Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

em đang có nhu cầu mua bộ z5500 hoặc onkyo 3400 cũ - ngon bổ rẻ. trung tâm mình có bộ nào không bác. hoặc loại nào tầm tầm ấy để em phục vụ xem phim 70/ nhạc 30
Hiện tại bên em ko có bộ nào như model của bác, mà sao bác muốn 1 trong 2 bộ trên vậy?

Có món gì tầm 5 đô mai anh qua mở hàng, mừng tuổi 2 a e mỗi người 5 đô luôn nữa.
Mời bác qua cafe nhé :)

Con centrel công nhận ngon hơn con cũ của mềnh hehe
Chúc mừng em vừa ý nhé!

Cho Anh xin giá tình yêu của Dune Max với
Có cả cafe tình yêu anh nhé :D

thecongcpt

Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Hiện tại bên em ko có bộ nào như model của bác, mà sao bác muốn 1 trong 2 bộ trên vậy?

:D

em rất thích xem phim, nhung mới tậu được tivi LG 47Lm6200 nhung chua có loa. thấy 2 em trên vừa tầm túi tiền và thấy anh em đánh giá nhiều lên quan tâm. hay bác gợi ý cho em phát nào đó để em nghe với\:D/

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

em rất thích xem phim, nhung mới tậu được tivi LG 47Lm6200 nhung chua có loa. thấy 2 em trên vừa tầm túi tiền và thấy anh em đánh giá nhiều lên quan tâm. hay bác gợi ý cho em phát nào đó để em nghe với\:D/

Bác đầu tư tầm bao nhiêu xèng và xem phim cho phòng bao nhiêu m2 vậy bác?

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Bác đầu tư tầm bao nhiêu xèng và xem phim cho phòng bao nhiêu m2 vậy bác?

CHú cứ qui giá thanh lý 2 bộ mà Bác ý thích là đoán được tầm tiền đầu tư. Nhưng góp ý là thêm tý nghe cho nó mấu:))

chucuoihp

Member
Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Cái hát đê đê của em đặt chưa anh hay chuyển cho em sang hát đê đê trong và dock cho tiện với lô HDD cũ :D

nqvinh82

Active Member

bác dragonlee có dock 2bay hoặc 3 bay orico không bác ơi!!! em đang tìm mua một cái mà!

thecongcpt

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

xèng thì hiện đang có tài khoản riêng tầm 7 cụ thôi bác a. còn cố nữa thì chắc tầm 10 cụ ạ. phòng nhà em có tầm 20m thôi ạ.

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

xèng thì hiện đang có tài khoản riêng tầm 7 cụ thôi bác a. còn cố nữa thì chắc tầm 10 cụ ạ. phòng nhà em có tầm 20m thôi ạ.

Thế làm bộ AIO của Sonny mà phang thôi cũng ổn.

chucuoihp

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Tiền đó nếu không bức xúc quá thì đầu tư dần dần cũng ổn. Vồ vập 1 phát đủ cả sau nâng lên cũng mr tốn :D

vohaidong

Active Member

Đặt chủ quán thêm 1 cái mâm đĩa than nhé. Yêu cầu là vỏ gỗ, bơm tay, về sài ngay. Ka ka

chucuoihp

Member

HDD seagate đó anh nhập đắt quá hjx

Năm mới chúc 28 V/C ngày càng phát triển. Em đang có nhu cầu tìm em Yamaha A1 hoặc em nào tầm 5t-7t. shop có xin báo cho em nhé. Vì em ở xa không tiện ghé qua shop đc ạ. Tks !

dragonlee

Well-Known Member

Năm mới chúc 28 V/C ngày càng phát triển. Em đang có nhu cầu tìm em Yamaha A1 hoặc em nào tầm 5t-7t. shop có xin báo cho em nhé. Vì em ở xa không tiện ghé qua shop đc ạ. Tks !

Chào bác Gà Rừng,

Cảm ơn bác về lời chúc, em sẽ báo lại thông tin sớm để bác lựa chọn, bác cho em hỏi bác ở HP hay tỉnh khác ạ?

Bên trên