Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

bác nào có ac dư không cho em với mới cưới em Q3 lên muốn trải nghiệm thử Addon xem thế nào thank

Đưa tên tài khoản đây mình tặng cho 10k điểm xem 5 ngày thử.

tieuho0212

Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đưa tên tài khoản đây mình tặng cho 10k điểm xem 5 ngày thử.

Cảm ơn bác rất nhiều. Em đang ở châu Âu muốn trải nghiệm thử addon của bác và chất lượng đường truyền như thế nào trước khi quyết định mua. Username của em là: tieuho0212

dokltd

Active Member

mới đầu có nexttv thì mình nạp dùng thử 1 tháng, giờ nhiều mục không xem đc, cũng như các addons xem bóng đá khác thôi, phần truyền hình cũng tương tự như itvplus...

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Em vẫn xem tẹt ga lúc nào thích thì xem bác nhé

Bác cho em hỏi là bác dùng phần mềm hay plugin gì để xem được K+ cả ngày nếu :
- Dùng truyền hình K+ ( cái này ko xét vì nó thuộc mảng truyền hình rồi chứ ko phải dịch vụ IPTV để xem trên box )
- Dùng mạng FPT để sử dụng được list IPTV của nó ( cái này cũng ko nên xét ở đây vì ko phải nhà ai cũng dùng mạng FPT )

Còn nếu có một dịch vụ miễn phí mà xem được cả ngày K+ thì hiện tại theo em biết là chả có plugin hay app nào làm được thế cả ( nếu bác khó nói có thể inbox để em tham khảo, cái này em sẽ giữ kín ko chia sẻ với bất cứ ai nếu như bác có yêu cầu )

Xin lỗi em cũng chỉ là người dùng ko đại diện cho một nhóm hay tổ chức nào nhưng em vô đọc thấy cách bác trả lời nó ko phù hợp với nội dung topic và mục đích đóng góp phát triển, hơi thấy mang hơi hướng thách thức nhiều hơn

tienlequoc

Well-Known Member

Cảm ơn bác rất nhiều. Em đang ở châu Âu muốn trải nghiệm thử addon của bác và chất lượng đường truyền như thế nào trước khi quyết định mua. Username của em là: tieuho0212

Đã chuyển tặng bác 10k điểm cho 5 ngày sử dụng.

tienlequoc

Well-Known Member

Đã chuyển tặng bác 10k điểm cho 5 ngày sử dụng.

bác cho em thử luôn đi. ID: tonyqwerty

shino189

Member
Hình như BSB mới update ver mới :-S
Nếu được em cũng mạn phép xin ít point trải nghiệm mấy hôm để so sánh chất lượng với các add-on khác

id: shino189

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Hình như BSB mới update ver mới :-S
Nếu được em cũng mạn phép xin ít point trải nghiệm mấy hôm để so sánh chất lượng với các add-on khác

id: shino189

Đã gửi tặng 10k điểm cho bạn nhé.

zjtkaka

E xin ít điểm trải nghiệm được ko bác nick e:zjtkaka

dangtrinhct

Active Member

BSB update ver mới, xin ít điểm trải nghiệm để xem có gì đổi mới
id: dangtrinhct
Cám ơn.

lqkntvn

Member
Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

lâu ko dùng, bữa nay chuyển sang cơ chế tặng điểm hả anh :)

Hiện BSB đã ổn định, số ng dùng cũng 1k rồi, số mem đăng ký khoản 5k. Tặng để AE chưa dùng được trải nghiệm thử thôi bạn.

tienlequoc

Well-Known Member

BSB update ver mới, xin ít điểm trải nghiệm để xem có gì đổi mới
id: dangtrinhct
Cám ơn.

Tài khoản ko tồn tại, bác tạo tài khoản của BSB tại đây: http://smartrelax.4all.vn/ rồi cho mình biết acc bác tạo là gì nhé?. :D

E xin ít điểm trải nghiệm được ko bác nick e:zjtkaka
Của bác là ID addon BSB smart relax à.

Của em addon này lúc enable bsb smart relax thì hiện dòng chữ : Dependencies not met . please contact addon author

tienlequoc

Well-Known Member

[/COLOR]
Tài khoản ko tồn tại, bác tạo tài khoản của BSB tại đây: http://smartrelax.4all.vn/ rồi cho mình biết acc bác tạo là gì nhé?. :D

Tài khoản BSB: dangtrinh
Thank.

Đã chuyển 10k điểm cho bác.

Của em addon này lúc enable bsb smart relax thì hiện dòng chữ : Dependencies not met . please contact addon author

Bác mới cài Kodi à? Trước khi cài bsb bác nên update tất cả các thành phần bổ trợ của kodi trong phần System==>settings==>addon==>check for updates nhé

Bên trên