Truyện tranh 3D, liệu có tương lai?

HanoiDVD

Member
Ðề: Truyện tranh 3D, liệu có tương lai?

Vậy thì cần có những anh em họ hang nhà tôi . Họ hàng Kinh3d_pro có mặt:-B>:/
Detail:[email protected]/01214404666
Bởi vì thế giới cần lắm sự sẻ chia>:D<

Bác này đừng mong nhé. Kính thường đi kèm với TV 3D cho nó đồng bộ, giá không dưới 3 con số $$$, là kính shutter có dây hoặc không dây.

Còn nếu phát thêm kênh bằng kính màu thì chắc sẽ là colorcode thì bác có kô?

Đài truyền hình Mỹ NBC đã phát thử nghiệm phim truyền hình dài tập Chuck Season 2, episode 12 là colorcode đấy

Hình như loại lính Amber-Blue chưa thấy có hàng Trung Quốc nên kô thấy bác quảng cáo?!

HanoiDVD
114 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà nội
Facebook: http://facebook.com/hanoidvd

Chỉnh sửa lần cuối:

Gambit

Manga Nhật sẽ rất rất khó để áp dụng công nghệ 3D ( làm nổi bật độ sâu hình ảnh ) vì đặc trưng của Manga là background rất đơn giản, chủ yếu vẽ làm nổi bật hình ảnh nhân vật chứ phông nền, cảnh vật xung quanh thường ko đc quan tâm lắm và ít chi tiết, khác hẳn với Comic :)

đồng ý với bạn

nhưng Gambit nghĩ nếu truyện Nhật muốn làm truyện tranh 3D thì vẫn có thể có chút thay đổi và làm truyện màu như comics mà (chém gió vậy thôi chứ Gambit lạc hậu về công nghệ lắm :(()

@quanglong87: chắc bạn cũng là người thích truyện tranh?

Chỉnh sửa lần cuối:

Gambit

Gambit hôm nào thử nghiên cứu chế comic 3D xem, còn nhớ vụ ACC ở Hoa Lư kô?

vụ acc ở Hoa Lư là vụ nào vậy bạn:(

Gambit có tham gia acc nhưng có một khoảng thời gian rất dài ko vô acc nên ko cập nhật thông tin :(

kinh3d_pro

Bác này đừng mong nhé. Kính thường đi kèm với TV 3D cho nó đồng bộ, giá không dưới 3 con số $$$, là kính shutter có dây hoặc không dây.

Còn nếu phát thêm kênh bằng kính màu thì chắc sẽ là colorcode thì bác có kô?

Đài truyền hình Mỹ NBC đã phát thử nghiệm phim truyền hình dài tập Chuck Season 2, episode 12 là colorcode đấy

Hình như loại lính Amber-Blue chưa thấy có hàng Trung Quốc nên kô thấy bác quảng cáo?!

HanoiDVD
114 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà nội
Facebook: http://facebook.com/hanoidvd
Bác nghe chừng tự tin quá nhở$-) Đã là pro phải khác chứ<):)

Kinh3D

dùng kính 3D khoảng 1-2h/ ngày thui. dùng nhìu hại mắt lắm. (

Nói chung là xem những hình ảnh 3D thì ko nên xem quá lâu thôi bạn à. vì xem những hình ảnh nổi lên, thật hơn thì não và mắt phải làm việc nhiều dễ dẫn đến mỏi mắt thôi.

Bên trên