[TTTT] OFFline HD Đà Nẵng 27/06/2010

doc_khach

Active Member
Ðề: [TTTT] OFFline HD Đà Nẵng 27/06/2010

-------------------------
Bác đâu cho số đâu mà biết alo nhỉ @-) @-). Còn nếu Bác thắng Bác alo cho em nhé

Hí hí may quá Tây thắng Bồ rùi bác ơi :D còn số của em có khai báo trong danh sách HDHN rùi đó mà hix

anbinhdo

Well-Known Member

Hí hí may quá Tây thắng Bồ rùi bác ơi :D còn số của em có khai báo trong danh sách HDHN rùi đó mà hix

-----------------------
Hig hì để mình qua lục đồ các bác tìm số điện thoại tý đã ....8-}

pakse

Đề nghị bác bình chạy vừa vừa thôi, ném bom đủ nơi e theo mệt luôn,,,,
mệt mệt cũng ráng theo, kiếm chút cháo, bác b hút hàng lắm, toàn.....o-+o-+o-+@};-@};-@};-@};-@};-:-bd:-bd:-bd

anbinhdo

Well-Known Member

mệt mệt cũng ráng theo, kiếm chút cháo, bác b hút hàng lắm, toàn.....o-+o-+o-+@};-@};-@};-@};-@};-:-bd:-bd:-bd

------------------------
Mình chỉ các Mục chuyên ném đá thôi, còn các Mục chuyên môn về HD thì lâu lâu mới vào góp ý vì có các cao thủ trong Hội rất nhiều.Không dám Múa Rìu Qua Mắt Thợ .
Nói chung chủ yếu là Góp Vui với Anh em thôi...có cái để anh em gặp gỡ nói chuyện ấy mà...Các Mục khác đôi khi không dám nhều, vì phải làm Gương cho Anh em nữa :-bd :-bd

apollon

Thích quá, mai có ai gọi mình dậy đi offline với anh em với, sợ xem đá bóng dậy ko nổi :((

crazy

Nguyên văn bởi anbinhdo
-------------------------
Bác đâu cho số đâu mà biết alo nhỉ . Còn nếu Bác thắng Bác alo cho em nhé

Hí hí may quá Tây thắng Bồ rùi bác ơi còn số của em có khai báo trong danh sách HDHN rùi đó mà hix
Nguyên văn bởi pakse
mệt mệt cũng ráng theo, kiếm chút cháo, bác b hút hàng lắm, toàn.....

------------------------
Mình chỉ các Mục chuyên ném đá thôi, còn các Mục chuyên môn về HD thì lâu lâu mới vào góp ý vì có các cao thủ trong Hội rất nhiều.Không dám Múa Rìu Qua Mắt Thợ .
Nói chung chủ yếu là Góp Vui với Anh em thôi...có cái để anh em gặp gỡ nói chuyện ấy mà...Các Mục khác đôi khi không dám nhều, vì phải làm Gương cho Anh em nữa

..................

các nội dung này các bác nên để đúng chỗ : Đá Bóng hay Tám...ném đá gì đấy ok ?

ankhanhmai

Active Member

------------------------
Nói chung chủ yếu là Góp Vui với Anh em thôi...có cái để anh em gặp gỡ nói chuyện ấy mà...Các Mục khác đôi khi không dám nhều, vì phải làm Gương cho Anh em nữa :-bd :-bd

Bác Bình múa thỏa mái đi, thợ bữa ni xem HD nhiều quá cận thị mờ mắt hết rồi^:)^

Bên trên