Trải nghiệm dịch vụ ZTV tại Hải Phòng! Mời các bác tham dự!

ZTVnews

Hộp giải trí tương tác đa phương tiện ZTV là một thiết bị thông tin – giải trí đa chức năng thuộc thế hệ thông minh do Tổng Công ty Truyền thông Đa phương tiện Việt Nam VTC thiết kế, tích hợp công nghệ và triển khai dịch vụ.

Là thiết bị HybridTV, sử dụng song song 2 hạ tầng truyền dẫn vệ tinh và internet, với ZTV, lần đầu tiên tại Việt Nam, khán giả có thể trải nghiệm những dịch vụ truyền hình, dịch vụ thông tin giải trí thông minh cũng như sử dụng các tính năng cơ bản của một chiếc máy tính cá nhân nối mạng internet ngay trên một màn hình TV thông thường.

• Khi kết nối với bộ ăng ten chảo và LNB thu sóng vệ tinh, ZTV là một bộ thu tích hợp giải mã tín hiệu truyền hình, có thể thu tất cả các kênh truyền hình được truyền dẫn bằng công nghệ DVB-S và DVB-S2, cả các kênh truyền hình có độ phân giải tiêu chuẩn và độ phân giải cao HDTV, có thể tua lại hoặc đặt lịch ghi các chương trình phát sóng vào ổ cứng lưu trữ trên máy theo thông tin chỉ dẫn lịch phát sóng được cập nhật liên tục

• Khi kết nối với internet, ZTV trở thành 1 thiết bị thông tin giải trí đa phương tiện nối mạng, có hệ điều hành. ZTV được tích hợp sẵn các lớp dịch vụ thông tin, giải trí, nội dung số trên nền tảng điện toán đám mây. Điều đó cho phép người dùng xem các kênh truyền hình qua giao thức internet (IPTV), xem các chương trình truyền hình và video theo yêu cầu với chất lượng HD (bao gồm cả phim 3D với âm thanh lập thể 5.1 theo tiêu chuẩn rạp chiếu) ngay trên các gói thuê bao intenet cơ bản của bất kỳ nhà cung cấp dịch vụ internet nào tại Việt Nam. Không những thế, khán giả còn có thể sử dụng các tính năng chỉ có trên máy tính ngay trên màn hình TV như cài đặt phần mềm, ứng dụng, chơi game trực tuyến, lướt web, đọc báo, kết nối mạng xã hội (Facebook, G+, Twitter…), liên lạc Yahoo, Skype, Viber, sử dụng các trang chia sẻ video hoặc hình ảnh trực tuyến (Youtube, Hulu, Flickr …), gọi điện thoại có hình, nghe nhạc hoặc hát karaoke trực tuyến, tham gia các trò chơi truyền hình tương tác, gửi và nhận email, chỉnh sửa văn bản, tham gia các hoạt động đào tạo hoặc mua sắm trực tuyến…

• Khi không có kết nối vệ tinh và internet, ZTV vẫn là 1 thiết bị giải trí đa năng với ổ cứng gắn trong. Do đó khán giả có thể xem phim, nghe nhạc, chơi game, hát karaoke… giống như một thiết bị HD PLAYER có cấu hình cao chạy hệ điều hành android.

[video=youtube;WdiRu2W5UPI]http://www.youtube.com/watch?v=WdiRu2W5UPI[/video]​

Trong tuần tới, ZTV sẽ tổ chức giới thiệu sản phẩn ZTV E-class E1-1, sản phẩm đầu tiên trong dòng E-class của ZTV tại thành phố Hải Phòng.
ZTV xin trân trọng kính mời các đại lý và cá nhân quan tâm tới dự buổi giới thiệu về sản phẩm cũng như các chính sách phân phối, bảo hành.

- Địa điểm: Nhà khách Ủy ban Thành phố. Số 2 - Bến Bính - TP. Hải Phòng
- Thời gian: 14h00 ngày 03/01/2013.

Nếu Quý vị quan tâm có thể tải Catalogue sản phẩm tại đây:
ZTVbrochure_Beta_03.pdf

Tham khảo thêm về tính năng sản phẩm tại đây:

ZTV

hoặc:

http://www.facebook.com/ztv.njow

Để thuận tiện cho việc đón tiếp, Quý vị tham dự, xin vui lòng đăng ký tại diễn đàn này hoặc gọi tới tổng đài 19004751.

Xin trân trọng cảm ơn và rất hân hạnh được đón tiếp

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm dịch vụ ZTV tại Hải Phòng! Mời các bác tham dự!

Em đăng ký 1 vé bác nhé :)

bobby_lee

Member

Em xin đăng ký 2 vé. Nguyễn Quang Vinh - 0913.012.012

manhthang

Huyền Thoại
Cái này lúc trước có 1 bác làm bên ngân hàng nhờ anh em thẩm định tính khả thi để duyệt cho VTC vay 2 triệu USD phát triển thị trường đây mà :)
Hy vọng là chạy ngon, 3/1 là ngày thường em chịu không tham gia được rồi.

Ali33

Member

Em đăng ký 2 vé đi cùng 2 bác Lee cho có đàn.

quanghaiphong

Well-Known Member
Cái này em đã được xem VTC triển khai bên thị trường Mỹ rồi,xem về VN ngon lành cỡ nào..........$-)
Em,đk 2 vé nhé bác chủ

vohaidong

Active Member

em xin 1 cẳng nhé Bác chủ

calcifer

Active Member

Đội chém đông quá.

Em cũng đăng ký theo hóng cho vui.

ĐK tại đây có đc ko nhỉ, hay là phải gọi tổng đài

Em đăng ký 9 vé có được không bác chủ?
Nếu khó khăn quá tạm ứng em 1 chiếc cũng chẳng sao!

Pate

Member

Tớ cũng đăng ký một vé.

Thế thì hội HDHP họp luôn chiều nay các bác nhỉ. Chủ topic vào up đc mỗi cái lặn tăm

dragonlee

Well-Known Member

Bác chủ vào xác minh cái nào, chiều anh em đến lại nhớn nhác như gà lạc mẹ không có vé vào thì nhục như con trùng trục.

ZTVnews

Re: Ðề: Trải nghiệm dịch vụ ZTV tại Hải Phòng! Mời các bác tham dự!

Bác chủ vào xác minh cái nào, chiều anh em đến lại nhớn nhác như gà lạc mẹ không có vé vào thì nhục như con trùng trục.
Cam on anh em da quan tam.
Nhung rat tiec vi hom nay troi mua. Chuong trinh se duoc hoan toi 2h chieu mai.
ZTV rat han hanh duoc don tiep cac ban tai Nha khach UBND Thanh pho
Tran trong cam on cac ban

ZTVnews

ZTV da goi dien bao cho 1 so anh em. Tuy nhien khong co so cua tat ca. ZTV phien anh em bao lai cho cac thanh vien khac nhe. Cam on anh em nhieu

bobby_lee

Member
Ðề: Re: Trải nghiệm dịch vụ ZTV tại Hải Phòng! Mời các bác tham dự!

ZTV da goi dien bao cho 1 so anh em. Tuy nhien khong co so cua tat ca. ZTV phien anh em bao lai cho cac thanh vien khac nhe. Cam on anh em nhieu

Bên ZTV đã có một bác đt cho em báo hoãn vì trời mưa, mai em cố gắng thu sếp vậy.

calcifer

Active Member

Đang ở đây. Có mỗi mình em.

Gió lặng quá.

Bên trên