Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

nếu như thông tin được cập nhật trên trang đầu thì rât tiện ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

anhducxx247

Active Member

theo em bác thêm một số thông tin nữa cho rõ ràng. đồ cũ, đồ mới. đồ cũ của ai gửi, bán ? tiền, phần % tiền bán được sp.
P/s em vẫn nợ chai nước thơm 400 lít nha bác.

quanghaiphong

Well-Known Member

-Bác chủ cho e xin giá bộ S550 để lấy cho thằng ku

chosathaiphong

theo em bác thêm một số thông tin nữa cho rõ ràng. đồ cũ, đồ mới. đồ cũ của ai gửi, bán ? tiền, phần % tiền bán được sp.
P/s em vẫn nợ chai nước thơm 400 lít nha bác.

nếu như thông tin được cập nhật trên trang đầu thì rât tiện ạ

Cảm ơn các bác đã góp ý, em sẽ bổ xung.
Những vấn đề như giá sản phẩm các bác cho em xin phép không up lên đây vì lý do quy định của diễn đàn. Giá các bác vui lòng vào website bên em hoặc ngại vào thì phone bác nhé.
Phần % tiền bác sản phẩm thì cái này bên em sẽ làm việc trực tiếp với những bác gửi hàng (phụ thuộc vào giá trị sản phẩm và thỏa thuận của đôi bên cho nó hợp lý). Có những sản phẩm bên em không thu tiền %, chỉ làm chỗ giao dịch lấy cớ anh em giao lưu qua lại cho xôm thôi.

Chân thành cảm ơn sự góp ý của các bác, rất vui lòng được phục vụ các bác!

quanghaiphong

Well-Known Member

Giá muốn bán của bác chủ là khoảng 8-9 củ.
Gía muốn mua của bác là bao nhiêu em sẽ đàm phán với bác chủ (loa còn mới và còn bảo hành 06 tháng của SVhouse)

Vâng,em mún mua mỗi cái loa bass thôi vì 9 củ thì em không đủ,bác chủ nhớ bọc kỹ hàng hóa trước khi gửi nhé,em sợ nó bụi làm xấu hàng đi.Mai rảnh em qua xem..thanks

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:14:02 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:13:08 AM ----------

Vâng,em mún mua mỗi cái loa bass thôi vì 9 củ thì em không đủ,bác chủ nhớ bọc kỹ hàng hóa trước khi gửi nhé,em sợ nó bụi làm xấu hàng đi.Mai rảnh em qua xem..thanks

dragonlee

Well-Known Member

Qua đi anh tặng chú chồng "bass" Bát Tràng :D

vohaidong

Active Member

Giá muốn bán của bác chủ là khoảng 8-9 củ.
Gía muốn mua của bác là bao nhiêu em sẽ đàm phán với bác chủ (loa còn mới và còn bảo hành 06 tháng của SVhouse)

''Xây cho nhà cao cao thế'' có bài hát gì có câu này

vuchaulong

Active Member

Chợ họp chưa để kẻ cắp còn đến uống nước quỵt đây!!!

quanghaiphong

Well-Known Member

-Chém thì thôi rồi..............................

dragonlee

Well-Known Member

Chúc các bác đầu tuần - cuối tháng vui vẻ và say khướt nhé :D

em có đôi bose ba lẻ một xê ri 4 ký gửi nhé he he
giá ra đi là 8 triệu, có hoa hồng cho bác chủ

chosathaiphong

em có đôi bose ba lẻ một xê ri 4 ký gửi nhé he he
giá ra đi là 8 triệu, có hoa hồng cho bác chủ

Xin cảm ơn sự ủng hộ của bác, rất hân hạnh được đón tiếp bác tại 28 Văn Cao
-----------------------------------------------------------------------------

Nhân tiện bác Cutit đang tìm con Center, mời bác ngó qua em này đúng yêu cầu của bác (đẹp, hay, hợp túi tiền)
DaLi SC-5

sgouki

bác sms em giá em center với, đang quan tâm tí :D hôm rồi dọn kho ra 2 thùng chuyển đổi điện - mạng định mang ra bác thì ông em lại khuân rồi :D

dragonlee

Well-Known Member

bác sms em giá em center với, đang quan tâm tí :D hôm rồi dọn kho ra 2 thùng chuyển đổi điện - mạng định mang ra bác thì ông em lại khuân rồi :D

Bác ới em centrer Dali mới lên đường về nhà mới rồi, mời bác ghé 28 Văn Cao chơi vẫn còn mấy em center khác :)

vohaidong

Active Member

Như đã đặt hàng nhờ Bác Long về thuyết phục phụ huynh nhượng lại cho tôi đôi ''tai lòi'' càng sớm càng tốt nhé. Dự kiến sáng mai sẽ đến vận chuyển về. Có thông tin mới thi PM nhé. Hehe

dragonlee

Well-Known Member

Như đã đặt hàng nhờ Bác Long về thuyết phục phụ huynh nhượng lại cho tôi đôi ''tai lòi'' càng sớm càng tốt nhé. Dự kiến sáng mai sẽ đến vận chuyển về. Có thông tin mới thi PM nhé. Hehe

OK bác, 10 ngàn đôi đó phải nói là giá quá tình yêu. Để tối em về nhà phụ huynh xem lại tình trạng thực tế rồi phone bác nhé :)

vohaidong

Active Member

OK bác, 10 ngàn đôi đó phải nói là giá quá tình yêu. Để tối em về nhà phụ huynh xem lại tình trạng thực tế rồi phone bác nhé :)

Đã là hàng cao cấp chắc là sẽ kêu khi phối ghép với quả đèn xuất Mỹ của Chosathaiphong. Vấn đề nó kêu thế nào sẽ làm bài rì viu sau nhé

dragonlee

Well-Known Member

Chosathaiphong còn có bộ phucbeo xuất buihung nghe điên đảo luôn :))

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên