Trải Nghiệm ngay KODI 16.0 Đẳng Cấp Digital - Tự động Update, Tích hợp xem phim Dangcaphd ngay trên

3dong

Member
Ðề: Trải Nghiệm ngay KODI 16.0 Đẳng Cấp Digital - Tự động Update, Tích hợp xem phim Dangcaphd ngay trên KODI

cho mình code bác chủ nhé: [email protected]. Thanks!

vinhpapa

Member
Ðề: Trải Nghiệm ngay KODI 16.0 Đẳng Cấp Digital - Tự động Update, Tích hợp xem phim Dangcaphd ngay trên KODI

Xin bác chủ code trải nghiệm [email protected]. Thanks

HLIEU

Well-Known Member

Đề nghị cho code đăngnhập drhoạ[email protected].
Có thể xài Dangcap HD 16.1 trong Sony XperiaDangcapHD này không
HLIEU orDrhoang45

Đã xin code từ lâu nhưng không thấy chủ thớt trả lời !
Xin lần 2, email : [email protected]
Cảm ơn

nphumy

Member

Đề nghị cho code đăngnhập drhoạ[email protected].
Có thể xài Dangcap HD 16.1 trong Sony XperiaDangcapHD này không
HLIEU orDrhoang45

bác là BS Hoàng ở Biên Hòa phải không? Bản này là bản cũ, BÁC tải phiên bản mới KODI DANGCAPDIGITAL 16.1 ở trang của bên dangcapdigital sẽ không cần phải code đăng nhập nữa đâu

quochuy1996

Well-Known Member

bác là BS Hoàng ở Biên Hòa phải không? Bản này là bản cũ, BÁC tải phiên bản mới KODI DANGCAPDIGITAL 16.1 ở trang của bên dangcapdigital sẽ không cần phải code đăng nhập nữa đâu

Bác nói như trên, sao vẫn có nhiều người đăng ký xin mã code qua email để làm chi?

nphumy

Member

Bác nói như trên, sao vẫn có nhiều người đăng ký xin mã code qua email để làm chi?

bên dangcapdigital họ đã có bài "Đẳng Cấp HD ra mắt sản phẩm DANGCAPHD BOX 4K giá rẻ tích hợp Kodi DangCapDigital 16.1 MIỄN PHÍ, nhiều chương trình mới hấp dẫn" trên diễn đàn này cả tháng nay rồi. Bác đọc để sử dụng

Bên trên