Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

dumuc_1102

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em hóng các bác chỗ uy tín

Jask

Member

Tui cần con tivi led khoảng 40inches, giá tầm 8tr. Xin các thương gia cho giá đẹp. Tui ở HCM nhe.
Thanks

Pogba

Member
Mình đang cần mua cho người nhà con Sony 43W800C. Xin các thương gia cho giá tốt vào số 0933888999 nhé. Mình ở Hà Nội.
PS: Nhanh gọn các bác ợ.:D

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Mình đang cần mua cho người nhà con Sony 43W800C. Xin các thương gia cho giá tốt vào số 0933888999 nhé. Mình ở Hà Nội.
PS: Nhanh gọn các bác ợ.:D

em dã pm bác vào inbox

cmkazan1

Banned

bác báo dùm mình tivi samsung 60j9500 bao nhieu củ vậy bác

anan

Member

tình hình là thấy ít bác bán lại tivi đã qua sử dụng để nâng cấp quá nên em mở màn phát xem thế nào.

do đang máu con sharp 70le360x vì độ to của nó, em thì chỉ xem k+ với sctv hd chứ bỏ phim hd lâu rồi, với lại tiền bạc thì rủng rẻng tí nên em muốn chia tay em lg 60lb561t của em để rước người mới về dinh.

con lg60lb561t của em phải nói là mới 99%, nylon với decal của lg còn nguyên em chưa xé bất kì cái gì. full thùng mút bao màn hình,sách vở, pbh đầy đủ, remote thì đi kèm cùi quá nên em lấy cái remote to nạc dài nhiều tính năng hơn có đèn led của dòng cao cấp lg thế vào nên ko zin nhé. hàng mới ra sao thì hàng của em lau lại ít bụi phía sau với - thời gian sử dụng là như vậy đấy. thậm chí các bác lái nhập về rồi báo khách hàng clear của LG bán rẻ tầm 2tr so với giá mới cũng lời chán.

con này em đổi từ 49lb551t do trung tâm bảo hành lg đem đến tháng 8/2014, đã viết bài review và khen trên hdvietnam này rồi. các bác search là ra. phiếu bảo hành ghi ngày sx 14/7/2014 bh 18 tháng từ ngày sản xuất nên tới giữa tháng 1 năm sau các bác đừng lo. em thì làm ăn nên chỉ buổi tối cuối tuần mới mở coi bóng đá nên bình quân 1 tuần tầm 10 tiếng là max vị chi nó chưa tới 500h sử dụng đâu.

lúc em đổi tính ra chi phí là 25trx, giờ giá tầm 21t7 hàng new. em bán rẻ hơn new 5 triệu là 16t7. tặng kèm sợi dây hdmi 5m ztek loại tốt em mua hơn 200k mà ko coi phim nên ko dùng đến. em nó đang để trên kệ sử dụng. bảo đảm các bác đến xem là sẽ thích rước về ngay.

dt và liên lạc của em dưới sign nhé. cám ơn các bác đọc qua! em ở tphcm nhé

CR__07

Các bác thương gia ở HN báo giá giúp em TV sharp 60LE360X mới đập hộp với nhé

nickchung

các thương gia Hà Nội inbox em con LG giá 8-10tr ko smart, ko 3d, (em lắp androidbox) phát. vd con 43LF540 hay 42...

Thanks.

Bác nào sg cho e xin giá con 55 voi 65 sony 850c với

andrewiles

Các bác inbox cho em con Toshiba 40l5450vn với ạ, em đang cần mua. Em ở HN, cảm ơn!

codushi

Các bác inbox cho e giá các con sau: 48w700c, 50w800c, 60LE360X và 50L5550 với?
Đắn đo giờ chọn con nào bây giờ? Kinh phí 20tr đổ lại, chon con 50w800c thì tốt thật, nhưng phải cố thêm vài triệu nữa. Hai con 360X và 50L5550 giá thì có vẻ tốt thật nhưng coi có bị bóng ma không? L55 Series của To năm nay ra không biết có Android có đỡ lag hơn không? Đi siêu thị coi thì mạng chỗ nó yếu quá, thử cũng khó...

nhungsieunhan9x

Active Member

Đắn đo giờ chọn con nào bây giờ? Kinh phí 20tr đổ lại, chon con 50w800c thì tốt thật, nhưng phải cố thêm vài triệu nữa. Hai con 360X và 50L5550 giá thì có vẻ tốt thật nhưng coi có bị bóng ma không? L55 Series của To năm nay ra không biết có Android có đỡ lag hơn không? Đi siêu thị coi thì mạng chỗ nó yếu quá, thử cũng khó...

Con 48w700c theo em là phù hợp đấy giá ~17tr5 thôi. Vì lên 50W8 thì thêm cũng phải vài triệu nữa sợ bác ko cố đc.

fireprince

Active Member

bác thương gia nào còn sharp 70le9xx thì pm giá cho em nhé :)

ndchieu22

Well-Known Member

bác có 20tr thì bác cố thêm hơn 1tr nữa làm em 50w800c đi bác ah

pro2740

Active Member

Các bác thương gia cho em giá con SS 40ju7000 và SS 40ju7500 vào inbox nhé.

Bên trên