[Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

vincle

Em ĐK roài. Nhưng TK hết tiền rùi, hỏi để tới hôm đó nộp có được không mà không thấy bác nào trả lời. Hay bác đóng giúp em với! ;;)

Nhất trí, nhưng với điều kiện hôm off phải trả cả gốc lẫn lãi ;))

---------- Post added 17-12-2012 at 05:26:00 PM ----------

Mình còn chưa hiểu "bựa" là thế nào nữa kia!!

Đến e tạo thead còn chả hiểu ý nghĩ của nó nữa là =))

loverain2

Ðề: [Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

@thaikhang: bác sửa lại cái title của em với, em có ! đùn đâu, ! đàng hoàng đấy chứ :D

VThanhgtvt

Well-Known Member
Đùa thôi chứ mấy hôm trc còn đc, mấy hôm rồi ăn tiêu, đóng học nhiều quá hết tiền rồi.
hôm đấy nói chẳng thấy bác bảo gì thành ra tưởng bác nhờ ai rồi ^^

Buôn bán được thế mà keo gớm! Không muốn đóng hộ thì cứ nói thẳng! :)) ... =))

1984kute

Active Member
Ðề: [Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

chuện của em,em chẳng dám tâm sự với ai.chỉ em và người ấy biết
tuổi đôi mươi em tò mò như bao chàng trai khác cũng rừng rực lửa lòng.cũng khát khao$-)chắc bệnh dậy thì nhiều năm.1 ngày cũng quen 1 cô,cô ấy hồi ấy bé lắm,học lớp 9 thôi.cũng hẹn hò yêu đương,cũng giận hờn buồn tủi,cũng đưa đón chiều đông
em đắm chìm trong men tình,nàng đắm chìm trong tình em.một hôm em và nàng có điều kiện ở bên nhau vì bố cô ấy đi công trình mẹ cô ấy ra móng cái lấy hàng
trời rét ở bên nhau thật tuyệt$-)chơi tú chán cùng 1 cô em họ cô ấy kém 2t,rồi cô em họ đi ngủ.cả 3 chung giường:eek:3chán vaĩ xxxxxxxxxxxxxxxx
men tình đến em và cô ấy kiss nhau..hic đến 1 tiếng sau em chán lắm rồi vì nhạt mồm nhạt miệng,em rủ cô ấy lên tầng 2 cho có không gian nhưng cô ấy nhất quyết không lên<):)em cũng cương quyết đòi hỏi lắm chứ vì cái tuổi đôi mươi của em dữ dội lắm chứ
vật vã lâu mà không đc,các bác biết em thốt lên 1 câu gì không?giờ nhớ lại em cũng thấy mình chuối:-$không cho anh thì cho anh xem cũng được?
hic,nghĩ lại em cũng không biết dấu mặt vào đâu
đến nửa đêm có tiếng xe máy dừng trước cổng.cô ấy la lên:thôi chết rồi bố em về
em vẫn cứ đàng hoàng,bình tĩnh bảo:sợ cái gì,cô ấy bảo:a lên lancan tầng 2 nhảy xuống đi
em vẫn nnnnnn để anh nói chuyện bố em
dạ em thì có 50kg và bây giờ vẫn thế.sao ngày ấy lì thế ạ.dám đi ngủ con gaí ng ta 14t

1984kute

Active Member
Ðề: Re: [Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

dạ vâng số e cũng đc ngủ 3,4 em lớp 9 rồi ạ.các bác đừng báo công an nhé=))
Lớp 9 mà bác đã dám như vầy rùi ah? Máu thía!

---------- Post added 25-12-2012 at 03:21:27 PM ----------

hihi không mới đau bác ạ
Rồi có kịp để xem không pác 8->

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

sướng gì đâu bác ơi,em đi tù hụt 1 lần mà bác,yêu cô bé 13t và bị gia đình cô ấy biết$-)

Yêu thì sao mà đi tù được? Hay là "Yêu"???

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Tự Truyện] Hãy kể cho tôi nghe 1 câu chuyện "bựa" nhất mà bạn đã từng trải qua!

Đừng biến nơi này thành nơi Spam nha bác Thành "Gờ to, Vờ to"
PS: Nghĩa là: "Cái gì" cũng To. =))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Đừng biến nơi này thành nơi Spam nha bác Thành "Gờ to, Vờ to"
PS: Nghĩa là: "Cái gì" cũng To. =))

Em đang hỏi, tiếp chuyện bác ấy mà! Bác này!

Bên trên