Tôi đã khóc khi xem cái kết Doremon...

ti2li119

Well-Known Member
Ðề: Tôi đã khóc khi xem cái kết Doremon...

Ủy mị não nề sốt ruột và không thực tế chút nào,với xã hội hiện nay mà có thứ tình bạn và động lực thúc đẩy như vậy thì quả là thiên đường,của thiếu nhi thì nên trả về cho thiếu nhi đi,người lớn đừng can thiệp vào thế giới của các bé kẻo làm đổ vỡ hết lâu đài thủy tinh của bọn chúng.

Dẫu sao truyên con nít cũng là con nít thôi mà. Cái điều trong này không phải mình sẽ làm giống y nhưng sẽ là mục tiêu hoàn thiên để mình hướng đến. Thực tế cũng cần có chút lãng mạng chứ bác :D

cautre5555

Active Member

Quen biết thiên hạ nhiều vô số, tri âm trong đời có mấy ai

ntd219

Cảm ơn bạn đã cho mình xem 1 clip rất hay. Mình cũng từng là 1 người mê truyện Doreamon từ những ngày truyện phát hành lần đầu tại Việt Nam. Khi đó mình bắt đầu xem từ khi phát hành tập 7, nhưng thấy hay quá nên lùng mua lại cái tập trước và sưu tầm trọn đủ bộ này. Đến nay khi đã có con rồi thì được cùng xem Doreamon với con nữa. Thật thú vị.

july_girl

Hix cái kết cảm động quá , em xém khóc mất :( , đúng là chỉ có tình bạn thật sự là mãi mãi :)

ahxdtngh

Well-Known Member

Không biết các độc giả Nhật Bản có biết bản này không nhỉ :-?

ti2li119

Well-Known Member

lần đầu tiên mình xem dc đoạn kết của truyện Doremon đó bác...nhấn thanks rồi nhé thớt...nhìn thằn nobita lột xác em cũng mừng cho nó

Đây là một clip hay và ý nghĩa, mmong rằng nói sẽ giúp bản thân mình tiến bộ hơn :)

Bên trên