Top 10 thảm họa của rạp hát tại gia "made in tự tui"

LiveView

Member
Ðề: Top 10 thảm họa của rạp hát tại gia "made in tự tui"

4. Rạp hát của em gái bà Nguyễn Thị Treo

Nguyễn Thị Căng, em gái của Nguyễn Thị Treo lại có trí tưởng tượng khác người. Màn chiếu của em ấy trông khá ấn tượng, nhưng có vẻ phòng lại quá sáng, còn các thiết bị xung quanh trông chả ăn nhập gì hết. Có lẽ, gu của em gái này là mộc mạc và chân thành chăng?

attachment.php

Nguồn: Houseface

10. Rạp hát của bác Tăng Văn Xăng[/B]

Tăng Văn Xăng làm trong nghề dầu khí, do đó tiền bạc không phải là vấn đề của bác. Vấn đề duy nhất đó là làm sao để tiêu hết những gì đang có. Và bởi vì đầu óc của bác rất là nghệ sĩ (giống như bác Giàu), do đó rạp hát trông thật lung linh và huyền ảo. Chỉ có tội nghiệp cho bà vợ của bác, mỗi khi bước chân vào rạp hát để xem bóng đá là bà ấy không thể nào chợp mắt.

attachment.php

Nguồn: CEpro.

2 cái này quá đỉnh ! Đặc biệt là bà Căng :)

182506

bác kiếm được mấy cái tên hơi bị hay đó, đọc mà tý sặc :))

sos1313

Cái cuối cứ như đang ngồi trong phi thuyền ý :)

tankhach

Member

Của em hiện nay giống y chang chị Huỳnh Thị Nát,nhìn vãi hết cả linh hồn,Gấu em suốt ngày càu nhàu dây dợ lằng nhằng,nhưng mà dấu kiểu gì thì cũng vẫn nhìn thấy dây,vì cái kệ kê dàn của em nó xuyên từ bên này sang bên kia,đằng sau nó lại là của sổ để lấy ánh sáng và không khí,nên em nghĩ mãi mà chưa có phương án,Bác nào có cao kiến sút cho em phát....O:)

pioneer700

Của em hiện nay giống y chang chị Huỳnh Thị Nát,nhìn vãi hết cả linh hồn,Gấu em suốt ngày càu nhàu dây dợ lằng nhằng,nhưng mà dấu kiểu gì thì cũng vẫn nhìn thấy dây,vì cái kệ kê dàn của em nó xuyên từ bên này sang bên kia,đằng sau nó lại là của sổ để lấy ánh sáng và không khí,nên em nghĩ mãi mà chưa có phương án,Bác nào có cao kiến sút cho em phát....O:)

Đi hết dây dợ lằng nhằng trong ống gel, ống gel được ốp sát vào chân của kệ. Trường hợp không tìm được ống gel thì có thể dùng ống nhựa ... Tiền phong thay thế. Nếu ngại phô ra ống nhựa thì bác có thể make up lại ống bằng dây nylon, băng dính màu hoặc .... bất cứ thứ gì phù hợp là được!:D

tankhach

Member

Đi hết dây dợ lằng nhằng trong ống gel, ống gel được ốp sát vào chân của kệ. Trường hợp không tìm được ống gel thì có thể dùng ống nhựa ... Tiền phong thay thế. Nếu ngại phô ra ống nhựa thì bác có thể make up lại ống bằng dây nylon, băng dính màu hoặc .... bất cứ thứ gì phù hợp là được!:D

cám ơn Bác,làm vụ này khó ghê,nhưng ko làm thì nhìn dây dợ thấy sợ luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:

TuneUp

Re: Ðề: Top 10 thảm họa của rạp hát tại gia "made in tự tui"

2 cái này quá đỉnh ! Đặc biệt là bà Căng :)

@ trường phái ấn tượng rất khác xa nhau, chắc chắn bà nguyễ thị căng thích coi phim về động vật hoang dã, còn ông Tăng Văn Xăng thì thích xem phim khoa học viễn tưởng. rất chất

pioneer700

cám ơn Bác,làm vụ này khó ghê,nhưng ko làm thì nhìn dây dợ thấy sợ luôn.

Nói vui thế thôi, song vụ này cũng nên nghiên cứu theo hướng đi dây trong ống gel hoặc bác đi dây dưới sàn nhà, sau đó phủ 1 tấm thảm lên trên thì chắc là OK (phán bừa vì ... chưa biết hình ảnh chỗ trưng bày dư nào cả:D)

meocon

Well-Known Member

attachment.php

Đẹp quá bác ơi

2ndFACE

Member

Em thích 2. Rạp hát của anh Trần Văn Chồng và chị Lê Thị Kiệm
Nhìn phong cách phết

tankhach

Member

em ol bằng đt nên chưa tìm thấy nút thank..cám ơn Bác,nhân tiện e đang định làm luôn thảm dán vào tường,Bác biết đc nào bán thảm ở HN ko,và nên mua loại nào,,độ dày ra sao,giá cả kinh tế nhất,e đang đi học,,nhưng cũng thích âm nhạc...học hỏi các bác dần dần ạ...

cuongpt2

Cái cuối quá đỉnh. Đẹp rạng ngời và chói lóa >-)

tankhach

Member

lên,cho tâm hồn thoải mái.....

ringleader

Active Member

em ol bằng đt nên chưa tìm thấy nút thank..cám ơn Bác,nhân tiện e đang định làm luôn thảm dán vào tường,Bác biết đc nào bán thảm ở HN ko,và nên mua loại nào,,độ dày ra sao,giá cả kinh tế nhất,e đang đi học,,nhưng cũng thích âm nhạc...học hỏi các bác dần dần ạ...

bác google: thảm phủ tường tiêu âm" là ko phải nghĩ, nhiều cái đẹp lắm, họ làm như sơn tường thôi, nhanh gọn

islandvt

Banned

Mỗi người 1 cách sao gọi là thảm họa :O

lu05

Member
Ðề: Re: Top 10 thảm họa của rạp hát tại gia "made in tự tui"

Tăng Văn Xăng làm trong nghề dầu khí, do đó tiền bạc không phải là vấn đề của bác.Chỉ đúng cách đây 1 năm thôi còn bây giờ bác ấy cũng sắp bán hết rồi...dầu xuống quá mà

Bên trên