Tối qua bạn xem phim gì

Ðề: Tối qua bạn xem phim gì

Qua xem The white storm XHĐ Hồng Kông hay quá. Lâu lâu mới xem phim hay thế. Tình tiết đôi khi chưa hơp lý lắm, diễn viên diễn xuất cũng chưa thực sự hay nhưng về tổng thể là một bộ phim hay, đáng xem. Phim rất gay cấn, ngoặt xoáy liên tục và thật sự là mình không thể đoán trước đươc kết thúc như thế nào.
Một bộ phim với rất nhiều trạng thái cảm xúc tình yêu, tình bạn, thù hận, tàn nhẫn, ích kỷ, vị tha...
Phim hơi dài.
http://www.hdvietnam.com/diendan/271-web-dl-hdtv/777803-hinh-su-toi-pham-1-link.html

Kinh dị không phải đề tài ưa thích của mình nhưng hôm đó hơi buồn ngủ nhưng vẫn máu xem phim nên xem Mama. Bộ phim làm mình giật mình căng thẳng hơn kỳ vọng. Nói chung là khá hấp dẫn nhưng kết thúc chán quá, không có hậu tý nào. Phim này được đánh giá khá cao.
Diễn viên nữ Jessica Chastain (trong Zero Dark Thirty) khá gợi cảm trong bộ phim này.
http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/572749-kinh-di-1-link-mama-2013-a.html

Ðề: Re: Tối qua bạn xem phim gì

Now you see me. Hôm trước xem 30p đầu buồn ngủ quá không xem tiếp được. Mình không biết đây là bom tấn chỉ biết là được đánh giá khá cao, cũng k biết về thể loại gì. Không thể đoán trước được điều gì. Mình xem rất nhiều phim rồi nhưng phải nó là rất ấn tượng về tình tiết, quá nhiều hỏa mù và sự đánh lạc hướng bởi các nhân vật khác nhau.
Nữ cảnh sát Pháp càng nhìn càng thấy duyên dáng, gợi cảm.

quangtuong

Banned

Em đề cử Valkyrie 2009.xem hồi hộp muốn đứng tim luôn .tom cruise đóng phim này hay cực

hunghdvt

Member

Tối wa không xem phim gì cả.
Đi khai trương Lotte Mart, bà mịa nhà nó đông pa ko! Chen lấn nhau thấy tội mấy đứa nhóc. Haiz....
Đúng là không có cái dại nào như cái dại nào.

hunghdvt

Member

Big Hero 6 công nhận coi dzui thiệt.
Đợi bản Bluray xem lại. Mấy đứa nhóc nhà coi cứ cười khằng khặc hiiiiiiiiiiiiiiiiii

hunghdvt

Member

Tối qua coi The Maze Runner. Phim rất hay, ly kỳ, hồi hộp.
Kết thúc hơi nhạt nhẽo chút xíu. Nhưng cái này gọi là kết thúc mở, và chắc sẽ có tiếp phần II. (Đoán thế)

Phim tiếp theo là "Siên nhân quần Sịp" : Phim của Nhật.
Móa... phim tục tĩu bà cố. Đúng là biến thái.
Xem phim nhớ chú Cường Sip haaaaaaaaaaaaaa =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

cuongtn87

Well-Known Member
ko biết phải em vừa xem vừa làm việc riêng ko, chứ cảm nhận em the Maze runner chưa thuyết phục em nhiều lắm,,,phim còn khá là sạn :)

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Tối qua bạn xem phim gì

A Walk Among the Tombstones (2014)
có bác Liam Neeson - đóng trong film Taken.
Film khá hay...tình tiết đan xen khiến em hơi bị hồi hộp, đang làm linh tinh ( chuyên gia vừa xem phim vừa làm linh tinh) em cũng bỏ để theo dõi.
Phim về đề tài hình sự, biến thái (giết người hàng loạt)....

davidhand

Moderator

Tối qua xem The Equalizer hấp dẫn phết! :)

Qua xem Firestorm, phim HĐ của Hồng Kông. Phim bắn nhau ác thiệt, hành động mạnh, tình tiết nhanh, xem giải trí rất khá.

Đính kèm

100.3 KB · Xem: 42

phuochalan

Well-Known Member

Tối qua đi :Chỉ Gay Vào xem "Để Mai Tính 2". Cá nhân nhận thấy, phim này rất hay, có yếu tố hài hước gây cười bể bụng, thích hợp để giải trí. Tuy nhiên, hơi hám phim lại mang theo nhiều yếu tố GAY vào nên một số người xem sẽ khó chịu

hunghdvt

Member

Tối qua đi :Chỉ Gay Vào xem "Để Mai Tính 2". Cá nhân nhận thấy, phim này rất hay, có yếu tố hài hước gây cười bể bụng, thích hợp để giải trí. Tuy nhiên, hơi hám phim lại mang theo nhiều yếu tố GAY vào nên một số người xem sẽ khó chịu

Có nguồn download ko nhề. Ít coi phim VN. Nhưng cứ phải thử.
Đang đợi phim Giang Hồ đất cảng.

Huy có bản remux Equalizer ko nhỉ?

Bên trên