Tư vấn chọn B&W SUBWOOFERS ASW610 hay không ?

trungkien2106

EM đang định ôm em B&W SUBWOOFERS ASW610 này về ăn tết. không biết các anh đã dùng em này cho ý kiến nên hay không?

locnp

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn chọn B&W SUBWOOFERS ASW610 hay không ?

Mình đang dùng e nó để xem phim, đánh giá chung thì em nó rất khá, tiếng bass sâu mềm tương đối dễ chịu.

casper_anhia

Em này đc khen lắm đấy, nhưng bgiờ ko còn hàng mới thì phải.

Mình đang dùng em B&W 610 này bass êm, sâu mềm xem phim cũng hay nghe nhạc cũng hay hơn nữa vừa tầm thóc gạo.

trungkien2106

em đang băn khoăn bởi hôm ra Anhduy audio có nhân viên tư vấn là em này nghe lâu hơi khó chịu (bởi loa thiết kế thẳng vào người nghe), nhân viên đó tư vấn mua Jamo S300, loa thiết kế úp xuống dưới sàn, và nói là "âm bass dội đều"....nên không biết thế nào???

myozuka

Member

Bác nào ngoài Hà nội thích em này thì contact em nhé, hàng mua mới tháng 5/2010, ko còn thùng xốp.
Em đang định kiếm em Rel hoặc Velodyne chơi đây. Nhưng tình hình này sát Tết quá chắc cũng chả kịp nhỉ.

wallbio

Member

Bác cho e xin thông tin bh và giá fix luôn cho nhanh ah

Nghia_PMT

Well-Known Member

em đang băn khoăn bởi hôm ra Anhduy audio có nhân viên tư vấn là em này nghe lâu hơi khó chịu (bởi loa thiết kế thẳng vào người nghe), nhân viên đó tư vấn mua Jamo S300, loa thiết kế úp xuống dưới sàn, và nói là "âm bass dội đều"....nên không biết thế nào???

Vì thằng Anh Duy nó ko làm hàng B&W nên nó mới nói thế đấy mà :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Khuyên bác nào định đổi sub thì cứ Vel mà fang nghe phê lắm, e cũng đang tính đổi mà hết hàng còn toàn hàng Optimum giá chát quá :(

audio&video

Active Member

bên em vẫn còn duy nhất một em B&W 610 màu cherry bác nào có nhu cầu pm cho em nhé!

bryan

Đã về ;))

Vẫn đang kiếm cái receiver cho bộ dàn , phân vân giữa pioneer 1120 và marantz 5005 quá , ko biết em nào đánh với B&W hợp hơn nữa ...

Chỉnh sửa lần cuối:

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác tham khảo em Marantz SR 7005 nhé .

bryan

Bác tham khảo em Marantz SR 7005 nhé .

Vì SR5005 là của china còn SR7005 thì là của Japan nên cũng có ấn tượng tốt hơn , mình thì lại thích màu đen cho hợp với căn phòng , mà hỏi mấy đại lý phân phối của marantz thì không chỗ nào có màu đen hết chỉ toàn màu vàng , muốn màu đen thì phải sau tết mới có hàng , nếu có màu đen màu thì mình múc ko cần suy nghĩ , bây giờ gần tết nên cũng muốn có bộ dàn để nghe

Bên trên