Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Le Quynh Anh

Ðề: Chương trình Offline Hà Nội ( Lịch cụ thể trang 10 )

Em đây à, vừa rồi em bận công chuyện gia đình nên không thường xuyên xem tin tức và post bài được.
Em cũng chỉ là 1 thành viên bình thường như mọi người, em thấy phong trào HD ở các địa phương khác rất vui nhộn, có tổ chức, em cũng chỉ muốn các anh tập trung lại sau 1 buổi offline, nhưng không thấy ai đứng ra tổ chức. Em là con gái dù sao cũng không thể thường xuyên giao lưu và có điều kiện, có thời gian để bàn bạc trao đổi các lĩnh vực, công nghệ mới cùng các anh được, em đã mạnh dạn mở topic để các anh gặp gỡ nhau sau đó sẽ có phương án, ý tưởng làm cho HDHN nói riêng và HDVN nói chung được lớn mạnh nhưng rất tiếc kết quả lại trái ngược hoàn toàn so với dự tính của em. Làm cho các anh tức giận....Em cũng đã cố gắng làm tất cả về chuẩn bị từ chỗ gặp gỡ, ăn uống... có 1 điều em chưa làm được là em không tham gia được ( mà điều đó lại làm các anh trút giận nên em ). Qua đó em cũng thấy rằng trên diễn đàn chúng ta bàn tán nhiều đấy, sôi nổi đấy, số lượng cũng đông đấy, nhưng sự nhiệt tình thì chúng ta cần xem lại.
Em yêu HD, yêu công nghệ mới và em tự hào đã là thành viên của HDHN. Đó không chỉ đơn giản là niềm vui, em cũng muốn góp chút ít công sức cho HD nhưng kết quả không như mong đợi làm các anh tức giận em, dạ không sao nhưng các anh đừng xóa nick của em, nếu các anh có bức xúc gì thì cứ nói em xin phép được lắng nghe.

sukanice

Member

:(:)(:)((

Khổ thân người đẹp.

Thôi thì chuyện cũ không nhắc lại, thôi ta lại bàn tiếp kế hoạch sắp tới vậy.

HD Beginner

Em đây à, vừa rồi em bận công chuyện gia đình nên không thường xuyên xem tin tức và post bài được.
Em cũng chỉ là 1 thành viên bình thường như mọi người, em thấy phong trào HD ở các địa phương khác rất vui nhộn, có tổ chức, em cũng chỉ muốn các anh tập trung lại sau 1 buổi offline, nhưng không thấy ai đứng ra tổ chức. Em là con gái dù sao cũng không thể thường xuyên giao lưu và có điều kiện, có thời gian để bàn bạc trao đổi các lĩnh vực, công nghệ mới cùng các anh được, em đã mạnh dạn mở topic để các anh gặp gỡ nhau sau đó sẽ có phương án, ý tưởng làm cho HDHN nói riêng và HDVN nói chung được lớn mạnh nhưng rất tiếc kết quả lại trái ngược hoàn toàn so với dự tính của em. Làm cho các anh tức giận....Em cũng đã cố gắng làm tất cả về chuẩn bị từ chỗ gặp gỡ, ăn uống... có 1 điều em chưa làm được là em không tham gia được ( mà điều đó lại làm các anh trút giận nên em ). Qua đó em cũng thấy rằng trên diễn đàn chúng ta bàn tán nhiều đấy, sôi nổi đấy, số lượng cũng đông đấy, nhưng sự nhiệt tình thì chúng ta cần xem lại.
Em yêu HD, yêu công nghệ mới và em tự hào đã là thành viên của HDHN. Đó không chỉ đơn giản là niềm vui, em cũng muốn góp chút ít công sức cho HD nhưng kết quả không như mong đợi làm các anh tức giận em, dạ không sao nhưng các anh đừng xóa nick của em, nếu các anh có bức xúc gì thì cứ nói em xin phép được lắng nghe.

Em à. Cho anh thay mặt mọi người đứng gia dao lưu thường xiên với em được không?

matrixblack84

cho em hỏi off có chương trình cụ thể gì ko hay ngồi cafe chém gió với nhậu nhẹt ạh
e thik đi off có chương trình gì để còn hoc hỏi và giao lưu chút xíu

cho em hỏi off có chương trình cụ thể gì ko hay ngồi cafe chém gió với nhậu nhẹt ạh
e thik đi off có chương trình gì để còn hoc hỏi và giao lưu chút xíu

Có thời gian mời bác qua HDmediaCafe số 2, ngõ 89, Thái Hà, HN để giao lưu thêm về HD với các anh em nhé!

residentevil

Well-Known Member

Qua đó em cũng thấy rằng trên diễn đàn chúng ta bàn tán nhiều đấy, sôi nổi đấy, số lượng cũng đông đấy, nhưng sự nhiệt tình thì chúng ta cần xem lại.
Bạn này, 1 đoàn tàu nếu muốn chạy được thì phải có cái đầu tàu, cái đầu tàu chính là bạn đấy .Bạn lên kế hoạch tương đối cụ thể, mọi người đã nhất trí, vậy mà đến lúc khởi hành thì bạn mất tích 1 phát gần 2 ngày .Đúng, bạn bận, nhưng điện thoại có, bạn nên nhắn 1 tin nhắn nhỏ cho anh Lĩnh (chủ của HDMedia) biết để anh em đỡ bức xúc chứ, nhỡ đâu 2 vị khách quý từ thành phố khác lặn lội đến đây mà không hề biết kế hoạch đã bị hủy họ sẽ nghĩ sao ,chắc chắn là buồn và thất vọng rồi .
Lần này tôi xin đưa ra lời nhận xét : BẠN LÀ NGƯỜI CÓ LỖI .
Và đương nhiên bạn sẽ phải chuộc lỗi .Vậy bạn có dám 1 lần nữa đứng ra tổ chức 1 buổi gặp mặt khác cho mọi người không ???
Tôi tin là nếu bạn dám đứng ra mọi người sẽ rất hoan nghênh .Bạn là người thủ đô, bạn cũng tự tin mà nói rằng bạn yêu thủ đô của mình, vậy phải làm sao cho thủ đô của mình bằng vai phải lứa với các thành phố lân cận chứ, đúng không ???

subin

Active Member

Ở đây mình đã nói ngay từ đầu là ảo ảo thế nào rồi mà. Làm gì có chuyện tổ chức một buổi off mà ngay đến SĐT của người tổ chức cũng giấu giấu giếm giếm. Đến lúc mọi người không tìm được thì biết gọi điện cho ai?

Em à. Cho anh thay mặt mọi người đứng gia dao lưu thường xiên với em được không?

Mình nghĩ không nên đùa kiểu cợt nhả ở đây.

vutrunghoa

Active Member

Các bác ở thủ đô vậy mà không có 1 người cầm quân tổ chức sao? HDThanhHoa em còn có cả BQT chuyên đứng ra tổ chức off đấy

Thật đáng thất vọng.Nhưng không có gì phải buồn các bác ạ. Có như thế mới nhìn nhận được những gương mặt chủ chốt có thể đứng lên nắm vai trò cầm quân của HDHN mình.
- 1 cái toppic Offline rõ to mở ra giữa box HDHN mà không thấy được hết các thành viên chủ chốt trong HDHN tham gia.
- Em đề nghị những anh em thường xuyên tham gia box HDHN nói riêng và các member HDHN nói chung nên có 1 cuộc gặp gỡ trao đổi và thống nhất bầu ra ít nhất là 1 người đáng tin cậy, có thông tin rõ ràng và tốt nhất là 1 người trong ban quản trị HDVN làm trưởng ban tổ chức thì tốt hơn.
- Hôm nay qua HDmediaCafe Thái Hà em thấy tình hình off của box mình quá tồi, toàn những member điện ảnh cấp cao mà làm ăn không bằng các diễn đàn khác...danh sách lên rõ to mà đến off có vài mống.
Riêng Lê Quỳnh Anh 1 cái tên rõ ảo và không có thông tin rõ ràng, vắng mặt trong buổi off không lý do thì tẩy chay khẩn trương.
Qua thực tế em đề nghị bầu bác Lĩnh làm trưởng ban HDHN đồng thời là người đứng ra lãnh đạo và tổ chức các sự kiện off của anh em HDHN, một phần là bác Lĩnh có địa điểm tụ tập ở Thái Hà rất tiện lợi cho anh em qua giao lưu trao đổi kinh nghiệm, hơn nữa bác Lĩnh cũng là thành viên ban quản trị HDVN.
Anh em nào ủng hộ thì cho ý kiến bỏ phiếu để những lần off sau có chủ trương và kế hoạch rõ ràng cho anh em có cơ hội gặp gỡ giao lưu và trao đổi về HD.

Em nhất trí với bác các vấn đề trên, nhân đây em cũng đề cử em làm Trưởng ban...thi đua khen thưởng. Các bác ủng hộ em nhé L-)

Em nghĩ thời gian để nhìn nhận và tranh cãi 1 vấn đề trong quá khứ như vậy là đủ để anh em HDHN tiếp tục cho 1 tương lai tốt đẹp và phát triển lớn mạnh của HDHN rồi!
Mời các bác chuyển sang link sau để tiếp tục theo dõi nhé!
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=30535

đúng thế ngồi mà bới móc em nó như thế thì ai chả bới được

congiola

Cho mem của HDThanhHoa làm việc tại HN tham gia đc hok các bác?

HD Beginner

Hà nụi mấy bác ko ọp đc đâu. tinh thần kém lắm. tinh thần lày ngồi nhà lên web mà chát cam còn hơn

TXN

Ðề: Chương trình Offline Hà Nội

Em xin chốt lại địa điểm nhé:
15h tập trung các thành viên tại HDmediaCafe, số 2 ngõ 89 Thái Hà.
Khoảng 16h30 lên đường đi ăn uống giao lưu tại Nhà hàng Bia hơi Lan Chín số 22-Hàng Tre-Hoàn Kiếm-HN ( Đt: 043.8241138).
Khoảng 21h đi hát karaoke để xả rượu bia tại Jaguarudi số 11-Hàng Chuối-HN ( Đt: 043.9722841-0912.024514)
Mọi ý kiến đóng góp các anh liên lạc với anh thư ký linh7621107. Em với anh Linh sẽ trao đổi với nhau sau.
Em xin cập nhật danh sách Offline Hà nội tính đến 14h30 ngày 5-11-2009 như sau, ai tham dự thì điền tên vào danh sách cho em nhé :
1.giang_coi
2.ADN1080p
3. subin
4. cuti2008
5.vinhannghia
6. hieu-gia lam
7. sukanice
8. ta0lavjp92
9. anhdxt
10. linh7621107
11.residentevil
12.hungnbneu
13.phuongbacit
14.please_helpmeb (Khách quý từ HP xuống giao lưu )
15.hoangtung
16.DragonLee (Khách quý từ HP xuống giao lưu )
17.jackiki
...............

Không thấy ngày tháng nhỉ....nếu chưa đến ngày thì cho xin đăng ký 1 suất nhé....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên