Tivi Sony EX430 có xem được phim 3D không?

tocbuxu1

Chán ghê! diễn đàn tiên phong như vầy mà không ai giúp ? Anh chị em ơi hãy giúp mình với! :D :D

X_Men21

Tivi Sony EX430 không xem được phim 3D ,bạn tìm hiểu thêm dòng máy cao cấp hơn nhá !

skyfire

đây có phải TV 3D đâu mà đòi xem 3D.số tiền mua con này đủ mua LG 3G

thegioiphimcas

tất cả Tivi xe được chuẩn HD bạn đều xem được 3D. Ngay cả trên màn hình LCD của may vi tính bạn cũng xem được mà .... cắm Tivi với máy vi tính bật phim 3D = phần mềm xem phim 3D như "stereoscopic player" or "ColorCode 3-D" và thêm 1 cái kính 3D the chuẩn SBS, CC (khoảng hơn 150k 1 cái) ... bạn muốn biết cụ thể thì pmm mình qua https://www.facebook.com/ken.ji.7906?ref=tn_tnmn
vì cái này hơi phức tạp hướng dẫn trực tiếp thì dễ hơn ... với lại mình cũng còn giữ máy phần mềm xem 3D, có gì mình send cho

biennho

Member
Ðề: Re: Tivi Sony EX430 có xem được phim 3D không?

tất cả Tivi xe được chuẩn HD bạn đều xem được 3D. Ngay cả trên màn hình LCD của may vi tính bạn cũng xem được mà .... cắm Tivi với máy vi tính bật phim 3D = phần mềm xem phim 3D như "stereoscopic player" or "ColorCode 3-D" và thêm 1 cái kính 3D the chuẩn SBS, CC (khoảng hơn 150k 1 cái)
Xem bằng cách này chỉ để trải nghiệm cho biết 3D thôi chứ chất lượng hình ảnh và màu sắc kém lắm bác ơi!

Bên trên