Trận Mayweather vs Pacquiao có kênh nào phát quảng bá?

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Trận Mayweather vs Pacquiao có kênh nào phát quảng bá?

chiếu trên sky sports 1 hay 5 ấy các bạn nhỉ. Mà hình như HBO cũng chiếu mà.

duyhaiphong

Active Member

chiếu trên sky sports 1 hay 5 ấy các bạn nhỉ. Mà hình như HBO cũng chiếu mà.

Dự kiến thì trận này sẽ ko chiếu trên kênh Sky Sport nào đâu cậu nhé , tại Anh có bản quyền phát sóng là 2 kênh : Sky Box Office và BFBS Sport.
HBO thì chỉ phát trên HBO PPV (trả tiền) của Mỹ và HBO Asia tại Malaysia ( ở Malaysia là dc xem miễn phí) .

smilegirl

Active Member

Sẽ trực tiếp trên Bsbsmartrelax addon. :D

Addon Bsbsmartrelax chỉ dành cho những người quen biết và có thanh thế, em đã đăng ký thế mà không thể vào được, chắc bác Tiến đề nghị bác Khoa đổi tên Face lại thành nhóm kín nghe có vẻ hợp lý hơn.

Trận này diễn ra mấy giờ theo giừo việt nam vậy các bạn, để hóng hớt xem có được k

Khoảng từ 9h đến 10h ngày 3/5 là bắt đầu đó bác

Addon Bsbsmartrelax chỉ dành cho những người quen biết và có thanh thế, em đã đăng ký thế mà không thể vào được, chắc bác Tiến đề nghị bác Khoa đổi tên Face lại thành nhóm kín nghe có vẻ hợp lý hơn.

Vậy sao Điêu tham gia được??? Mà trong này có gì đâu, cũng đang thử nghiệm mà.

vietcago

Well-Known Member

Xác nhận 100% kênh Channel 1 của Nga ngố trực tiếp nhé anh em , kênh này thì hầu như hệ thống truyền hình trả tiền nào ở VN cũng có
Lịch phát của nó đây, vào bằng Chrome mà dịch nhé : http://www.ntvplus.ru/tv/#genre=all&channel=3385&date=03.05.2015&time=day

Nếu ai dùng Viet-SimpleTV thì nó là kênh OPT1 trên danh sách kênh

Kênh OPT1 này phát trên hệ thống trả tiền nào vậy bạn, mình dùng K+ và HTVC đều k có kênh này

monoblock

Member

Xác nhận 100% kênh Channel 1 của Nga ngố trực tiếp nhé anh em , kênh này thì hầu như hệ thống truyền hình trả tiền nào ở VN cũng có
Lịch phát của nó đây, vào bằng Chrome mà dịch nhé : http://www.ntvplus.ru/tv/#genre=all&channel=3385&date=03.05.2015&time=day

Nếu ai dùng Viet-SimpleTV thì nó là kênh OPT1 trên danh sách kênh

Đây là danh sách kênh chứ làm gì có lịch hả bác?

monoblock

Member

Dạo này Vtvcab toàn phát kênh nhố nhăng chèn vào chỗ của các kênh tin tức nước ngoài, nên cái kênh Nga chả hiểu bay đi đâu mất

thered

Member

Dạo này Vtvcab toàn phát kênh nhố nhăng chèn vào chỗ của các kênh tin tức nước ngoài, nên cái kênh Nga chả hiểu bay đi đâu mất

Vtvcab HD là kênh số 235 có tên là OPT 1

FPTPlay có live này:

viettoanhp

Well-Known Member

nhà mình cáp có kênh channel 1 của nga chỉ sợ tí nữa nó cắt chuyển chương trình khác, chính xác là mấy giờ ấy nhỉ.

Bên trên