[Truyện 18+] Chị công nhân và em

okzseegoodbye

Active Member
Ðề: [Truyện 18+] Chị công nhân và em

Chị ấy Lừa đảo à :( . Để xem phần 2 hấp dẫn hơn ko :(

tuan_phung_ba

Tưởng bác và chị ý đi tìm nhà nghỉ với nhau là Ok rồi. Ai ngờ.... bác đúng là.... dại ái

isheep_us

hết hồn , bác này văn tốt thật , đọc phê luôn ý , đã xong phần 1 giờ đọc tiếp phần 2 nào

vietevn

Banned

Xong phần 1, qua phần 2 thôi. Thú thật với bác đây là lần đầu em vào 1 diễn đàn mà đọc thể loại này đấy, trước đây có bao giờ nhấp vào đâu chứ :D

chobobo

Member

:)) nói thật em éo tin đươc
Lớp 11 mà được vậy, em thời đại mới tới lớp 12 mới biết abc năm nhất mới xyz :))
Nhưng công nhận chuyện của bác hay...

dodungxd

Oạch,đọc chuyện của bạn cười vỡ bụng,ơ thế mà vẫn có cụ bị thế thật đới chứ nhỉ?Là e thì có lẽ cũng dính luôn.

bpnkhanh

Hehe, hà chị để em làm gì thì làm chứ không để tụi kia làm gì chị :)),,, mà lúc ấy bác thớt hiền ghê nhỉ,,,,,

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Hóa ra câu chuyện người đồng hương, đọc xong thấy nhẹ cả người!

bragon187

ĐỌc văn của bác em cứ ngỡ như vào f17 :)

mabuV

Well-Known Member

Chí ít thì cũng phải được phang xong xuôi rồi bị nẫng cũng đỡ tức!! Dại quá ... =))

thaicuongvau

Hihi chuyện thật á, chuyện này mà bán cho mấy thằng làm phim là có tiền đấy nhá. đến đoạn trong nhà nghỉ , em tưởng bác và chị ý sắp chén nhau chứ , hóa ra là bị lừa, và quả để vàng ở giày càng ngoạn mục . Dù sao cũng chúc mừng bác nhá

duc29685

Thấy được một tí teo mà tốn ghê bác hén

huongkgp

Haiza công nhận thấy gái cái là mất lý trí, lần sau rút kinh nghiệm nha, mẹ bảo rồi nữ nhi càng xinh thì càng biết cách lừa tiền :D

Truyện này hay dzữ vậy :) Cũng muốn kể 1 số chuyện ở đây để xin ý kiến mọi người nhưng chưa có thời gian :( Bao giờ có thời gian nhất định sẽ nhờ mọi người góp ý :)

quá hay ko biết có phần 3 không ta lót dép hóng

Tưởng là quật nhau tới tấp...vừa đọc vừa bồ chồn..mẹ làm mất hứng

nguyenanh711

Hồi đó đang học lớp 11, được lệnh của gia đình em bắt xe đò về thăm quê. Nhà em ở Đồng Nai, còn quê thì ở Thanh Chương, Nghệ An - gần nhà bác Gen.

Nói chung, mới học lớp 11 nhưng mà trình độ đi xe đò của em hơi bị cao. Đi từ Nam ra Bắc hay Bắc vào Nam dễ như đi lên chợ Lớn.

Bên trên