Tư vấn dàn âm thanh 5.1 có HDMI In

guccili

Nhà em đang xài tivi KU6400 giờ muốn mua thêm loa nghe nhạc và xem phim, thấy mấy bác nói loa thanh samsung thiết kế đẹp và âm thanh hay nhưng em cứ phân vân samsung không chuyên âm thanh lắm, sợ nghe 1 thời gian bõ rè thì tiếc
bác đã sử dụng tivi samsung thì nên mua loa samsung luôn cho đồng bộ, tùy theo tài chính loa soundbar ss có từ 4 củ đến vài chục củ

maveder

có nhiều bác cứ chê chứ em xài con R6 mua tặng gấu đã thấy ngon rồi,. nghe bolero quá đỉnh luôn

moonmanu

Em thích xài soundabr vì chỉ đơn giản kết nối nhanh chóng giữa loa soundbar với TV của bạn chỉ bằng một sợi cáp tín hiệu âm thanh duy nhất : Dây cáp quang (Optical, HDMI, AUX 3,5mm… cộng thêm tính năng HDMI ARC (Audio Return Chanel), có thể tận hưởng những chương trình giải trí sống động trên TiVi với chất lượng âm thanh vượt trội, điều khiển rất dễ dàng và đặc biệt: soundbar không hề tốn diện tích. Treo lên tường hoặc để trên mặt kệ là xong.

pekachulove

Loa thanh thường phải kết hợp cùng subwoofer nếu muốn tái tạo được dải trầm như ý trong các bộ phim hành động, dải trung và cao hay xuất hiện các hiện tượng chói gắt nhé

quybayen

Member
Tầm 15tr bác là theo mong muốn của em, hoặc tối đa 20tr.
Liệu mua dòng AIO của sony ổn ko bác! vì nó rẻ hơn khơ khớ chir tiếc mỗi ko có HDMI In
https://www.dienmayxanh.com/dan-loa-dvd/sony-bdv-e6100

Thấy công suất 1000w lận chắc đủ kéo!
cái này tốn điện lắm không bác ? nhà em ở dưới quê, điện đóm hay bị tắt bất tử lắm bác

dieulang

Member
bộ này tuyệt lắm bác chủ thớt Loa thanh 5.1.4Ch 500W HW-K950
Thiết kế 15 loa gắn liền, mỗi loa có bộ khuếch đại riêng cho âm thanh rõ rét, sống động
HD Audio kết hợp cùng đầu UHD Blu-ray xem nội dung 4K chất lượng cao không giới hạn
Kết nối không dây mượt mà và kho ứng dụng Samsung Multiroom cho trải nghiệm âm nhạc hoàn hảo
giá cũng được nữa đó bác

phongnu

Con J7501R 4.1 ngon nghẻ rồi đó bác, giá eem nó gần 6 củ, Soundbar được thiết kế 6 loa với 6 bộ khuếch đại riêng mang đến âm thanh rõ nét và sống động như thật
có nhiều bộ từ 20-30 củ trở lên, nghe oách quá chừng, như nhà mình chỉ cần bộ loa SS đơn giản phát ra cho tivi vài trăm hoặc 1 triệu là xài đủ rồi.

arahita

Ngưng sản xuất nhưng chắc vẫn còn hàng tồn hoặc mua hàng cũ. Đừng khinh nó bé. Phòng 40m2 quẩy nhiệt tình.
Còn mua dàn mới hơn thì Tiền bạn có bao nhiêu bạn ơi? Hầu hết ở tầm trên nó là bộ phối ghép (AVR của 1 hãng + loa của 1 hoặc 1 số hàng) do cửa hàng ghép.
âm thanh hay không bạn ? có bị âm to quá làm chói tai không ?

nobitara

Có chỗ còn chưa tới 5 triệu cơ, con này thì nghe hay rồi
con này nè bác HW-K950, giá cũng không rẻ chút nào, nhưng nghe nói hay lắm, thấy nói cái này có cùng đầu Blue-ray UHD và nội dung UHD là sự kết hợp hoàn hảo mang lại trải nghiệm giải trí bất tận với tất cả nội dung, hình ảnh, video đều ở định dạng chất lượng cao. Chỉ cần kết nối cổng Pass-Through 4K, tất cả video 4K sẽ được trình chiếu mượt mà cùng hệ thống âm thanh vòm 5.1.4ch sống động

sangvetu

bộ này tuyệt lắm bác chủ thớt Loa thanh 5.1.4Ch 500W HW-K950
Thiết kế 15 loa gắn liền, mỗi loa có bộ khuếch đại riêng cho âm thanh rõ rét, sống động
HD Audio kết hợp cùng đầu UHD Blu-ray xem nội dung 4K chất lượng cao không giới hạn
Kết nối không dây mượt mà và kho ứng dụng Samsung Multiroom cho trải nghiệm âm nhạc hoàn hảo
giá cũng được nữa đó bác
trời, con này gần 30 củ chứ ít gì bác ? bảo sao âm thanh không hay chứ ?

Bên trên