Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

o0tobj

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Bác nào còn em SS 46H7000 báo giá e mới????? 0987.609.456

okoshido

Mình o TPHCM, đang muốn mua 1 con LED(nền,IPS) 42" có 3D(smart có hay không cũng được) đang phân vân giữa con LG LB630T và LB650T (ai co gia tot inbox mình nhé), các bạn kd có hiệu nào tốt giới thieu thêm và inbox giá tốt cho mình luon nhé

huy_troc

Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Sắp tết ông bà già vợ em đang có nhu cầu đổi tivi. Các bác thương gia inbox cho em xin giá em LG 42LB551T nhé.

congnghemoi2015

em thấy dùng của SONY vẫn là hàng đỉnh nhất

Các bác thương gia cho em xin giá tv lg 42 lb631T với ah! Em tham khảo bên lazada con này giá 9tr032! Bác nào có giá tốt hơn ko ah?

Re: Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Thank bác! Đã chốt xong! Ko biết mua hàng từ xa có an toàn ko nữa! Mới mua lần đầu! Nếu mình khui ra ko vừa ý thì có được trả ko ah?

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Thank bác! Đã chốt xong! Ko biết mua hàng từ xa có an toàn ko nữa! Mới mua lần đầu! Nếu mình khui ra ko vừa ý thì có được trả ko ah?

Bác yên tâm giá đó là mua được rồi, còn hàng hóa khi bác nhận cứ kiểm tra kỹ hàng hóa ok là được không vấn đề đâu họ làm ăn uy tín mà bác! nếu bác nói không vừa ý trả lại thì khó xử quá! nhưng nó ko lỗi lầm gì bác nhận hàng bình thường

melody89vn

các bác cho em xin 1 vài địa chỉ mua hàng uy tín ở SG vô nguyen4 kim hay dienmaycholon giá chát quá . thanks mọi người

0c34n

Em chưa đủ post nên ko lập thread được. Sắp Tết nên tính thay cái Sony 29'' cao to đen hôi của phụ huynh. Ngắm được 2 bé này vừa miếng, xin các bác thương gia giá đẹp inbox để em múc trong ngày luôn thì tốt ạ.

LG 42LB582T và Toshiba 40L5450

P/s: Quên nữa là em xin chút so sánh giữa 2 model này ạ. Tks các bác !

Ok bác. Nếu không có j thay đổi thì em sẽ liên lạc với bác trong mấy hôm nữa thôi :D

hi vọng sớm được phục vụ bác!

Đã xúc em Toshiba 40L5450 của bác Chiểu. Giá rất tốt, giao hàng đúng giờ. Bị lỗi điểm chết được đổi sang chiếc mới ngay sáng hôm sau. Test tẹt bô, lỗi sản xuất được đổi ngay cái mới. Mua hàng vậy mới sướng, đồng tiền bỏ ra xứng đáng tới từng xu.

P/s: Toshiba 40L5450 tới giờ phút này sử dụng thực sự rất ổn. Thiết kế đẹp, chất lượng hình ảnh very good trong tầm giá mà lại có smart Android thuần. Rất rất hài lòng ^^

ndchieu22

Well-Known Member

Đã xúc em Toshiba 40L5450 của bác Chiểu. Giá rất tốt, giao hàng đúng giờ. Bị lỗi điểm chết được đổi sang chiếc mới ngay sáng hôm sau. Test tẹt bô, lỗi sản xuất được đổi ngay cái mới. Mua hàng vậy mới sướng, đồng tiền bỏ ra xứng đáng tới từng xu.

P/s: Toshiba 40L5450 tới giờ phút này sử dụng thực sự rất ổn. Thiết kế đẹp, chất lượng hình ảnh very good trong tầm giá mà lại có smart Android thuần. Rất rất hài lòng ^^

cám ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ

thanks!

ai ở HCM inbox e con sharp 60LE650D2, LG 60 LB650 va ss 60h6400 voi ah

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em Sony R350 xài led nền phải không các b nhỉ? Led nền good hơn hay led viền tốt hơn các b?

mog

Member

Mình đang có nhu cầu 1 em 42-47 inch. Tầm giá 10-13 củ. Các bác có giá tốt inbox em với.

Bên trên