[TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

hamchoi

Member
Ðề: [TizzBird]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android (Tizzbird F10, F20, F30)

mình dùng Tizzbird F30

tdhvn

Active Member
Ðề: [TizzBird]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android (Tizzbird F10, F20, F30)

mình dùng Tizzbird F30
Bác thử vào HDHanoi trên PC để đăng nhập xem account đã chuẩn chưa? Nếu chuẩn rồi thì vào F30 (đã kết nối internet) để đăng nhập lại là ok.

duonglv

Well-Known Member

mình dùng Tizzbird F30

Hi anh, hiện tại em cũng ko đăng nhập được, kỹ thuật bên em đang kiểm tra hệ thống server để khắc phục rồi ạ, khi nào xong em sẽ báo lại trên này :D Thanks anh đã report!

Edit: Đã fix lỗi xong.

Chỉnh sửa lần cuối:

mình đang dùng Tizzbird F10,xem phim online qua trang Hdvnbits.org.Xin hỏi các bác co cách nào Bookmarks trang đấy lại được ko.Vì mỗi lần vào xem lại fai nhap lại địa chỉ trg web

tdhvn

Active Member

mình đang dùng Tizzbird F10,xem phim online qua trang Hdvnbits.org.Xin hỏi các bác co cách nào Bookmarks trang đấy lại được ko.Vì mỗi lần vào xem lại fai nhap lại địa chỉ trg web
Trong trình duyệt web của TizzBird F10, nhấn nút menu trên remote thì bác sẽ thấy mục đánh dấu trang (Bookmark) ngay hàng dưới.

hamchoi

Member

mình kiểm tra rồi, vào HDhanoi ok xác nhận tài khoản thành công, Tizzbird F30 truy cập mạng ok, nhưng vào xem phim online vẫn báo lỗi không đăng nhập không thành công, Dương xem lại nhé.

tdhvn

Active Member

Bác cũng nên vào Android market (Google Play) tải app có tên là hdvnbits, cài vào TizzBird. Dùng cái đó cũng tiện lắm.

duonglv

Well-Known Member

mình kiểm tra rồi, vào HDhanoi ok xác nhận tài khoản thành công, Tizzbird F30 truy cập mạng ok, nhưng vào xem phim online vẫn báo lỗi không đăng nhập không thành công, Dương xem lại nhé.
Em vừa đăng nhập và đang xem bình thường đây anh :D user của anh là gì để em kiểm tra lại xem sao?

duonglv

Well-Known Member

Phim bộ HQ có thông báo như vậy trên TizzBird:
- Dream High (Giấc mơ bay cao)
- Dream High 2 (Giấc mơ bay cao)
- Đông Y (Hoàng Cung dậy sóng)
- City Hunter (Thợ săn thành phố)
- Cain And Abel (Huynh Đệ tàn sát)
- Chuno (Kẻ săn nô lệ)
Đã fix xong tất cả các bộ trên, do lỗi đặt tên file dài quá nên các thiết bị android nhận ko ra :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tdhvn

Active Member

Đã fix xong tất cả các bộ trên, do lỗi đặt tên file dài quá nên các thiết bị android nhận ko ra :D
Mình đã thử lại, các phim đó đã xem ngon lành. THANKS!!!

Re: [TizzBird]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android (Tizzbird F10, F20, F30)

HDHanoi không có phim 18+ nhỉ >:)

hamchoi

Member

user của anh là "hamchoi" Dương kiểm tra cho anh nhé.

duonglv

Well-Known Member

user của anh là "hamchoi" Dương kiểm tra cho anh nhé.

Em vừa check rồi, tài khoản của anh chưa active nên chưa có xu nào :D em active rồi đó, anh logout rồi đăng nhập lại là oke

bth8888

Member

Bác Dương ơi có phim Sherlock holmes 2 ko xem được .

tdhvn

Active Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android.

Fix mấy phim này nhé: The first Grade, Carlos, Heat, Ghajini.

hamchoi

Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android.

đã xem được rồi, phim xem đep lắm cám ơn Dương.

banbongbong

mình cài cho galaxy note, chữ k canh đều màn hình, vào mục phim khi mình load trang sau là bị force close. mong bạn sớm phát triển bản phù hợp với smartphone vì phần mềm rất hay. mình sẵn lòng donate khi bạn có tài khoản cho bản trả phí. xin cảm ơn!

duonglv

Well-Known Member

mình cài cho galaxy note, chữ k canh đều màn hình, vào mục phim khi mình load trang sau là bị force close. mong bạn sớm phát triển bản phù hợp với smartphone vì phần mềm rất hay. mình sẵn lòng donate khi bạn có tài khoản cho bản trả phí. xin cảm ơn!

Thanks bác đã góp ý :D hiện tại mình đang chạy thử là bản dành cho tv 720p, sắp tới khi ốp giao diện chuẩn vào thì sẽ chạy được trên màn 1080p, 720p và màn hình các loại di động bác nhé :D Hy vọng sẽ hoàn thành sớm để mọi người cùng thử nghiệm

anhtuanph

Member

Cám ơn Bác Dương rất nhiều. Bác làm sao để em Galaxy S android 2.2 của mình xem được với, đã thữ nhiều ứng dụng player nhưng vẫn báo ko hỗ trợ với tất cả các phim trừ các phim Bác up test

Bên trên