Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

lamthoi

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các bác mua hàng online vào cuối năm như thế này thì lưu ý đến các chương trình khuyến mải của ca1c hảng nhé . Ví dụ như LG đang có khuyến mải lớn cho màn hình 4K : Mua TV lớn tặng TV nhỏ và bếp hông ngoại :

LG Vạn Quà Tết

Các bác mà lơ mơ thì coi chừng các Đại lý " hưởng "giùm cho đấy

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác mua hàng online vào cuối năm như thế này thì lưu ý đến các chương trình khuyến mải của ca1c hảng nhé . Ví dụ như LG đang có khuyến mải lớn cho màn hình 4K : Mua TV lớn tặng TV nhỏ và bếp hông ngoại :

LG Vạn Quà Tết

Các bác mà lơ mơ thì coi chừng các Đại lý " hưởng "giùm cho đấy
Bác muốn hưởng bếp hồng ngoại được ngay tất cả đều tính vào giá đó bác ah, ở đây nhiều đại lý trừ đi để bác đỡ phải mua thứ không cần thiết mua.

lamthoi

Member

Bác muốn hưởng bếp hồng ngoại được ngay tất cả đều tính vào giá đó bác ah, ở đây nhiều đại lý trừ đi để bác đỡ phải mua thứ không cần thiết mua.

Chưa biết lời của bác có thật không , nhưng nếu khi mua hàng bác không nói rõ thì anh em có quyền đem hóa đơn mua hàng tới để "xin" lại quà khuyến mải

TieuLyPhiDa0

Gần Tết, em định kiếm con Tivi Sony LED KDL-48W600B 48inch nhưng thấy giá loạn cào cào. Hỏi Digicity thì báo hết hàng. Các bác cho em xin cái địa chỉ mua chỗ nào vừa rẻ, vừa tin tưởng được với nhé. Cảm ơn các bác trước!

ndchieu22

Well-Known Member

Gần Tết, em định kiếm con Tivi Sony LED KDL-48W600B 48inch nhưng thấy giá loạn cào cào. Hỏi Digicity thì báo hết hàng. Các bác cho em xin cái địa chỉ mua chỗ nào vừa rẻ, vừa tin tưởng được với nhé. Cảm ơn các bác trước!

model này đang tạm hết bác ah, giá bên nào còn chắc cao bác neh!

tech360

Member

Theo em thấy thì giá rẻ hơn 1 chút mà chất lượng dịch vụ sau bán hàng k ổn thì em cũng k dại gì mua rẻ

renhat

Well-Known Member

LÚC NÀO BÁC LẤY ALO E SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT CHO BÁC!

24680

Bác thương gia nào có ss 55hu7000 thì báo giá cho em với

svnvn2007

Member
Bác nào inbox giá mấy em này để em gom lúa cho phù hợp nhé , em đang phân vân giữa 3 em là LG42LB650T - 42LB631T và 47LB631T, thanks

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Bác nào inbox giá mấy em này để em gom lúa cho phù hợp nhé , em đang phân vân giữa 3 em là LG42LB650T - 42LB631T và 47LB631T, thanks

HI Bác!

Hiện model 47LB631 vẫn chưa có hàng bác có thể chờ thêm vài hôm nữa xem ntn? nếu bác cố được thì lấy 47LB650 đang sẵn hàng

thanks

Mấy bác cho em hỏi tầm 10tr thì nên chọn LG, SS hay Sony, con 40W600b xem phim = USB, HDD ngoài dc ko nhỉ?

Em gà mờ về khoản Tivi nên mấy bác thông cảm cho ạ.

linhtn

Bác thương gia inbox giúp em giá Sony 42w700b với.
Em ở HN ạ.
Tks các bác

DigiCity Group

Well-Known Member

Mấy bác cho em hỏi tầm 10tr thì nên chọn LG, SS hay Sony, con 40W600b xem phim = USB, HDD ngoài dc ko nhỉ?

Hi bác, nếu chủ yếu là để xem film bằng hdd theo e bác chọn e samsung 40h5552 hoặc LG 42LB631T 2 e này smart cũng ổn hơn sony nữa .

DigiCity Group

Well-Known Member

Em ở HN ạ.
Tks các bác
Hi bác, e đã gửi bác giá yêu của e nó , bác cân nhắc lúc nào lấy cứ ới e nha bác .
Thanks bác !

ndchieu22

Well-Known Member

Dùng HDD hoặc USB gắn ngoài xem phim bình thường bác nhé

Em ở HN ạ.
Tks các bác

Đã pm bác, bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký!

thanks!

vietanhtse

các bác cho em hỏi làm thế nào để xem phim = usb cắm vào tivi
mà đọc được file phụ đề (có nằm trong usb cạnh file video) với ạ ? Hôm qua em cắm thử mà ko load được file phụ đề.
Vào mục setting video, tìm mục phụ đề mà nó bị ẩn đi ko chọn được .

dinhdinh2014

Chủ yếu là lòng tin khi mua hàng thôi bác ơi! Trước khi muốn mua món hàng gì bác ra các cửa hàng tham khảo mẫu mã, khi quyết định mua xem nơi nào rẻ, bác alo họ sẽ đem đến tận nơi

renhat

Well-Known Member

Chủ yếu là lòng tin khi mua hàng thôi bác ơi! Trước khi muốn mua món hàng gì bác ra các cửa hàng tham khảo mẫu mã, khi quyết định mua xem nơi nào rẻ, bác alo họ sẽ đem đến tận nơi

cụ nói quá chuẩn ko thể chỉnh!

Bên trên