Trưng cầu dân ý

Đề nghị bác vuchaulong thay BAN CHAI NHO làm trưởng ban điều hành HDHP

• Số lượng người bầu chọn
    17
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Kính thưa anh em HD Hải Phòng !
Do tình hình công việc cũng như gia đình có thay đổi nên trong thời gian tới BAN CHAI NHO không còn nhiều thời gian cho diễn đàn. Vì vậy HD Hải Phòng cần một trưởng ban điều hành mới để xốc lại phong trào. Tôi xin đề cử Vuchaulong vào vị trí này, rất mong anh em cho ý kiến đóng góp.
Chúc cho HD Hải Phòng ngày càng lớn mạnh !

manhthang

Huyền Thoại
Bác trưng cầu mà không làm cái thùng phiếu. Em giúp bác cái thùng phiếu để đỡ phải ngồi tổng kết kết quả :D

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: Trưng cầu dân ý

Bác mà đề cử thì em tin là bác đã phải lựa chọn cẩn thận, kỹ càng.....
Em đã vote một phiếu đồng ý.
Chúc các bác trong hội HD HP ngày càng phát triển

vuchaulong

Active Member

Tôi cũng chưa biết sẽ xốc lại phong trào ra sao chứ như hồi nào đến giờ chưa đủ sốc à?

please_helpme

Active Member

Đề nghị bác Súp-lơ Mốc manhthang thu gọn cái chữ ký vào nhé, làm tốn tài nguyên diễn đàn quá đấy! ;)

HHN

Active Member

Sao em ấn "đồng ý" rồi không ấn "không đồng ý" được nữa nhể :)) vì em vừa đồng ý vừa không =))

HD, Bluray, Pal, secam, audiophile, Putinka, chắn, ù, lô, gà móng đỏ... món nào bác ấy cũng chơi là em ok rồi.

HHN

Active Member

Đề nghị em Hắc Nho nêu rõ lý do nếu có ý kiến khác.
Ý kiến không đồng ý khác nếu có: Thiếu chân ;)
Chứ còn bác VCL thì hội tụ quá nhiều tiêu chí rồi :)) có tiêu chí mà nhiều bác chưa có là ....đầu bếp :D

vohaidong

Active Member

Không thích cũng phải vote vì không còn lựa chọn hoàn hảo nào hơn nữa. Lý do không thích dua nhất là VCL ngồi trên cánh đì ác quá thôi ==> Lần sau chuyển chỗ chắc là được

HHN

Active Member

Các bác yên tâm là em sẽ DEL hết các bài không đồng ý =))
@ VHD ngồi dưới cánh bác BCN còn bị đì ác hơn đới ;)

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Sau khi tổng kết nhanh thì với tỉ lệ áp đảo Mr. Vuchau long đã chính thức đắc cử vị trí Trưởng ban điều hành CLB HD Hải Phòng. Xin chúc mừng Vuchaulong !
Kể từ ngày hôm nay, BAN CHAI NHO xin bàn giao lại box Hải Phòng cho Vuchaulong quản lý. Các vụ offline thì không vấn đề gì "tuần chay nào cũng có nước mắt".
Một lần nữa cám ơn sự ủng hộ của anh em trong thời gian qua.

HHN

Active Member

Sau khi tổng kết nhanh thì với tỉ lệ áp đảo Mr. Vuchau long đã chính thức đắc cử vị trí Trưởng ban điều hành CLB HD Hải Phòng. Xin chúc mừng Vuchaulong !
Kể từ ngày hôm nay, BAN CHAI NHO xin bàn giao lại box Hải Phòng cho Vuchaulong quản lý. Các vụ offline thì không vấn đề gì "tuần chay nào cũng có nước mắt".
Một lần nữa cám ơn sự ủng hộ của anh em trong thời gian qua.
Chài ơi, nói bàn giao là bàn giao ngay được đâu ;) ít ra phải có vài chục người làm chứng chứ nhể kkkkkkkkkkkkk

trungtnhp

Member

Em cũng giống bác Nho, vừa kick vào " Đồng ý " xong quay ra kick tiếp " Không đồng ý " thì hệ thống nó không cho kick nữa. Cái hệ thống này bựa thật, nó không chấp nhận đa nguyên ý kiến. Độc tài quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên