[TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Tổng hợp các phần mềm, ứng dụng, game.... hay chọn lọc cùng chia sẻ

hainam1982

Well-Known Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Tổng hợp các phần mềm, ứng dụng, game.... hay chọn lọc cùng chia sẻ

Nhưng khi chọn đăng nhập là nó tự thoát ra luôn bác ơi. Em cũng thử reset rồi cài lại nhưng cũng không được.

khonggianhd

Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Tổng hợp các phần mềm, ứng dụng, game.... hay chọn lọc cùng chia sẻ

Nhưng khi chọn đăng nhập là nó tự thoát ra luôn bác ơi. Em cũng thử reset rồi cài lại nhưng cũng không được.

bác kiểm tra lại thao tác xem chuẩn chưa, ko đc bác mang lên 14-16 Hàm Long cho kỹ thuật kiểm tra !

ngdhieu

Well-Known Member

Tấn thành giờ còn nhận khôi phục firmware đầu tiên cho F10 không ạ?
Cứ up firmware mới hoài giờ nó bị khìn khìn, để vài ngày là không chơi nhạc được, cứ phải reset về thông số cài đặt nhà máy mất thời gian quá.

hoangtuan_neu

Active Member

Tấn thành giờ còn nhận khôi phục firmware đầu tiên cho F10 không ạ?
Cứ up firmware mới hoài giờ nó bị khìn khìn, để vài ngày là không chơi nhạc được, cứ phải reset về thông số cài đặt nhà máy mất thời gian quá.
Bác cứ mang qua Tấn Thành nhé !

hainam1982

Well-Known Member

hôm nay thấy f30 báo cập nhật lên F.W 2.15. Có bác nào nâng cấp lên chưa cho em xin ý kiến nhận xét với.

vitbeo

Member

hôm nay thấy f30 báo cập nhật lên F.W 2.15. Có bác nào nâng cấp lên chưa cho em xin ý kiến nhận xét với.

Em nâng cấp rồi, thấy chạy ok, dưng mà từ lúc update FW thì ứng dụng HDviet trên F30 không chạy được, báo lỗi kết nối.

hainam1982

Well-Known Member

không có bác nào dùng f30 nữa hay sao ý. Bác Hoangtuan cho ý kiến với ạ

sonmeonhim

Well-Known Member
Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Tổng hợp các phần mềm, ứng dụng, game.... hay chọn lọc cùng chia sẻ

Mình up rồi nhưng vẫn bị lỗi một số DVD không play được.

Bên trên