[Truyện 18+] Chị công nhân và em (phần 2, cao huyết áp đừng vào)

dualshock

Member
Ðề: [Truyện 18+] Chị công nhân và em (phần 2, cao huyết áp đừng vào)

ôi đệt ! chuyện bác viết hay quá

icyrock2002

Hấp dẫn quá.Tiếp đi bác=D>

dia

Well-Known Member

Bác này kể chuyện " THẬT NHƯ ĐÙA".E là e éo tin mấy khoản trùng hợp như thế.Mà cái lúc con S gõ cửa gặp e là e im luôn còn mà nó gõ nhiều quá là ra cho nó 1 đạp văng vách luôn.Dám làm gián đoạn cơn "CỰC KHOÁI" của bố mày ah:))

kajnodo_92

Ha. Truyện bác kể hấp dẫn thật, tí em bị tăng xông. :D

Ngày trước em còn phá được cái password của cái áo rồi mà ko làm gì, quay sang đánh giấc tới 12h trưa hôm sau. haha. =))

Chỉnh sửa lần cuối:

7978521

Member

Chuyện nghe cũng hấp dẩn quá chứ.Những câu chuyện đời thật luôn mang lại cảm giác cho người đọc, chân thật.Cho phép hỏi chúc bác Sym nhà mình học trường nào zậy.Mình nể mấy bạn ngoài trung vào Nam ăn học, Các bạn học rất giỏi mạc dù không được học thêm và còn phả vất vã kiếm tiền để phục vụ cho việc học tập~O).Mình là dân Sài Thành chỉ biết xài chứ không có thành được.vì học hành không tới đau nên đành phải làm một công việc mà ngưới ta gọi là nó dành cho nữ giới... (A..Tý) kể củng buồn nhưng không sao, giờ mình đang có gắng theo học lớp kĩ thuật viên XQ ( X_ray ) hi vọng đời sẻ khá hơn.
Đọc câu chuyện của Bác mình nhớ đến thời cấp III cái thời mà theo mình nghĩ đúng thật là con nít ( khi ấy có quên một cô bạn học cùng trường, 2 đứa cũng bắt chước bạ bè cũng bày đặt yêu nhau rồi cặp Bồ, Quen nhau được 3 năm mà 2 đứa chỉ mới có đi được tới cái giới hạn là nắm tay nhau và hôn vào má -( có thể đếm được bằng ngón tay và chân) rồi thì kì thi ĐH cũng đến tui may mắn đổ vào trường ĐH Phạm Ngọc Thạch hệ trung cấp ngành điều dưỡng còn nàng thì vào trường Trung cấp mầm non. Con trai nhà quê ( quê tui ở Củ Chi quê hương địa đạo ) lênh Sài Gòn với chiếc xe Dam 50 CC mỏi ngày đi học rồi lại về thế nhưng sự có lại xảy ra được khoảng 1 năm tui có quen 1 cô bạn cùng lớp lớn hơn mình 3 tuổi nhà ở tận Quận 6 (info - cao 1m50 nặng 40kg con một chủ nhà xe chạy tuyến Miền tây - Sóc Trăng, Đại Ngãi đi học bằng Atila ) zậy mà một tuần cứ đủ 5 ngày sáng 5h từ Củ Chi vác xe chạy xuống chở cô nàng đi ăn sáng rồi mới đi học.Rồi tui bị cuốn vào cái mà tui cho đó là tình yêu.
Rồi chẳng may sao cô bạn thời trung học biết ( mặc dù đã giấu rất kĩ ) tui còn nhớ mãi cái ngày hôm ấy là tay cầm 1 món quà định tặng nàng chạy xe đến trước cửa nhà gọi điện thoại cho nàng ra.
vửa gặp mặt nàng hỏi liền thế Đ đi học quen người Ta được bao lâu rồi ?. Tôi lặng người không nói gì cả, rồi Nàng hỏi sao Đ ko trả lời ?
Tôi bảo : ai nói
Nàng : có người nói
Tôi : T muốn nghĩ sao cũng được - khi ấy tui thấy rỏ trên mặt T nước mắt bắt đầu rơi nhưng không hiểu sao khi ấy tôi không quan tâm đến những giọt nước mắt ấy mà bình tâm quay đầu xe ra về để lại T một mình lặng lẽ đi vào nhà.
Rồi sau đó không lâu tui mới hiểu được cái câu nói mà ông bà thường nói " Trời trả báo " Tui cũng khóc và khóc như T ngày nào khi Cô bạn cùng lớp nói lời chia tay để quên một thằng bạn chơi chung nhóm.Khi đó tui bỏ học chơi game từ sáng đến chiều để quên rồi chợt suy nghĩ lại rằng không đáng để làm như thế, tui đi học lại và kết quả cuối kì củng may mắn đậu tốt nghiệp loại khá.Giờ đang làm tại một BV ở Quận 5.Tui cũng đã có ngưới yêu mới 2 đứa quen nhau cũng được 5 năm và tui tự dặn lòng không bao giờ làm điều gì có lổi với em như ngày xưa nữa
....Trên là và dòng tâm sự cuộc đời mình tự nhiên sao khi đọc bài viết của Bác Sym em thấy nhớ lại chuyện cũ.
Thành thật xin lỗi anh em diễn đàn vì đã Spam nhưng hiện tại đây là cảm xúc em ngay lúc này và em muốn viếc ra đây thôi - Mình văn không hay trình bày không đẹp có gì bỏ qua cho.
Chúc tất cả sức khỏe

symphony

Well-Known Member

@7978521:

Cám ơn câu chuyện mà bạn đã chia sẻ.

Như bạn đã nói, cái gì chân thật cũng mang lại cảm xúc....

Có khi làm một thớt về câu chuyện đó cũng hay đấy! :)

KienShark

Banned

:-j Các hạ thật là vãi lúa, Đọc mà hài chết mất hô hô

"Sym à. Vào nhà đi em...."

Chết mẹ em nó rồi... =))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Gặp mặt chú Sym nhà ta 2 lần rồi, nhìn còn trẻ quá chắc nên dễ bị dụ =))

bác Sym thì nói chuyện tếu táo nhất forum rồi
hình như trường hợp này em thấy cũng quen quen

linhcool

Doc thot nay uc che vai chuong

rock_coi84

Nhiều bác nói là chuyện của em chém gió.

Ok, thì chém gió. Tin hay không là quyền của mấy bác, viết thế nào là quyền của em. keke ^^

Em không có ý dạy đời, nhưng cuộc sống nó vốn vậy các bác ạ. Cái gì cũng phải có giới hạn của nó.

Những gì đã xảy ra đối với em thật đẹp. Đôi lúc nghĩ lại, nếu điều đó xảy ra, 2 người sẽ chỉ là những con thú tìm đến nhau để thỏa mãn dục vọng.

Cũng may là điểm dừng đã đến đúng lúc.

Nó cũng giống như đang đứng trên một ranh giới, có ai biết được bên kia sẽ là vực thẳm hay đỉnh cao đâu?

Nếu đã không biết, thì tốt nhất cứ đứng yên, đừng có dại mà bước qua.

Đến đây em chợt nghĩ đến bài hát mà cha Đàm từng gào thét:

"Mỗi thứ trong đời
Điều chi cũng có cho ta riêng một giới hạn"

Đừng bước qua ranh giới, trừ khi các bác biết chắc rằng bên kia sẽ không phải là vực thẳm.

[video=youtube;wqdwFWCHMDE]http://www.youtube.com/watch?v=wqdwFWCHMDE[/video]

Đoạn này đã xóa theo yêu cầu :D

KHI nào gặp lại chị lần nữa thì làm lun nhé . Coi như bù đắp ., gái có chồng rùi dễ lắm ... Nhớ kể cho bọn tớ đấy .

trathanh

Member

cái cách hành văn của bác sym thật thô thiển, thiếu tính nhăn văn, nhưng em thích kiểu như vậy. hehe.

Ông Cò

Active Member

Chuyện hay, giá kể bác chủ thớt thêm thắt cho lâm ly tí nữa se hấp dẫn hơn.

megaultima

Active Member

Em thì em giận Bác ghê gớm đưa 2 em kia đến bệnh viện rồi sao không chạy nhanh về nhà ngủ =))

bác có đọc bài ko....kết thúc rồi làm gì có phần 3 cho bác...người ta đám cưới rồi :))

Chắc chắn có phần 3. vì cưới rồi có ai cấm gặp lại đâu. tớ đoán chủ thớt lại thêm 1 phen đau tim tiếp :p (ví dụ: chị mang cái bụng bầu đến bắt đền chủ thớt...:-j

oldfriend

Moderator
haiz, book cái chuyện này của bác để đọc, thế mà đến hôm nay mới đọc :D
mừng cho bác có "một thời để nhớ, để thương" ^^

thaian_83

Chị í không cho mình viết phần 3 đâu. Cái gì cũng có giới hạn cả.

Thôi thì để bữa nào rảnh kể chuyện khác cho anh em vậy. Cũng là một trải nghiệm hay.

Cám ơn anh em đã ủng hộ ~O)

sắp có tập tiếp theo chưa bác? Có chồng thì mặc có chồng chứ! cái j chưa làm được thì phải làm lại thôi. Ko có j là muộn. Đó mới là kết thúc của sự khởi đầu mới. :))

yugireven

Active Member

nói thật sống từng tuổi này rồi mà đoc truyện của pác SYM em hồi hộp quá

jesu

Member

em đọc mỗi phần sau này, lại còn đọc lướt xem có đoạn nóng ko
ôi ! không
nhưng đọc tiếp comment dưới về sự giới hạn tự dưng lại liên tưởng
vừa hôm nay đọc bài báo có vụ vợ sắp cưới mang thai với người khác, anh này hỏi mãi mới biết được đó là với thằng ở quê cách đây 4 tháng
đó giới hạn, giá mà biết điểm dừng
mỗi tội lúc đấy cái thú tính con người nó lớn quá

Bên trên