Tụ tập mừng sinh nhật HDVN lần thứ 5

ankhanhmai

Active Member
Lời đầu tiên em muốn nói là "Xin lỗi Ban điều hành HD Đà Nẵng vì mạo muội lập topic".
Chào các anh chị em HD Đà Nẵng, từ năm 2012 đến nay hình như anh em Hội chúng ta chưa có dịp nào hội tụ đông đủ anh chị em để trà đạo hay bia đạo gì đó để gọi là tâm sờ sự. Vì sao nhỉ? Tết: tất niên không được; Đầu năm: gặp mặt cũng không. Vậy dịp nào gọi là gây sự để gặp nhỉ!!! Thôi thì dịp sinh nhật HDVN lần thứ 5 này đi các bác.
Không biết lịch của các đồng chí X của Ban điều hành HD Đà Nẵng có đi tham dự sinh nhật HDVN ở SG hay không em không biết. Em đề xuất Hội chúng ta tụ tập sau 04 ngày (để nhằm luôn chiều cuối tuần) để nếu các đồng chí có đi dự thì cũng sẽ về kịp rồi, khỏi lo rắn không đầu.
Như vậy ngày 01/7/2013 nhằm thứ 2, vào lúc 17h30, địa điểm: quán TuyLip đường Yên Bái (Nắng Tiên Sa cũ) anh chị em Hội HD Đà Nẵng sẽ tụ tập tâm sờ sự và đây là cơ hội TIÊU TIỀN QUỸ vì em có nghe mối ăn hết ít rồi.
Đây là lời kêu gọi từ tâm tình của các thành viên HD Đà Nẵng, mong các anh chị em cố gắng sắp xếp tham gia và hưởng ứng bằng cách like khí thế vào các bác nhé. Vì ngày này quỹ Hội hiện có sẽ được sung vô bụng các thành viên HD Đà Nẵng.

Thân chào và mong gặp mặt./.

P/s: Bác giữ quỹ Hội lo đi thu nợ đi nhá, ngày đó em qua xúc bác đi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

crazy

Mình ủng hộ hết mình rất mong được gặp các Bác vào ngày ấy giờ G !

cachuaxanh_133

Lâu lắm rồi ko gặp mọi ng, tụ tập đc trùng dịp này cũng tốt, có điều các bác tổ chức trúng ngày 1/7 cho em tham gia với. Từ ngày 3/7 đến 13/7 em ở Nha Trang rồi ạ! Nếu thứ 2 vẫn kịp mà!

ankhanhmai

Active Member
Lâu lắm rồi ko gặp mọi ng, tụ tập đc trùng dịp này cũng tốt, có điều các bác tổ chức trúng ngày 1/7 cho em tham gia với. Từ ngày 3/7 đến 13/7 em ở Nha Trang rồi ạ! Nếu thứ 2 vẫn kịp mà!

EM cũng mong làm đúng ngày 01/7 thì hay, các bác lãnh đạo cho ý kiến đi ..... alooooooooooooooooo

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Tụ tập mừng sinh nhật HDVN lần thứ 5

Em xin 1 vé .... tổ chức 30/6 hoặc 1/7 đê :D

mphuc

Member

Cho em đăng ký 1 vé với, nếu được em nghỉ nên tổ chức 30/6, vì nó là chủ nhật; mình đi từ buổi trưa, ngồi thư giãn ở vùng sông nước (rất đặc trưng), vừa câu cá vừa nhậu (ngoài mồi sẵn có, mình còn có thể câu lên làm món luôn...).
Địa điểm đề xuất: Vườn Chuối (dưới chân cầu Cẩm Lệ).

ljonh3art

Active Member

cú này nhất trí lâu quá chưa gặp mấy bác chém gió :v
nhưng t6 đi mấy anh ơi....

mphuc

Member

Cho em đăng ký 1 vé với, nếu được em nghỉ nên tổ chức 30/6, vì nó là chủ nhật; mình đi từ buổi trưa, ngồi thư giãn ở vùng sông nước (rất đặc trưng), vừa câu cá vừa nhậu (ngoài mồi sẵn có, mình còn có thể câu lên làm món luôn...).
Địa điểm đề xuất: Vườn Chuối (dưới chân cầu Cẩm Lệ).

Nghe tình hình chắc không kịp về mặt thời gian.. thôi trưa nay em về Tam Kỳ đã; khi nào chốt được nhờ anh ankhanhmai báo giúp nhé! Hihi..

cachuaxanh_133

Đã thế này em chốt thời gian & địa điểm luôn nhé! Chứ cứ chờ thì còn lâu mới tổ chức đc. Các bác có ý kiến gì thì cho biết nhé!
Thời gian: 5h chiều ngày 1/7/2013
Địa điểm: quán TuyLip đường Yên Bái ( Nắng Tiên Sa cũ )
Kinh phí : 1 ít từ quỹ đang còn ( bác Bình ko duyệt thì em duyệt, để mãi chả làm gì) , còn lại thiếu thì campuchia.

P/s bác Anbinhdo: Bác cũng nên vào cho Anh em biết ý kiến với, lâu lắm rồi ko tụ tập, bác Ankhanhmai cũng gọi cho bác rồi còn gì)

Chỉnh sửa lần cuối:

ankhanhmai

Active Member
Đã thế này em chốt thời gian & địa điểm luôn nhé! Chứ cứ chờ thì còn lâu mới tổ chức đc. Các bác có ý kiến gì thì cho biết nhé!
Thời gian: 5h chiều ngày 1/7/3013
Kinh phí : 1 ít từ quỹ đang còn ( bác Bình ko duyệt thì em duyệt, để mãi chả làm gì) , còn lại thiếu thì campuchia.

P/s bác Anbinhdo: Bác cũng nên vào cho Anh em biết ý kiến với, lâu lắm rồi ko tụ tập, bác Ankhanhmai cũng gọi cho bác rồi còn gì)

Vậy thì tốt quá, duyệt đi. Tớ edit luôn chị cà nhé.
Hôm qua bác Hội trưởng có duyệt đồng ý cho anh em tổ chức rồi, bác ủng hộ hết mình (do dạo này bác Hội trưởng bận việc cơ quan nhiều quá)

P/s bác crazy: Tiền là gì nhiều khi tiêu mà khó... he he

cachuaxanh_133

OK rồi thì các bác đăng kí danh sách giúp em! Em sẽ cập nhật ở đây luôn:
1. Cachuaxanh_133
2. Ankhanhmai
3. Crazy
4. Vblog_big
5. Mphuc
6. Pantau
7. Ngockute
8. Kdq_2010
9. Dinhvinh
......

P/s: từ giờ đến trưa mai hoàn thiện danh sách này, nhờ Vương liên lạc với quán nhé! Đặt chỗ mà ngày xưa em từng tổ chức sn ấy !

Chỉnh sửa lần cuối:

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Re: Tụ tập mừng sinh nhật HDVN lần thứ 5

Thời gian: 5h chiều ngày 1/7/3013

Chờ 1 ngàn năm nữa mới đc gặp mặt bà con .... lâu quá :D

Bên trên