Tư vấn dàn âm thanh 5.1 có HDMI In

vichingo

Con Loa cong 4.1Ch 320W HW-J7501R giá 12 chai có mắc không các bác, em thấy hình như trên lazadar rẻ hơn thì phải nhưng k yên tâm lắm khi mua, vì k test được
Ra điện máy tst thử âm thanh con này thế nào bác. bác xem ở đâu chứ điện máy xanh hình như rẻ hơn giá này rồi

gatraikho

Con Loa cong 4.1Ch 320W HW-J7501R giá 12 chai có mắc không các bác, em thấy hình như trên lazadar rẻ hơn thì phải nhưng k yên tâm lắm khi mua, vì k test được
Cũng hên xui bác à, em cũng mua TV trên Lazada đó, hôm trong mua con Samsung trên này rẻ được mấy chai, cũng hơi lo nhưng về coi quá ok, nên đừng nghĩ mua trên mạng là k chất lượng bác ạ

thala

Các mẫu soundbar có thiết kế tối giản, kết nối thông minh và chất lượng âm thanh không hề thua kém home-theater đình đám đâu bác
Kết nối không dây thông minh, cho phép chia sẻ nội dung âm nhạc qua Bluetooth với thiết bị di động, dễ dàng giải trí mọi lúc mọi nơi, em khoái cái điểm này, em cực ghét dây rợ

lyhienvinh

Kết nối không dây thông minh, cho phép chia sẻ nội dung âm nhạc qua Bluetooth với thiết bị di động, dễ dàng giải trí mọi lúc mọi nơi, em khoái cái điểm này, em cực ghét dây rợ
Bây giờ loa thì k dây, tv thì giấu dây, em cũng thích không dây, tiện lợi, đem đi đâu cũng được

vdminh

Em thích mấy dòng soundbar Samsung nhỏ gọn, giá rẻ, có nghe thử thì thấy ok, con HW k550 ấy, bác đang xài con nào đấy
Con K550 có ưu điểm là chất lượng âm thanh vòm tinh tế nhờ hệ thống loa soundbar 5.1 kênh với bộ loa vệ tinh không dây, hỗ trợ định dạng âm thanh chuẩn Dolby 5.1ch luôn

adai

Muốn con soudbar nào đẹp mà nghe ổn, khoảng vài củ thôi để nghe nhạc xem phim, em đang xài TV Samsung

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên