Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Tối qua xem mấy kênh bongdaHD, thethaoHD trên kodi addon truyenhinhHD ko xem đc, ko load đc, treo mãi
Có thay đổi đấy chứ bác. Không thay đổi sao kodi hiểu mà update được. Hay ý bác nói version của repo. Nếu là của repo thì đâu cần update bác. Cái đó chỉ là thư viện chứa addon thôi mà

tatam

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

Vtv6 bị chặn nữa rồi.

dokltd

Active Member

khi có bóng đá thì trông chờ vào flytv thôi, còn hieuhien, itvkodi đều không xem dc, cuối tuần xshare chắc xem ổn nhưng cũng gần hết euro rồi :(

pari by night 118 - 720p xem trên điện thoại và PC thì OK, nhưng chạy trên box minix x5 ko được, không biết có phải do cấu hình yếu quá ko?

babyworm

Well-Known Member
Hình như truyển hình Megafun bị lỗi từ lâu lắm rồi phải không các bác. Có ai xem được truyền hình Megafun không?

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

Hình như truyển hình Megafun bị lỗi từ lâu lắm rồi phải không các bác. Có ai xem được truyền hình Megafun không?

Trong addon nhiều cái ko xem d c, a xem bên ngoài đi , flytv , vietmobi ...

hiepipod

Member

Addon này khá hay và phong phú cho media

kodiitvplus

Well-Known Member

Addon này khá hay và phong phú cho media

Cảm ơn bác đã ủng hộ. Bên em vẫn luôn mong muốn nhận được ý kiến phản hồi từ phía người dùng để hoàn thiện thêm phục vụ bà con nhé

babyworm

Well-Known Member
Trước hay xem TV Megafun để xem lại tin tức. Vì chương trình 60 thường mình chưa về nhà. Tuy nhiên, Addon này lâu lắm rồi không xem được nữa. Và mấy ngày gần đây Addon biến mất khỏi ITV addon luôn rồi.
Nếu được ITVPlus sửa addon này vì nhu cầu như mình cũng nhiều đó.

dokltd

Active Member

Có nhiều kênh bị die và không có nội dung

meocon

Well-Known Member

Thúy Nga ko vô dc , bữa trước là 118 , hôm nay 2 ,3 cái đầu luôn

dokltd

Active Member

Có list cụ thể không bác. Vì đôi lúc nhiều nội dung quá cũng không check từng kênh được bác ạ

- Trong mục tổng hợp/kênh du lịch khám phá/ khám phá TV, Discovery tiengviet và Natgeo tiengviet không có nội dung
- Trong mục giải trí hài có "vitamin K và hài Trung Quốc, 5S nội dung không có update (5s online đã có kênh mới.... tệ hơn)
- mục sport lâu không trải nghiệm nhưng trong thời gian Euro vừa rồi tịt ngỏm hoàn toàn

kodiitvplus

Well-Known Member

- Trong mục tổng hợp/kênh du lịch khám phá/ khám phá TV, Discovery tiengviet và Natgeo tiengviet không có nội dung
- Trong mục giải trí hài có "vitamin K và hài Trung Quốc, 5S nội dung không có update (5s online đã có kênh mới.... tệ hơn)
- mục sport lâu không trải nghiệm nhưng trong thời gian Euro vừa rồi tịt ngỏm hoàn toàn

Thank bác đã phàn hồi. Bên em sẽ kiểm tra lại và fix nội dung của những mục bác đã nêu \:D/

lohado

Thank bác đã phàn hồi. Bên em sẽ kiểm tra lại và fix nội dung của những mục bác đã nêu \:D/

Bác xem giúp em links tại nguồn arenavison.in với. Giờ không còn hiện lịch phát sóng nữa rồi

meocon

Well-Known Member

Mới thấy olympic Rio :) chưa test thử , nhưng hy vọng ad làm addon bóng đá tốt , cuối tuần này ngoại hạng anh rùi

kodiitvplus

Well-Known Member

Mới thấy olympic Rio :) chưa test thử , nhưng hy vọng ad làm addon bóng đá tốt , cuối tuần này ngoại hạng anh rùi

Là sao bạn nhỉ. Bạn mèo con cũng phát triển một nội dung gì vui vui đi

vd2110279

có bản nào dành cho kodi trên laptop ko bạn?

Bên trên