[Truyện 18+] Chị công nhân và em

scorpio_9x

Well-Known Member
Ðề: [Truyện 18+] Chị công nhân và em

Ý bác chủ là trên 18 mới hiểu được chuyện này để ném đá, phang gạch chứ còn nhỏ hơn thì nó chỉ phán là lãng xẹt rồi đi ra chứ đâu có phân tích được như các bác đã comment đâu.

Lần sau để 15+ là được rồi nhé, bọn trẻ bi giờ thông minh ghê lắm.

13+ thôi, thời đại bây giờ ko tin được bọn này, miệng nói ngây thơ nhưng trong đầu đố các bác biết chúng nó nghĩ gì:p

minhtuantkh

Em thì tin đến đoạn say say lê tê phê chắc là có tí kia :mad:) còn đoạn tỉnh dậy tìm quần thì...desk tin bác đâu :D

symphony

Well-Known Member

Có phải là cứ có XXX mới đề 18+ đâu các bác.

Trong này có cảnh hãm hiếp, không đề 18+ thì chết mấy đứa trẻ. :mad:)

paracels

Well-Known Member

Thì có chử thác loạn rồi còn gì, mà không hiểu bác Sym Nam tiến gì vào cái ngày 27 Tết, còn mang cả vàng nữa, hỏi vợ chắc ?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

cá nhân tớ cho rằng chuyện này còn hay hơn cả photphet's

hieu_huong

hú hồn, nó mà là gái bị bệnh thì bác chết, may nó không làm gì =)))))))))))))))))))

sieungok

Member

hay ấy nhỉ, chuyện có đầu có đuôi, rõ ràng xúc tích

ASAP

Well-Known Member

hay ấy nhỉ, chuyện có đầu có đuôi, rõ ràng xúc tích
hiiii..rõ ràng và "xúc xích"...bác chủ cho điểm maximum vậy mà cô kia cũng lừa...có khi nào cô ấy lên hd đọc bài này không nhỉ...

hdlove

Member

Bác chủ không hiểu tâm lý phụ nữ rồi. Ban đầu chị ấy muốn "tình cho không biếu không" thật tình. Lẽ ra lúc ngồi chung giường, bác đừng nói chuyện vòng vo, mà đi thẳng về đích, thì bác đã có một kỷ niệm 18+ tuyệt vời rồi.

Chờ mãi mà bác chẳng chịu xơ múi gì, chị ấy mới tức điên lên, ra tay chuốc rượu và trấn lột bác cho đáng cái tội... dại khờ.

Chẹp, chẹp, tiếc thật!

maiyeuem00

đúng là dại . em mà là bác thì chắc là chị ấy xong với em rồi. hix:(

thewall2010

đúng là dại . em mà là bác thì chắc là chị ấy xong với em rồi. hix:(

chị ơi, anh yêu em "

nếu bác nào chưa đọc thì đọc qua nhé.

leepham

Well-Known Member

chị ơi, anh yêu em "

nếu bác nào chưa đọc thì đọc qua nhé.

Chữ kí bác hay quá ;))
PS : Truyện cũng hay nốt , e mà là bác chắc cũng ăn quả lừa này :D mà cái chuyện ma cô trấn lột công khai vậy có thật hả mấy bác ? Em chưa đi xe đò bao giờ nên ko biết ạ :-S nghe mà hoảng quá

tusontay

Huyền Thoại

Đọc xong mới biết lý do tại sao symphony còn zin! :))

MyRom

Active Member

:D:D Cu symphony giải thích hộ 1 cái: gái nó muốn tuột quần mình thì đầu tiên nó fải wăng cái đôi giày của mình ra trước đã. Làm sao mà tuột quần nhưng vẫn để cu mang giày được hả? Ún rịu cái nổi gì mà để gái nó tuột quần đặng còn dê xối xã mà chân vẫn mang giày mà không biết là sao là sao.

Tèo làm PTKS kiủ này dễ bị fang đá lắm nhoa. Nhưng công nhạn cách dẫn truyện rồi đưa bà con lên cao trào rùi cho bà con té gế vì hụt hẫn của symphony khá chất :D:D

symphony

Well-Known Member

:D:D Cu symphony giải thích hộ 1 cái: gái nó muốn tuột quần mình thì đầu tiên nó fải wăng cái đôi giày của mình ra trước đã. Làm sao mà tuột quần nhưng vẫn để cu mang giày được hả? Ún rịu cái nổi gì mà để gái nó tuột quần đặng còn dê xối xã mà chân vẫn mang giày mà không biết là sao là sao.

Tèo làm PTKS kiủ này dễ bị fang đá lắm nhoa. Nhưng công nhạn cách dẫn truyện rồi đưa bà con lên cao trào rùi cho bà con té gế vì hụt hẫn của symphony khá chất :D:D

...........

Lúc đó phê rồi, nhưng em vẫn biết được chị đang cởi giày, cởi áo cho em. Hix.

.....................

Ặc hóa ra em không còn mặc quần jean như hồi tối nữa các bác ạ.
.....

Chuyện thật mà các bác không tin.

Nằm ngủ tất nhiên em sẽ nằm ngửa.

Nằm ngửa thì chị rất khó lấy cái bóp và mấy thứ giấy tờ lăng nhăng ở sau túi quần.

Vậy thì chị nên tuột mẹ cái quần đi, hay là lật em lại mà kiểm tra các túi?

Chưa kể em là mặc quần đùi bên trong nữa. Thường thì đi đường người ta hay bỏ tiền bạc và các thứ quý giá ở đó. Quá hấp dẫn!

...

Chắc chắn có bác hỏi, trời lạnh - tuột quần sao không biết.

Tuột ở trong chăn mần răng em biết. Keke!

Truyện thật, tình tiết thật thì ai vặn vẹo được em.

scotty

Well-Known Member

Thằng khỉ, đọc 1/2 thì thấy được được, tiếp tục xem iPad 3 Live Coverage, lâu lâu liếc qua đọc tiếp thì đến đoạn cái quần jean thì làm 1 lèo luôn, quên luôn cái tường thuật trực tiếp iPad 3 :))

Bên trên