Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Le Quynh Anh

Ðề: Chương trình Offline Hà Nội

không thấy ai có ý kiến gì cả, em xin phép các anh HN để em phát động phong trào này được không ạ

linh7621107

không thấy ai có ý kiến gì cả, em xin phép các anh HN để em phát động phong trào này được không ạ

Anh bỏ phiếu ủng hộ em phát động phong trào này. Xin Trưởng ban vận động cho biết điện thoại, e-mail để tiện liên lạc, xây dựng kịch bản chương trình. Theo anh nên làm vào chiều Chủ nhật, 15h00 ngày 8/11/2009, địa điểm do mọi người bầu chọn.

Le Quynh Anh

chủ nhật mọi người được nghỉ khả năng là đông vui đấy, để em lên chương trình rồi báo cáo mọi người

vinhannghia

dưới đó đc cái đều, 9h sáng chủ nhật là lại có mặt (vừa ké sáng nay :p) nhưng mà về số lượng nữ tham gia cần xét lại, (các bác HP tha em :p) dương thịnh âm suy quá làm cho không khí hơi bị nhàm, cần có những mem nữ như LQA này ;)).
p/s: mai ai ra HD media cà phê sáng ko?

Anh bỏ phiếu ủng hộ em phát động phong trào này. Xin Trưởng ban vận động cho biết điện thoại, e-mail để tiện liên lạc, xây dựng kịch bản chương trình. Theo anh nên làm vào chiều Chủ nhật, 15h00 ngày 8/11/2009, địa điểm do mọi người bầu chọn.

HP&HN có vẻ trái ngược nhỉ.

subin

Active Member

ồ tốt quá, bạn nữ tổ chức chắc có chu đáo và quy củ hơn mấy ông nhà mình.

Khi nào bạn lên chương trình xong thì lập 1 topic mới để anh em đăng ký nhé ;)

linh7621107

ồ tốt quá, bạn nữ tổ chức chắc có chu đáo và quy củ hơn mấy ông nhà mình.

Khi nào bạn lên chương trình xong thì lập 1 topic mới để anh em đăng ký nhé ;)

Bạn này thật là ngây thơ cụ, hoặc là giả vở ngây thơ, bạn có nick Le Quynh Anh chưa hẳn là nữ. Theo tôi đây là mượn danh bạn gái hoặc em gái thôi.

subin

Active Member

Bạn này thật là ngây thơ cụ, hoặc là giả vở ngây thơ, bạn có nick Le Quynh Anh chưa hẳn là nữ. Theo tôi đây là mượn danh bạn gái hoặc em gái thôi.

:-j Kể cả là giả nữ nhưng có tinh thần thì cũng ủng hộ bác à.=D>

Le Quynh Anh

Anh có vẻ cẩn thận nhỉ, mọi người đều có thể có ý kiến mà anh. Thôi kệ mọi người em chỉ biết là em được bầu làm trưởng ban vận động nhé.
Em xin phép được thông qua sơ bộ phương án offline để mọi người bổ xung cho ý kiến và danh sách để mọi người đăng ký.

Theo form offline sẽ gồm có 3 phần:

1. Gặp gỡ làm quen và tán gẫu, buôn dưa lê, dưa chuột.
2. Đi nhậu nhẹt, thảo luận mọi thứ trên đời. Đi nhậu nhẹt chắc mọi người uống bia vào phát biểu dữ lắm.
3. Hát karaoke cho nhau nghe.

Dự kiến ngày Offline sẽ là 15h00' ngày chủ nhật 8 / 11 / 2009

Phần 1. Địa điểm tập hợp:
Theo em địa chỉ quen thuộc của HD Hà nội là 336A Bà triệu ( Thời gian tập trung mọi người từ 15h đến 16h )
Phần 2: Địa điểm nhậu nhẹt
Theo như tay bợm nhậu là anh trai em thì Quán bia Lan chín ở Phố Hàng tre bia HN nguyên chất không pha, uống không đau đầu. Em dự kiến chọn địa điểm ở đây ( Nếu anh nào thấy chỗ nào thoáng mát, giá cả hợp lý thì ta chọn chỗ đó nhé. Đây chỉ là gợi ý của em thôi ) Thời gian dự kiến là từ 16h30 đến 21h.
Phần 3. Hát cho nhau nghe ( Nơi các ca sỹ cây nhà lá vườn biểu diễn )
Em dự kiến chọn quán Karaoke ở Phố Hàng Chuối, lý do phục vụ chuyên nghiệp, âm thanh tốt, sạch sẽ ( Đây cũng chỉ là gợi ý của cá nhân em thôi, ai thấy chỗ nào tốt hơn hay hơn thì ta chuyển ra chỗ đó ) Thời gian dự kiến từ 21h đến.....
Nếu có danh sách cụ thể em xin chịu trách nhiệm đăng ký tại các địa điểm trên và có địa chỉ rõ ràng thông báo đến các anh.

Về kinh phí: Để mọi người vui vẻ thoải mái ta cứ chia đều theo đầu người.

Trên đây là sơ bộ phương án em đưa ra, các anh cứ thảo luận để em tổng hợp và lấy ra phương án tối ưu nhất.

Sau đây là danh sách đăng ký Offline Hà nội cập nhật đến 18h30' ngày 2/11/2009. Mời các anh ai đăng ký thì thêm vào danh sách nhé:
1.giang_coi
2.ADN1080p
3. subin
4. cuti2008
5.vinhannghia
6. hieu-gia lam
7. sukanice
8. ta0lavjp92
9. anhdxt
10. linh7621107

Chỉnh sửa lần cuối:

subin

Active Member

hic bạn Le Quynh Anh lập một topic mới được không, hay để mình làm giúp?

please_helpme

Active Member

ở dưới đó thiếu gì phụ nữ mê HD hả anh, em chỉ off với các anh HN thôi, khi nào có dịp HDHN xuống HP thì em cũng xin phép đi cùng

bé cho A xin số phone đê
hôm nào xuống A ra tận ga đón bé

Anh có vẻ cẩn thận nhỉ, mọi người đều có thể có ý kiến mà anh. Thôi kệ mọi người em chỉ biết là em được bầu làm trưởng ban vận động nhé.
Em xin phép được thông qua sơ bộ phương án offline để mọi người bổ xung cho ý kiến và danh sách để mọi người đăng ký.

Theo form offline sẽ gồm có 3 phần:

1. Gặp gỡ làm quen và tán gẫu, buôn dưa lê, dưa chuột.
2. Đi nhậu nhẹt, thảo luận mọi thứ trên đời. Đi nhậu nhẹt chắc mọi người uống bia vào phát biểu dữ lắm.
3. Hát karaoke cho nhau nghe.

Dự kiến ngày Offline sẽ là 15h00' ngày chủ nhật 8 / 11 / 2009

Phần 1. Địa điểm tập hợp:
Theo em địa chỉ quen thuộc của HD Hà nội là 336A Bà triệu ( Thời gian tập trung mọi người từ 15h đến 16h )
Phần 2: Địa điểm nhậu nhẹt
Theo như tay bợm nhậu là anh trai em thì Quán bia Lan chín ở Phố Hàng tre bia HN nguyên chất không pha, uống không đau đầu. Em dự kiến chọn địa điểm ở đây ( Nếu anh nào thấy chỗ nào thoáng mát, giá cả hợp lý thì ta chọn chỗ đó nhé. Đây chỉ là gợi ý của em thôi ) Thời gian dự kiến là từ 16h30 đến 21h.
Phần 3. Hát cho nhau nghe ( Nơi các ca sỹ cây nhà lá vườn biểu diễn )
Em dự kiến chọn quán Karaoke ở Phố Hàng Chuối, lý do phục vụ chuyên nghiệp, âm thanh tốt, sạch sẽ ( Đây cũng chỉ là gợi ý của cá nhân em thôi, ai thấy chỗ nào tốt hơn hay hơn thì ta chuyển ra chỗ đó ) Thời gian dự kiến từ 21h đến.....
Nếu có danh sách cụ thể em xin chịu trách nhiệm đăng ký tại các địa điểm trên và có địa chỉ rõ ràng thông báo đến các anh.

Về kinh phí: Để mọi người vui vẻ thoải mái ta cứ chia đều theo đầu người.

Trên đây là sơ bộ phương án em đưa ra, các anh cứ thảo luận để em tổng hợp và lấy ra phương án tối ưu nhất.

Sau đây là danh sách đăng ký Offline Hà nội cập nhật đến 18h30' ngày 2/11/2009. Mời các anh ai đăng ký thì thêm vào danh sách nhé:
1.giang_coi
2.ADN1080p
3. subin
4. cuti2008
5.vinhannghia
6. hieu-gia lam
7. sukanice
8. ta0lavjp92
9. anhdxt
10. linh7621107
.....................
14.please_helpme
16.DragonLee

please_helpme & bác dragonlee xin được mạn phép thay mặt AE HDHP Giao lưu & phối Hợp góp zui với AE HDHN trong lần Off tới nha...

ở đâu có gái là ở đó xuất hiện helpme

Le Quynh Anh

xin được mạn phép cho phép please_helpme & bác dragonlee thay mặt AE HDHP Giao lưu & phối Hợp góp zui với AE HDHN trong lần Off tới nha...

Được quá chứ ạ, HDHN vui quá, có khách quý rồi

vutrunghoa

Active Member

Các bác cho HDThanhhoa tham gia với được không ah?

subin

Active Member

hic, Trưởng ban tổ chức lại chay đi đâu rồi. Trưởng ban tổ chức phải cho mọi người cái gì để liên lạc chứ cứ nói chung chung thế này thì khó lắm :)

Le Quynh Anh

Các bác cho HDThanhhoa tham gia với được không ah?
Quá được chứ ạ, anh tham gia rồi sẽ biết HDHN quý khách như thế nào.

vậy bé cho khách quý xin số Phone
khi nào khách quý tới HN sẽ liên lạc với bé
plz.........

Anh em HDHN đâu rồi, để khách quý hỏi mãi thế. Anh xuống đây mời anh qua Tổng hành dinh của HDHN tại 336A Bà Triệu

please_helpme

Active Member

Quá được chứ ạ, anh tham gia rồi sẽ biết HDHN quý khách như thế nào.

Anh em HDHN đâu rồi, để khách quý hỏi mãi thế. Anh xuống đây mời anh qua Tổng hành dinh của HDHN tại 336A Bà Triệu

Anh hổng có biết đường Thủ Đô
Anh xin số ĐT của bé để dẫn đường mừ
bé hổng cho zậy là bé hổng muốn tiếp AE HDHP roài???

please_helpme & bác dragonlee xin được mạn phép thay mặt AE HDHP Giao lưu & phối Hợp góp zui với AE HDHN trong lần Off tới nha...

Hay quá mời các bác xuống thăm anh em HN. Nếu có zui quá không về được thì anh em trên này xin phép được đưa bác về tận NHÀ để NGHỈ :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên