[TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

chưa có FW hả bác ơi, sắp hết tháng rùi

quynhhp82

Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

Vẫn đợi .....................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Re: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

đợi hết EURO đã mới có nha :p

ntt2006

Mổi ngày vào topic hóng FW mới, sao mình vào trang chủ của Tizzbird không thấy support cho F10 và F20 nửa vậy, chỉ có F30 thôi.

hoangtuan_neu

Active Member

Mổi ngày vào topic hóng FW mới, sao mình vào trang chủ của Tizzbird không thấy support cho F10 và F20 nửa vậy, chỉ có F30 thôi.
Bác xem ở đâu thế ? Em thấy vẫn đầy đủ cho cả F10 và F20 mà

tdhvn

Active Member

Nghe tin là cuối tháng 6 này sẽ thay lại cả giao diện website nữa bác ạ.

Re: Ðề: Re: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính n

Tình hình là Tứ kết 1 hoặc Tứ kết 2 thì sẽ có bản beta đó bác :)

thế hả bác, em có mấy cái file DVD iso khung hình 4:3 không thể chỉnh được khung hình khi xem thành 16:9 để full màn hình, còn mấy file mkv mp4,vvv. không phải ISO thì chỉnh được full màn hình, bác nói họ fix lỗi này dùm em nhé O:)

---------- Post added at 04:32:53 PM ---------- Previous post was at 04:32:19 PM ----------

Tình hình là Tứ kết 1 hoặc Tứ kết 2 thì sẽ có bản beta đó bác :)

thế hả bác, em có mấy cái file DVD iso khung hình 4:3 không thể chỉnh được khung hình khi xem thành 16:9 để full màn hình, còn mấy file mkv mp4,vvv. không phải ISO thì chỉnh được full màn hình, bác nói họ fix lỗi này dùm em nhé O:)

boyleuteu

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tí

Xếp gạch ngồi chờ dài cả cổ, vỡ cả gạch mà vẫn chưa thấy đâu.:D:D
Đành xếp thêm viên nữa ngồi chờ zậy.;));))

tdhvn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tí

Bác kết nối internet, vào Cài đặt ==> Hệ thống ==> Bấm 1234 1234 rồi vào update firmware là có firmware beta rồi đấy.

hoangtuan_neu

Active Member

Có đây rồi bác ơi ! Em mới vừa nhận được tức thì, đang làm cái review sơ qua để chuẩn bị lập thớt mới đây ạ

Em đã cập nhật xong ở đây rùi bác nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:

er9470

Bác kết nối internet, vào Cài đặt ==> Hệ thống ==> Bấm 1234 1234 rồi vào update firmware là có firmware beta rồi đấy.

Làm như bác chỉ dẫn nhưng nó không tải về được, đành phải down trên mạng về up.
Nói chung, bản này xài tốt, như máy tính bảng.
Có điều khởi động hơi chậm, gần 2p

tdhvn

Active Member

Làm như bác chỉ dẫn nhưng nó không tải về được, đành phải down trên mạng về up.
Nói chung, bản này xài tốt, như máy tính bảng.
Có điều khởi động hơi chậm, gần 2p
Up về lần đầu thì bác nên RESET lại nhé: Cài đặt ==> Hệ thống ==> Cài đặt bổ sung ==> Trở về cài đặt gốc (tick vào ô xóa tất cả), sau khi khởi động lần đầu hơi lâu thì khởi động lần tiếp theo sẽ bình thường thôi.

hoangtuan_neu

Active Member

Đã có phiên bản Firwmare mới 2.00 ngày hôm nay ở bên này rồi, nên em xin phép khóa chủ đề này tại đây nhé ! :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên