Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

ngokienxda

Bác nào tư vấn giúp em. Em có nhu cầu mua tivi 43inch tầm giá 8tr hoặc hơn tí cũng được. Nhu cầu em kết nối android box xem kodi, fiml hd offline va bóng đá chủ yếu. Nên muốn con nào màn đẹp 1 chút, Ổn định xem bóng đá, với fiml hd ko bị bóng ma

ndchieu22

Well-Known Member
Bác nào tư vấn giúp em. Em có nhu cầu mua tivi 43inch tầm giá 8tr hoặc hơn tí cũng được. Nhu cầu em kết nối android box xem kodi, fiml hd offline va bóng đá chủ yếu. Nên muốn con nào màn đẹp 1 chút, Ổn định xem bóng đá, với fiml hd ko bị bóng ma
43 inch bác nghiên cứu LG 43LH511, sam sung 43K5100, Pana 43D410V

ngokienxda

43 inch bác nghiên cứu LG 43LH511, sam sung 43K5100, Pana 43D410V
em đang ngâm cứu con 43lh605t với 43uh610t. 2con này 1 con full hd 1 con 4k, cùng webos 3.0. ngoài ra còn điểm nào khác nhau nữa ko?ví dụ như chất lượng hình ảnh, tần số quét..... tiện thể bác inbox gấp giúp em giá 2 em này nữa nhé.nếu ok tối mai em quất luôn cho nóng!!!!

ndchieu22

Well-Known Member
em đang ngâm cứu con 43lh605t với 43uh610t. 2con này 1 con full hd 1 con 4k, cùng webos 3.0. ngoài ra còn điểm nào khác nhau nữa ko?ví dụ như chất lượng hình ảnh, tần số quét..... tiện thể bác inbox gấp giúp em giá 2 em này nữa nhé.nếu ok tối mai em quất luôn cho nóng!!!!
43LH605 có điề khiển thông mình, còn 43UH610 dung điều khiển thường bác nhé

renhat

Well-Known Member
40r350 cũng ok bác nhé

nhungsieunhan9x

Active Member
Dienmayso8 có uy tín ko mấy bác, thấy giá rất tốt
Trong đó giá cũng khá tốt đấy ạ. Vì trước em đặt 1 con TV khủng ở trong đó, ở ngoài HN kho hãng hết mất rồi, lỡ làm hợp đồng nên phải tìm, thấy chỗ bác này giá cũng tốt lắm. Mua bán nhanh gọn. Bác nên tham khảo giá 1 vài nơi cho an tâm. Vì hàng bây h cũng toàn chính hãng hết ko lo hàng giả đâu ạ. Ở đâu cũng như nhau thôi ạ, giá tốt thì xúc thôi.

lanha

Well-Known Member
Chào các bác thương gia, em đang ngắm 2 con này: Toshiba 40L5550 hoặc 40L2550. Các bác cho em hỏi hai con này có phải dòng 2016 hay không và cho em xin cái giá đẹp vào hộp thư của em nhé. Thank các bác

win7

Active Member
Chào các bác thương gia, em đang ngắm 2 con này: Toshiba 40L5550 hoặc 40L2550. Các bác cho em hỏi hai con này có phải dòng 2016 hay không và cho em xin cái giá đẹp vào hộp thư của em nhé. Thank các bác

2 em dòng 2015 , nhưng màu nịnh mắt hơn 2016

taihehehe

mình ở tphcm xin báo giá 3 dòng sau
samsung ku6500 49inch
lg 55inch 617 phẳng
tcl màn hình cong 55inck 4k

nhatnguyenct

Mình thích con sony 65x8500c mà ở Cần Thơ thì không còn hàng, các bác biết cửa hàng nào còn hàng và có giá tốt không?

Bên trên