Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

vụ máy lọc không khí bác nào ký gửi thế, PM em tí giá. ah, pleasehelpme: chú tìm cho anh cái dây HDMI-HDMI của Belkin nhé. Đợi tin tốt của chú. Thanks.

htmhphong

Cái này hay ! Khi nào qua tìm vài thứ

chosathaiphong

vụ máy lọc không khí bác nào ký gửi thế, PM em tí giá. ah, pleasehelpme: chú tìm cho anh cái dây HDMI-HDMI của Belkin nhé. Đợi tin tốt của chú. Thanks.

Máy lọc không khí là sản phẩm mới 100% ( hàng này của Cty N.O.1 ).
pleasehelpme đã vác súng đi săn dây HDMI-HDMI theo yêu cầu :D

Cảm ơn bác đã dành sự quan tâm tới N.O.1 Store ( CHOSATHAIPHONG )!

vohaidong

Active Member

@ Pls helpme oi : Theo hướng dẫn của chú anh đã update FW cho con 400Mini. Sau 1 thoi gian chờ Update thì nó tịt hẳn, tất cả các chức năng hoạt động tê liệt. Vậy nhờ chú khi nào uống cafe gần khu trung tâm Bigc thì ghé qua nhà anh khênh về khám nghiệm tìm cách cứu chữa.

tiendat

Active Member

Chiều thứ Sáu vừa rồi qua 28 VC thì thấy cửa đóng im ỉm, thành ra chả vào xem được bên trong có jề!

trungtnhp

Member

Chiều thứ Sáu vừa rồi qua 28 VC thì thấy cửa đóng im ỉm, thành ra chả vào xem được bên trong có jề!

Tuy cửa đóng then cài nhưng bên trong vẫn có "gì" đấy bác ạ. Em đồ rằng trong nhà thể nào cũng có bác Lý Lông và Cô giúp việc.

dragonlee

Well-Known Member

Bác qua đúng lúc anh em 28VC đột xuất chia nhau ra đi giao hàng, mời bác hôm khác rảnh ghé chơi bác nhé. Thanks bác!

phucbeo

Bác qua đúng lúc anh em 28VC đột xuất chia nhau ra đi giao hàng, mời bác hôm khác rảnh ghé chơi bác nhé. Thanks bác!

Có mấy món định mang ra ký gửi, sợ ra anh em 28VC đột xuất đi hàng ở Đồ Sơn. Thôi để mai vậy.

jollynguyen

Anh Sơn Ơi!!!Anh xem thế nào Chuyển cho em con CASE Pro của anh ở 28 Văn Cao đi nhé!! :D. Mới nhìn mà phê ngay đến giờ vẫn nhớ em nó đây. Giá rổ thế nào anh xem rùi alo em nhé. Hê hê!

bobby_lee

Member

Đề nghị các bác "quản lý chợ sắt" bày hàng lên trang 1 để anh em ở xa tiền theo dõi.
Thankz

nâu nâu không thấy bác bobby_lee í ới. nhớ bác quá.

cafemau

Active Member

Em xem mục này cũng nhiều lần mà không hiểu các bác không có máy ảnh hay các bác không có hàng mà chả có cái hình nào lên trang cả ???????

dragonlee

Well-Known Member

Em xem mục này cũng nhiều lần mà không hiểu các bác không có máy ảnh hay các bác không có hàng mà chả có cái hình nào lên trang cả ???????

Tình hình là 1 số hàng anh em ký gửi chưa kịp phọt hình lên đã bị khuân đi mất, một số hàng mới nhận chắc qua sự kiện 1/6 mới up lên phục vụ các bác được.
Mong các bác nào cùng suy nghĩ như bác trên thông cảm nhé.
Cảm ơn các bác đã quan tâm!

sgouki

các bác cho hỏi nhờ có em avr nào vừa vừa giá ký gửi ở đó không để em qua xem với, vừa bị hỏng 1 em nên không còn đồ dùng nữa :D vả lại tuần này m định cho đi ở 1 bộ s550 edifier bác cho em ký gửi được không :D

chosathaiphong

các bác cho hỏi nhờ có em avr nào vừa vừa giá ký gửi ở đó không để em qua xem với, vừa bị hỏng 1 em nên không còn đồ dùng nữa :D vả lại tuần này m định cho đi ở 1 bộ s550 edifier bác cho em ký gửi được không :D

- Thân mời bác qua chơi, trước là giao lưu trà tàu đá, sau đó bác ngắm ngía xem có con nào phù hợp với sức khỏe của mình thì bê về chơi thử.
- Bác cho em xin tên và số điện thoại để em dễ xưng hô.
- Cảm Ơn Bác rất nhiều!​

Bên trên