Tư vấn Android Box nào có thể xem TV online được giống Apple TV Gen 2

daywalker

Mình đang lưỡng lự muốn mua Apple TV Gen 2 vì thấy nó có thể xem TV online được và nhiều film trả tiền (nhưng là free) qua mạng internet. Apple TV G2 sau khi JB thì có thể chạy được nhiều phần mềm (XMBC, NitroTV) có thể xem TV trả tiền miễn phí (cả kênh người lớn nữa) trên mạng được, không biết có đầu Android Box nào có tính năng tương tự như vậy. Thấy Minix NEO X5 và MyGica ATV1200 cũng có thể chạy được XMBC, xin cảm ơn mọi người

tienlequoc

Well-Known Member
Thứ nhất là có sẵn ở Vn.
Thứ 2 là cộng đồng đông đảo, anh em sẵn sàng hỗ trợ khi cần thiết.
Thứ 3 là android có phần mềm đa dạng hơn.

hungbwc

Ðề: Tư vấn Android Box nào có thể xem TV online được giống Apple TV Gen 2

Em mới mua con mini PC về dùng được mấy hôm thì không vào được phần CH play (nó báo No connection nhưng mạng vẫn vào được). Anh em nào có cách khắc phục xin chỉ bảo giúp. Xin cảm ơn.

trannguyenhien

Active Member
em cũng đang phân vân và muốn mua một em android tv box.bác nào được trải nghiệm cho ae xin lời khuyên .cảm ơn các bác

tienlequoc

Well-Known Member
stick thì có Neo G4, V8, MK808,809, ATV120, Imito ... Trong nhóm này mình đánh giá G4 và ATV120 là cao nhất.
Box thì có MyGica ATV1200, X5...

Chỉnh sửa lần cuối:

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Tư vấn Android Box nào có thể xem TV online được giống Apple TV Gen 2

Em mới mua con mini PC về dùng được mấy hôm thì không vào được phần CH play (nó báo No connection nhưng mạng vẫn vào được). Anh em nào có cách khắc phục xin chỉ bảo giúp. Xin cảm ơn.
Là con gì vậy bạn....cho xin cái hình xem nó bị như nào nhé ;)

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn Android Box nào có thể xem TV online được giống Apple TV Gen 2

Mấy con android box có straem video, nhạc từ điện thoại android được không anh Tiến?

Bên trên