Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

ntt186

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các cụ thương gia tư vấn cho e con led LG 60' nào tầm này giá hợp lý với ạ. Con LB650 bây giờ còn ko nhỉ. Thanks các cụ.

ohmanxxx

Member

có bác nào có toshiba 65L9450 thì báo giá cái. Mình ở Sài Gòn.

ndchieu22

Well-Known Member

Các cụ thương gia tư vấn cho e con led LG 60' nào tầm này giá hợp lý với ạ. Con LB650 bây giờ còn ko nhỉ. Thanks các cụ.

model này làm gì còn hàng nữa bác, bác mua uf850 đi ah

Ở SG có chỗ nào còn bán TIVI LED 70" SHARP LC-70LE360X không mấy bác nhỉ?

Em ở SG em đang cần mua 1 số thứ sau, mấy bác thương gia báo giá tốt có gì em lấy trọn bộ nhé:

1. Em cần 2 TV: 1 cái 65-70 inch (em tính lấy TIVI LED 70" SHARP LC-70LE360X mà có vẻ hiếm hàng quá nên phân vân cả Sony 65W850C) em treo phòng ngủ, 1 cái 32-40inch treo ngay bàn ăn. Em chỉ cần loại ngon bổ rẻ, chất lượng so với giá, mấy bác tư vấn giúp em luôn :D

2. 3 máy lạnh Daikin: 2 cái FTKC35 1,5HP và 1 cái FTKC50 2HP (dây đồng khi làm trần thạch cao bên thiết kế, thi công đã đi xong hết rồi)

3. 1 Máy Giặt ELECTROLUX 8kg và 1 Máy sấy ELECTROLUX màu bạc (em ở chung cư nên muốn để máy sấy chồng lên máy giặt cho đỡ tốn diện tích)

Cám ơn các bác :)

Các bác cho em hỏi nên mua con 43lf540t với tv box hay 43LF630T

model 43LF630T đã bỏ mẫu bây giờ còn mode 43LF632t có điều khiển thông minh đi kèm dùng hay hơn bác nhé!

em không cần smart remote lắm, có con nào 43inch giá tầm 8tr mà tần số quét 100 không bác, con lf540t tần số quét thấp quá

dophuluu

Member

Em cũng đang cân nhắc giữa lg 830t và samsung 50js7200 không biết em nào đẹp hơn. Các Bác thương gia ở Hà Nội inbox Em giá tốt với

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các bác cho em hỏi nên mua con 43lf540t với tv box hay 43LF630T
tất nhiên 43LF630T rùi bác, hình ảnh đẹp hơn và loa to hơn
model 43LF630T đã bỏ mẫu bây giờ còn mode 43LF632t có điều khiển thông minh đi kèm dùng hay hơn bác nhé!
trong SG LF630T còn bình thường nè bác ^^

dophuluu

Member

Các Bác thương gia inbox cho Em giá đi Em muốn quyết trong hôm nay.

ndchieu22

Well-Known Member

em không cần smart remote lắm, có con nào 43inch giá tầm 8tr mà tần số quét 100 không bác, con lf540t tần số quét thấp quá

Tầm tiền của bác không mua được con nào quét thực 100hz đâu ah,

ndchieu22

Well-Known Member

Em cũng đang cân nhắc giữa lg 830t và samsung 50js7200 không biết em nào đẹp hơn. Các Bác thương gia ở Hà Nội inbox Em giá tốt với

Bác làm em 50JS7200 cũng được đó ah

dophuluu

Member

Bác báo giá làm Em sốc quá, rẻ hơn bên digi hơn 5 triệu. Bác có nhầm giá không vậy

Các bác thương gia cho em xin giá tốt nhất con LG 43lf632T và 43lf630T,ở Sài Gòn hay Hà Nội gì cũng được ạ, vì em nhờ người thân mua chuyển về.

Chỉnh sửa lần cuối:

kimlink

Em đang có khoảng 13-14 triệu. Các bác thương gia tư vấn cho em 1 chiếc TV ổn áp trong tầm giá này đc ko nhỉ? Hợp lí tuần sau em xúc luôn :D

anan

Member

Em đang có khoảng 13-14 triệu. Các bác thương gia tư vấn cho em 1 chiếc TV ổn áp trong tầm giá này đc ko nhỉ? Hợp lí tuần sau em xúc luôn

ké phát, em ở SG đang có con lg 60lb560T, tình trạng full box thùng còn đầy đủ, nylon viền cạnh và decal chưa lột luôn. còn đủ phụ kiện và phiếu bh tới 15/1/2016 ( bh 12+6 tháng). em để phòng lạnh coi thời sự 19h ngày bình quân tầm 1-2 tiếng thôi. nên xài chắc chỉ tầm 1000h. tivi new thì trừ đi 3% là tivi em như vậy.

nay bác nào có nhã ý thì đến test và rinh em để lại 15 triệu (Tivi 60in giờ bét cũng phải 21 triệu). vì em muốn lên con 65in toshiba .

thank các bác đọc qua.

ndchieu22

Well-Known Member

Em đang có khoảng 13-14 triệu. Các bác thương gia tư vấn cho em 1 chiếc TV ổn áp trong tầm giá này đc ko nhỉ? Hợp lí tuần sau em xúc luôn :D

Nhu cầu bác tivi tầm bao nhiêu inch ah có cần smart tv hay 4k không ah?

Các bác thương gia cho em xin giá tốt nhất con LG 43lf632T và 43lf630T,ở Sài Gòn hay Hà Nội gì cũng được ạ, vì em nhờ người thân mua chuyển về.

em đã gửi bác giá inbox

Bên trên