Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

VThanhgtvt

Well-Known Member
Không biết mai có về kịp không nữa. Nếu được, các cụ cứ cho em xin một "xuất" hóng hớt với nhé...

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Vì cái tag "kiểu Úc" này, ae mình tổ chức off tự phát cái nhỉ!!!:))
-> 6h tối ngày mai (04/05) tại Anh Em Quán - Phạm Ngọc Thạch (đối diện chân gà Mỹ Miều) nhé.

* Lên danh sách tham dự và update ngay tại topic chém gió, mời ace tham gia nhiệt tình, dzô dzô ^^.
Danh sách thành viên tham dự:

01, 02. Ngọ Xuân Giao & Gấu
03. siboney
04. BKG
05. Nhok
06. vuthehoa
07. TR0JAN
08. linhnguyen5187
09. coolpix8700
10. hieuhadong
11. invisible9x

TR0JAN

Re: Danh sách thành viên HD Hà Nội

Em lượn lờ ở đây lâu lắm rồi, hôm nay có 1 tài sản kha khá rồi mới dám mon men vào đây.:D

Thi thoảng cụ đi ọp ẹp với bọn em cho vui nhé.

Phim phọt, nhạc nhẽo thì bọn em nhiều lắm. Cụ cần gì thì cứ ới 1 tiếng trong khu vực Hà Nội này cụ nhé

P/s: Sau khi cụ đọc xong thì em xin xin phép move mấy cái post này sang khu vực này : http://www.hdvietnam.com/diendan/53-ha-noi/46563-topic-chem-gio-hd-ha-noi.html
Cụ đừng thắc mắc nhé :D

Re: Danh sách thành viên HD Hà Nội

Thi thoảng cụ đi ọp ẹp với bọn em cho vui nhé.

Phim phọt, nhạc nhẽo thì bọn em nhiều lắm. Cụ cần gì thì cứ ới 1 tiếng trong khu vực Hà Nội này cụ nhé

P/s: Sau khi cụ đọc xong thì em xin xin phép move mấy cái post này sang khu vực này : http://www.hdvietnam.com/diendan/53-ha-noi/46563-topic-chem-gio-hd-ha-noi.html
Cụ đừng thắc mắc nhé :D

Em thắc mắc làm gì, em cũng đang quản lý mấy Box bên OF nên những việc này làm thường xuyên.:))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Vì cái tag "kiểu Úc" này, ae mình tổ chức off tự phát cái nhỉ!!!:))
-> 6h tối ngày mai (04/05) tại Anh Em Quán - Phạm Ngọc Thạch (đối diện chân gà Mỹ Miều) nhé.

* Lên danh sách tham dự và update ngay tại topic chém gió, mời ace tham gia nhiệt tình, dzô dzô ^^.

03. siboney
04. BKG
05. Nhok
06. vuthehoa
07. TR0JAN
08. linhnguyen5187
09. coolpix8700
10. hieuhadong
11. invisible9x
12. 25hanthuyen

vuthehoa

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

03. siboney
04. BKG
05. Nhok
06. vuthehoa
07. TR0JAN
08. linhnguyen5187
09. coolpix8700
10. hieuhadong
11. invisible9x
12. 25hanthuyen

Thêm cả Nico đi,vì không có mật khẩu nên không vào được,nhưng cũng hẹn tối nay sẽ tới đó.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Các bác đi nhớ chụp nhiều ảnh để về rì-viu lại nhé ;)

Bên trên