Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

subin

Active Member
Ðề: Chương trình Offline Hà Nội

hic, ở HN các bác im hơi lặng tiếng quá ta. Hem ai đứng ra tổ chức cho anh em một buổi vui vẻ giao lưu nhỉ T_T

Le Quynh Anh

Ai lên lịch cụ thể đi, giờ giấc địa điểm, giao lưu chút cho vui :O)

các anh xem ai có ý kiến gì đứng ra tổ chức địa điểm và thời gian cụ thể chứ em thân gái dặm trường làm sao cáng đáng được việc này

Tieubaocaca

Active Member

các anh xem ai có ý kiến gì đứng ra tổ chức địa điểm và thời gian cụ thể chứ em thân gái dặm trường làm sao cáng đáng được việc này

Thương em tôi quá!:D

Bọn anh (bao gồm anh + ...) cũng đang sinh sống tại HN nhưng do nặng nề quê hương nên theo bè lũ HDQN rùi:D

Em khoái thì tham gia với bọn anh cho vui đê

http://hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=52

Le Quynh Anh

ADN1080p

Member

Phụ nữ Việt Nam giỏi việc nước đảm việc nhà mà, em cứ mạnh mồm phán luôn đi, "theo em anh thì về ... " :-"

TCK

Các bác nhầm đó thôi, phụ nữ cũng rất thích xem phim, nhất là các phim nhẹ nhàng tình cảm, lãng mạn. Thậm chí còn thích xem HD hơn đàn ông vì phụ nữ yêu cái đẹp, cái tinh tế mà . Chẳng qua những phim hợp gu cho chị em không thực sự nhiều bằng các phim hành động.... Dạo này Hàn Quốc cũng chịu khó xuất bản phim HD lắm, ngày sẽ càng nhiều chị em xem phim HD thôi

subin

Active Member

Phụ nữ thích xem phim nhưng ít khi để ý đến chất lượng như anh em ta. Vì thế ít người mầy mò HD. Thường là đi xem rạp hoặc thuê đĩa dvd thoai.

Mấy anh em ở HN lên kế hoạch tổ chức đi em thì ủng hộ nhiệt tình. HN mình nhiều người xem HD mà ít anh em khuấy động phong trào offline giao lưu quá. Nhìn mấy box Hải Phòng Quảng Ninh đông vui mà thèm quá :)

cuti2008

hà ội off thôi các bác ơi, máu quá rồi

Àh bây giờ có còn đợt làm áo của forum mình nữa không nhỉ, em muốn đặt 1 cái, ai biết thông tin việc làm áo bảo em nhé

Le Quynh Anh

Phụ nữ thích xem phim nhưng ít khi để ý đến chất lượng như anh em ta. Vì thế ít người mầy mò HD. Thường là đi xem rạp hoặc thuê đĩa dvd thoai.

Mấy anh em ở HN lên kế hoạch tổ chức đi em thì ủng hộ nhiệt tình. HN mình nhiều người xem HD mà ít anh em khuấy động phong trào offline giao lưu quá. Nhìn mấy box Hải Phòng Quảng Ninh đông vui mà thèm quá :)

Anh nói đúng ý của em rồi đó:
1. Con gái như bọn em thường xem phim trên TV thấy ko bị "muỗi" như vậy là được rùi, nhưng do bị xem HD của bố em nên bây giờ lại chú ý đến chất lượng hơn.
2.Em mở topic này vì thấy HN cũng rất nhiều anh HD nhưng thường chỉ thấy trên diễn đàn chứ không thấy gặp nhau offline sôi động như các địa phương khác, nhiều lúc thấy tủi thân quá

ADN1080p

Member

Sáng mai 8h ở Vincom, làm bát phở hoặc bát bún xong ra luôn HD cafe giao lưu cả ngày 8-> :)>- bác nào đồng ý nào

Le Quynh Anh

Sáng mai 8h ở Vincom, làm bát phở hoặc bát bún xong ra luôn HD cafe giao lưu cả ngày 8-> :)>- bác nào đồng ý nào

anh kêu gọi nhanh vậy làm sao mọi người biết thông tin mà ra thế được, phải có chương trình cụ thể chứ, lâu lâu rồi mới gặp mà có vài người thì không khí có vẻ nguội lạnh không tốt cho lần off sau

ADN1080p

Member

thôi bác nào cao kiến thì đưa ra đi, cuối tuần có j đổi gió 1 chút chứ :)

Ở đây có 2 ông quan của HDVN là subin TCK mà chỉ thấy vào chọc chọc một hai cái rồi chạy mất là sao?

Thôi thì, mai thứ 7, cuối tuần em vẫn phải đi làm. CN phải về Thái Bình ăn cưới thằng đệ.

Thứ 2 lên mà chưa thấy ai có kế hoạch gì thì em sẽ lên một cái gọi là chiến lược nho nhỏ cho anh em HDHN gặp nhau nhá. :D

TQN

Bàn tán nhiều quá mà không thấy mấy ai hưởng ứng nhiệt tình!

- Để tớ đứng ra hô hào nhé, mạn phép mấy bác HN!

P/s: Bà kon thấy vậy đc không, để tớ kêu gọi anh em HN off phát cho hoành tráng!

Le Quynh Anh

Bàn tán nhiều quá mà không thấy mấy ai hưởng ứng nhiệt tình!

- Để tớ đứng ra hô hào nhé, mạn phép mấy bác HN!

P/s: Bà kon thấy vậy đc không, để tớ kêu gọi anh em HN off phát cho hoành tráng!

theo em thì anh xin phép thế là được rồi, không ai trách gì đâu. Anh cứ kêu gọi mọi người đi mà thời gian dài 1 chút kẻo gấp gáp quá nhiều người không biết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên