Tư vấn dàn âm thanh 5.1 có HDMI In

caothudeche

Moderator
Nhìn hầm hố quá bác ơi. Thiếu nhiều công nghệ quá với nghe nhạc k được tốt như bác nói thì thôi để chọn s4505 cho ổn vậy. Mà hỏi bác có cách nào để chế thêm bluetooth cho s4505 k, như thêm bộ nhận bluetooth chẳng hạn? Mà giờ kiếm cửa hàng bán thì lại khó do hàng hết sản xuất rồi :(
Hết hàng sản xuất không có nghĩa là không có hàng bán. Mình thấy saigonhd vẫn có này. Mà mua cũ cũng được mà.
Các bộ thu phát bluetooth rẻ mà, bán đầy thị trường.

Hưng_Tây

Well-Known Member
Nhìn hầm hố quá bác ơi. Thiếu nhiều công nghệ quá với nghe nhạc k được tốt như bác nói thì thôi để chọn s4505 cho ổn vậy. Mà hỏi bác có cách nào để chế thêm bluetooth cho s4505 k, như thêm bộ nhận bluetooth chẳng hạn? Mà giờ kiếm cửa hàng bán thì lại khó do hàng hết sản xuất rồi :(
4505 giờ mới hết rồi. Bác tham khảo sang bộ HT S3800 đi, ở HN bên e có hàng đó ạ

MKHT

Con này âm thanh như nào bác, nghe ok không?
Thiết bị được thiết kế đặc biệt với khả năng nâng cấp tự động nguồn chất lượng âm thanh, giúp giai điệu trở nên sống động và trung thực hơn bao giờ hết. Chẳng hạn như với chất lượng âm thanh từ đĩa CD chỉ là 44.1 kHz/16-bit, nhưng âm thanh HD đem đến sự khác biệt với 96 kHz/24-bit giúp mọi chuyển động âm sắc trở nên sắc sảo hơn

bigbigsmile

Em có xem ở đmx các bác ạ, tìm con soundbar 5.1 có HDMI IN mà không có, hiện tại chỉ có con J7501R 4.1, 320w, nghe em nhân viên bảo con này nghe hay, âm thanh to, các bác thấy thế nào?

thala

Em có xem ở đmx các bác ạ, tìm con soundbar 5.1 có HDMI IN mà không có, hiện tại chỉ có con J7501R 4.1, 320w, nghe em nhân viên bảo con này nghe hay, âm thanh to, các bác thấy thế nào?
Họ là nhân viên mà bác, tất nhiên phải nói vậy để bán được hàng chứ

oggy00

Thóc cao gạo kém, em không chơi sang được như bác thớt, em chỉ cần con soundbar nào 10 triệu đổ lại, âm thanh mạnh mẽ tí là ok
Con soundbar MS651 kìa bác, 10 chai, nhưng cho trả góp, con này được thiết kế 9 loa với 9 bộ khuếch đại riêng mang đến âm thanh rõ nét và sống động như thật luôn

lydo

Con này có hdmi in không bác nhỉ
Con này 4.1 kênh, công suất 320W, có HDMI IN và sử dụng rất hiệu quả đó bác, âm thanh nghe cũng hay và to, âm thanh vòm mạnh mẽ sống động, giá st niêm yết là 6 triệu nhưng một số anh em mua trên mạng chưa tới 5 triệu

Hưng_Tây

Well-Known Member
Thóc cao gạo kém, em không chơi sang được như bác thớt, em chỉ cần con soundbar nào 10 triệu đổ lại, âm thanh mạnh mẽ tí là ok
Tầm tiền đó bác quất đc bộ S3800 rồi còn rì nữa ạ. Chứ soundbar hiệu ứng chỉ hơn loa TV thôi, còn xem 5.1 vẫn hay hơn nhiều. Bác ở Hn thì có thể ghé e nghe thử. E có cả soundbar cho bác so sánh luôn ạ.

nubadao

giờ dùng sang dàn kết nối không dây cho máo bác thớt ạ . đỡ rườm rà vụ dây nhợ lằng nhằng lắm ạ

Bên trên