[Truyện 18+] Chị công nhân và em (phần 2, cao huyết áp đừng vào)

MyRom

Active Member
Ðề: [Truyện 18+] Chị công nhân và em (phần 2, cao huyết áp đừng vào)

Chị í không cho mình viết phần 3 đâu. Cái gì cũng có giới hạn cả.

Thôi thì để bữa nào rảnh kể chuyện khác cho anh em vậy. Cũng là một trải nghiệm hay.

Cám ơn anh em đã ủng hộ ~O)

:D:D 2 chị em mới gặp nhau trò chuyện mà cu sym đã cho chị địa chỉ rùi àh, thế lúc ấy có thấy chị lấy giấy tờ ra ghi lại địa chỉ nhà sym hong nè? Nếu không ghi lại mà chị vẫn nhớ rỏ và vài năm sau viết thư gửi đúng nhà cho sym chứng tỏ chị ấy cảm kích cu nhìu lắm và sẽ cố nhớ thông tin về cu đặng sau này báo đáp. Ôi cái duyên cái số, đôi khi chuyện đời cứ như chuyện phim. Dẫu sao cũng xin chúc mừng symphony có được 1 tình bạn đẹp tuy cũng có hơi hướng xác thịt :D:D

symphony

Well-Known Member

:D:D 2 chị em mới gặp nhau trò chuyện mà cu sym đã cho chị địa chỉ rùi àh, thế lúc ấy có thấy chị lấy giấy tờ ra ghi lại địa chỉ nhà sym hong nè? Nếu không ghi lại mà chị vẫn nhớ rỏ và vài năm sau viết thư gửi đúng nhà cho sym chứng tỏ chị ấy cảm kích cu nhìu lắm và sẽ cố nhớ thông tin về cu đặng sau này báo đáp. Ôi cái duyên cái số, đôi khi chuyện đời cứ như chuyện phim. Dẫu sao cũng xin chúc mừng symphony có được 1 tình bạn đẹp tuy cũng có hơi hướng xác thịt :D:D

Bác không nhớ tình tiết em mất Chứng minh thư hả :mad:)

Roland

Well-Known Member

Câu chuyện hay và rất cuốn hút, từ ngữ câu văn ngắn gọn nhưng mộc mạc làm người xem ko thấy dài và chán. Tks cho bác thêm cái vì bài viết rất hay.

1 câu ngoài lề: Bác T cho e hỏi cái, chị ấy có chơi HD ko mà sao biết biệt danh "ếch quai em" của bác thía nhở :D

paracels

Well-Known Member

Lỡ sau này chồng chị ấy ... yếu thì bác Sym tính sao đây ? Nên duy trì thớt này khoảng vài năm nữa để update thông tin của bác Sym.

symphony

Well-Known Member

1 câu ngoài lề: Bác T cho e hỏi cái, chị ấy có chơi HD ko mà sao biết biệt danh "ếch quai em" của bác thía nhở :D

Chị ấy hơi bị HD đấy bác. Thuộc hạng khá giả mà :)

minhtuantkh

Không hổ danh là chuyên viên tin tức, bác Sym dùng từ chặt chẽ và khó bắt bẻ được ý nào. Thật như bịa hay bịa như thật thì chỉ có bác mới rõ.
Mà này bác có nói đến giới hạn đêm hôm đó, em nghĩ làm quái gì có cái giới hạn nào cao quý ở đấy, nếu như con bé hàng xóm gì đấy mà không đau bụng thì bác chén tía lia rồi chứ ở đó chị đã hổn hển với em đang hồng hộc rồi thì còn gì mà giới hạn với điểm dừng.

symphony

Well-Known Member

Mà này bác có nói đến giới hạn đêm hôm đó, em nghĩ làm quái gì có cái giới hạn nào cao quý ở đấy, nếu như con bé hàng xóm gì đấy mà không đau bụng thì bác chén tía lia rồi chứ ở đó chị đã hổn hển với em đang hồng hộc rồi thì còn gì mà giới hạn với điểm dừng.

Có lẽ là giới hạn là sau này lúc em kể chuyện thôi bác ạ.

Viết gì thì viết nhưng mà cần có giới hạn, gọi là giới hạn của ngòi bút đi cho nó sang.

Keke! :p

Mà vợ mới đẻ bác lại đọc truyện người lớn làm chi ạ :mad:)

minhtuantkh

?...
Mà vợ mới đẻ bác lại đọc truyện người lớn làm chi ạ :mad:)

chứng tỏ là bác chưa kinh qua cái vụ vợ đẻ này, bác viết lách nhiều chắc biết cái ( lại cũng giới hạn :D) chuyện phải cai 3 tháng trước và 3 tháng sau sinh. Khách khứa thì nhậu suốt toàn Hải sản với đồ bổ, tức Hạ nó không phá thượng nữa mà dồn ứ lên não rồi. Đọc chuyện người nhớn của bác cho đỡ vật và bớt căng thẳng trong lúc canh vợ đẻ. :-t

wildwolf91

Active Member

Có lẽ là giới hạn là sau này lúc em kể chuyện thôi bác ạ.

Viết gì thì viết nhưng mà cần có giới hạn, gọi là giới hạn của ngòi bút đi cho nó sang.

Keke! :p

Đọc câu này của bác khiến em suy bụng ta ra bụng người: chuyện kể lên đây là gió, kể cho thằng bạn thân nghe là bão, còn sự thật...là cuồng phong ;)
Em cũng từng post một cái note lên FB kể chuyện một đêm với nhỏ bạn (vừa chia tay bạn trai, 10h tối kêu em chở đi nhậu...), bị lũ bạn quay cả tháng với câu hỏi về "sự thật đêm trăng" :-"

symphony

Well-Known Member

chứng tỏ là bác chưa kinh qua cái vụ vợ đẻ này, bác viết lách nhiều chắc biết cái ( lại cũng giới hạn :D) chuyện phải cai 3 tháng trước và 3 tháng sau sinh. Khách khứa thì nhậu suốt toàn Hải sản với đồ bổ, tức Hạ nó không phá thượng nữa mà dồn ứ lên não rồi. Đọc chuyện người nhớn của bác cho đỡ vật và bớt căng thẳng trong lúc canh vợ đẻ. :-t

Oạch!

Vậy thì bác chưa kinh rồi. Thường thì khi mang thai người ta thường "xếp hình" theo các kiểu sau:

Truyền giáo (kiểu này phải hết sức cẩn thận)
Úp thìa
Kiểu cừu
Kiểu duỗi chân
Cưỡi lạc đà

Wiki, 123456

Mà bác mới có thêm công chúa, chắc không còn cơ hội để thưởng thức trải nghiệm mới lạ này nữa rồi..... :mad:)

hns

Đọc truyện của bác mà em cứ cười lăn cười bò ở cái đoạn pass, áo xu-cheng bác đã nghĩ ra cái từ pass khó phá thế kia nhưng cái vùng Tam giác vàng lại để trống không có pass, em cứ đọc tới lui và cười hoài, nào là hổn hển hồng hộc, cũng may đọc giờ này chứ nếu đọc đêm khuya thì ......... qua năm có thêm em bé

leepham

Well-Known Member

Phần III đí bác Sym ơi :)) thề với bác e ko xót 1 chữ của 2 phần đọc cười như thằng hâm mà cũng hồi hộp hộ bác :))

minhtuantkh

Oạch!

Vậy thì bác chưa kinh rồi. Thường thì khi mang thai người ta thường "xếp hình" theo các kiểu sau:

Truyền giáo (kiểu này phải hết sức cẩn thận)
Úp thìa
Kiểu cừu
Kiểu duỗi chân
Cưỡi lạc đà

...
Mà bác mới có thêm công chúa, chắc không còn cơ hội để thưởng thức trải nghiệm mới lạ này nữa rồi..... :mad:)

He he...mấy kiểu này xưa rồi em áp dụng từ hồi có 2 thằng nhóc đầu tiên bác ơi, lúc ấy gần đến ngày sanh em vẫn đều như vắt chanh nên bị bà bác sĩ chửi quá trời :D. Nhưng lần này sau khi siêu âm biết con gái ( niềm khao khát cháy bỏng của em đấy) là em phải nghiến răng cầm chừng, lúc nào vã quá thì vào nhà tắm đập đầu vô tường, không chịu nổi nữa thì...( các bác biết rồi :D) ngày hôm sau kiến bu đầy tường.=))

paracels

Well-Known Member

Ha ha ha, hi hi hi. Vãi mấy ông có vợ rồi mà vẫn cho kiến bu, thế những lúc ấy vợ nó không hỗ trợ gì à ?

Penumbra

Active Member

Ha ha ha, hi hi hi. Vãi mấy ông có vợ rồi mà vẫn cho kiến bu, thế những lúc ấy vợ nó không hỗ trợ gì à ?

Kiến có răng không hè, nếu có thì bị sâu răng đó! =)) j/k

Ai cũng có kỷ niệm, đẹp hay không là do mình. Như 1 cô bạn tui từng nói:

Kỷ niệm không là gì
Khi lòng ta muốn xóa
Kỷ niệm là tất cả
Khi lòng ta muốn ghi.

kendy0708

Chị í không cho mình viết phần 3 đâu. Cái gì cũng có giới hạn cả.

Thôi thì để bữa nào rảnh kể chuyện khác cho anh em vậy. Cũng là một trải nghiệm hay.

Cám ơn anh em đã ủng hộ ~O)
" chị í k cho viết phần 3" câu này nhiều ẩn ý này ,vậy là có nhiều thứ để a e tưởng tượng.

chờ phần kế tiếp

symphony

Well-Known Member

Ok, vài bữa nữa làm phần 3. Có gì các bác chịu trách nhiệm giùm nhé ~:>

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Hay nhể ?
Đọc xong, Lớn hẳn :))

Bên trên