin CaFe Feeling sẻ khai trương phòng chiếu HD,3D mới,hoành tráng hơn,và có cả 4D nữa,hãy chờ xem:

bác có nhầm o đấy, ở nhà văn hóa thành phố ngay cạnh biển ý khai trương phòng chiếu 3d từ lâu rồi mà.

grassco

Active Member

Feeling có trc NVH có sau bác à ^^!!

binhdinh1969

hum nao về quê, em ghé thăm bác chủ nhé

Cảm ơn Chú em tieuthieugia nhen, hôm nào về ghé quán a chơi, nếu có đến thì cứ lên thẳng phòng chiếu 3D Và 4D nhé. A ở thường trực trên phòng chiếu. Rãnh rỗi ae mình tâm sự nhen. Chúc e một năm mới tràn đầy hạnh phúc

Bên trên