TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hdbladies

Banned
Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Mấy chú phi công chú ý : Máy Bay..cũ hì hì hay bi ngôp xăng lắm nhé nó cứ giật lên giâtl lên cứ như phải gió ấy. Cần phải có đồ bảo hộ đầy đủ nhé.

Dối dào, giật giật thì kéo cần gạt là đâu lại vào đấy đó mà ... chỉ sợ bay mấy vòng nhảy ra mà dù không chịu bung mới chết cho bác Linhmoitoanh ! [-O<

satan85

Well-Known Member
Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Dối dào, giật giật thì kéo cần gạt là đâu lại vào đấy đó mà ... chỉ sợ bay mấy vòng nhảy ra mà dù không chịu bung mới chết cho bác Linhmoitoanh ! [-O<

Chú dạo này cũng vào đây ném luôn hã

nhoctom

Thả thoái mái đi bác. Có anh Tín bảo kê :)):))

hdbladies

Banned

khà khà ... chẳng qua đây có liên quan đến Huế ... chứ bằng không HD ĐN chém chết !

ankhanhmai

Active Member

cho em ném với hehe

Có thể em qua topic "gặp gỡ ..." đi em, đôi khi we tôn trọng topic không ném lung tung lỡ bác chủ phát hiện tèo chết em ạ. hì hì

makiemsau

Well-Known Member

Em thì chỉ có bom thôi - để cho mấy chú ấy lái và ném bom thôi -

bom đây anh :D

anbinhdo

Well-Known Member

THÔNG BÁO

- Để hòa chung không khí cả nước đón chào Đại Lễ Ngàn Năm Thăng Long - Hà Nội trong ngày 10/10/2010 và cũng như thể hiện Tinh thần Yêu Nước của mỗi Người Dân Việt Nam chúng ta. Nay Hội HD Đà Nẵng kính xin thông báo và kính đề nghị các Bạn Thành Viên Của Hội HD Đà Nẵng và các Thành Viên của Diễn Đàn HD Việt Nam nên thay đổi hình đại diện Avata của mình sang hình Màu Cờ Đỏ Sao Vàng - Cờ Tổ Quốc từ ngày nay 30/09/2010 đến hết ngày 10/10/2010. Cái này giống như ta treo cờ trong các ngày Lễ của Đất Nước nên mong các Thành viên của Hội HD Đà Nẵng hưởng ứng và thực hiện chung để thể hiện tấm lòng Yêu Nước của Mình.
* Anh em có thể nhắc nhở chung nếu như các Bạn và Bạn bè của Mình chưa đổi hình, nên hy vọng đây là một việc làm thiết thực và để thể hiện một Cộng Đồng Vững Mạnh và Nhiệt Huyết .
- Nay thông báo để Anh em được biết .- Mọi ý kiến đóng góp các Bạn xin góp ý vào Topic: Hỏi gì Đáp Nấy hoặc Topic : Góp ý: xây dựng nội quy, quy chế và tổng hợp các ý kiến bàn bạc phương hướng hoạt động phong trào của Hội HD Đà Nẵng để anh em trao đổi nhiều hơn.Và sẽ thông báo tại tất cả các Topic của Hội
- Các Bạn có thể save hình này để UP lên Avata của Mình :

- Chúc toàn thể anh em trong Hội và Gia Đình các Bạn có những ngày trong tuần vui vẻ và sức khỏe.
- Thay mặt Hội HD Đà Nẵng

satan85

Well-Known Member

Thêm mấy tấm trước khi hội HD Đà Nẳng đến. các bác bỏ lở cái này hơi tiết hic

celinedn

Ớ, ớ bạn Tín, lân đẹp quá, những 3 con, hu, tiếc quá, tiếc quá chừng.
Lâu ni quán làm ăn phất lắm nhể. Định bụng khi nào ghé Huế lại thăm quán và xơi hến các loại vỉa hè, nhớ......

eddie

Ôi có 3 đầu lân lun kìa...hic em ko được đi xem bùn ghê...hôm nào em ra hi vọng được xem lại....

o0no0b0o

Member

Chỗ này em cũng có tới rồi ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên