[TizzBird F20]: Những hình ảnh đầu tiên

tdhvn

Active Member
Ðề: [TizzBird F20]: Những hình ảnh đầu tiên

Cho mình hỏi là con F10 và F20 dùng chip DAC nào vậy ? Thấy review em F30 dùng DAC Wolfson WM8524, ko biết 2 đàn em này thế nào. Mình nghe nhạc lossles nhiều, mà kinh phí chưa cho phép sắm DAC rời ngon nên định xem qua mấy em HDP có tích hợp DAC ngon luôn.
TizzBird F10/ F20/ F30 đều dùng chip DAC Wolfson WM8524 bác ạ. Họ có nói rõ (trang 5) trong tài liệu hướng dẫn sử dụng (User manual) đấy bác ạ: Real 4G Player “TizzBird”

Cu_oc

Member

Em nước kết con F20 này rồi đấy.Cho em hỏi là điah chỉ ở Hàm Long như các bác nói là địa chỉ phân phối luôn đấy ah.Cho em xin cái giá với!

thituanhieu

Con F20 này có sẵn bộ kit dùng trên xe hơi không vậy? Nếu không có thì có bán rời không? Giá cả thế nào?

hoangtuan_neu

Active Member

Em nước kết con F20 này rồi đấy.Cho em hỏi là điah chỉ ở Hàm Long như các bác nói là địa chỉ phân phối luôn đấy ah.Cho em xin cái giá với!
Chuẩn không cần chỉnh ! Giá thì bác tham khảo bên mục Mua bán nhé

Con F20 này có sẵn bộ kit dùng trên xe hơi không vậy? Nếu không có thì có bán rời không? Giá cả thế nào?
Không có sẵn. Bác phải mua thêm ở ngoài nhé ! Giá cũng tương đối dễ chịu đấy

---------- Post added 25-03-2013 at 09:41:05 AM ----------

Chuẩn không cần chỉnh ! Giá thì bác tham khảo bên mục Mua bán nhé

Không có sẵn. Bác phải mua thêm ở ngoài nhé ! Giá cũng tương đối dễ chịu đấy

Bên trên