Trở lại đảo tôm hùm Bình Ba

rinoa19

Active Member
Ðề: Re: Trở lại đảo tôm hùm Bình Ba

Đi Bình Ba!!! Tôi đã đi rồi nhân đây nói cho các Bạn chưa đi và muốn đi biết luôn.
Giá xe Phương Trang đi là 220k/1 lượt. đi về 440k. Đến Cam Ranh đi xe trung chuyển đến Cảng Đá Bạc.
Trước khi đi đặt chổ ( tour trọn gói 1.000.000VNĐ/1 người bao gồm: 3 buổi ăn chính cho 2 ngày 1 đêm gồm: 1kg cá Thu cuốn bánh tráng+ 1kg Mực +1kg Ốc = 3ng( suất 3 người ăn) Tối có Mực Nướng 1kg +1kg Tôm Hùm +1kg ốc + 1 nồi chá hải sản. Ghe tham quan đảo 2 ngày ( Tắm Biển và ngắm San Hô. Đến đây mà k ngắm San Hô thì mất hết ý nghĩa chuyến Đi.) Xe hon da tham quan đảo và cuối cùng là phòng trọ sạch sẽ.
Như vậy Tổng chi phí cho các Bạn đi là 1 người 1tr5. đã bao gồm ăn uống và đi ghe (lên Bè ăn uống).
Tôi là người ham mê Câu Cá và Du Lịch nên biết và chia sẽ với các Bạn. Nếu cần biết thêm điều gì thì liên lạc với Tôi. Đạo 0933277742!!! Club của chúng Tôi là Nhóm Du Câu của TGCC.com FB.; leminh Dao1975 (có hình tôi câu cá)

dạo này nhóm Du câu có đi đâu câu không bác...buồn chân buồn tay quá..tui cũng hay lên 4so9 và hoiquanbancau..Bình Ba, tui có lên bè của anh bạn để câu mà đi trúng ngày ít cá hay sao đó..thế là nhảy vô bè xúc cá luôn..haha..

natokan

Ðề: Trở lại đảo tôm hùm Bình Ba

nhìn mấy con tôm hùm, thèm vãi.

---------- Post added 14-10-2013 at 10:55 ----------

nhìn mấy con tôm hùm, thèm quá.

supham

Member

Tổng kinh phí là bao nhiêu Bác ui. Chi tiết từng khoản cho tụi em tham khảo với.
Tháng 12 đi đảo chơi có lạnh không các Bác. Giờ lên kế hoạch kiếm xiền dẫn gấu mẹ gấu con đi chơi. Ở lại trên đảo 2 đêm luôn cho máu!

nhan050488

A chip ơi cho e hỏi, nhóm e định đi đảo bình ba, a có thể cho e xin số đt của chị chủ nhà để gọi đặc thuê nhà trước không ah, thanks a!

security_plus

Tổng kinh phí là bao nhiêu Bác ui. Chi tiết từng khoản cho tụi em tham khảo với.
Tháng 12 đi đảo chơi có lạnh không các Bác. Giờ lên kế hoạch kiếm xiền dẫn gấu mẹ gấu con đi chơi. Ở lại trên đảo 2 đêm luôn cho máu!

Tháng 12 ở Nha Trang thì hay có mưa bão nên hạn chế đi.

vltk1989

Member

xin lỗi các bác em đào mộ - nhưng e đang muốn xin thông tin và sdt của chị Dung chủ nhà ạ - tình hình là hè này e tính đi nha trang và sẽ tạt qua bình ba 2 ngày 1 đêm \:D/

nick2772

Tôi cũng vừa xin được dt do anh Bui An cho đây : chị Dung - 0972.332.202

thaungang

Active Member

Đồ biển mà chơi gia vị nhiều quá. Thấy đưọc mỗi món mực nướng...

bluecatus

Active Member

Đẹp quá. Phải kiếm cớ làm 1 chuyến bụi mới được.

Fov

Tôm hùm ở đây chắc rẻ lắm :)

acek2a

đảo tôm hùm chắc bán tôm là chủ yếu :D

Bên trên