tư vấn dàn karaoke

chào các bạn, mình đang có nhu cầu sắm 1 dàn karaoke cho gia đình..... phòng tầm 25m2 ... kinh phí 15-20tr... ko cần mic.... mong các bạn tư vấn nhe...e ở sg
e tính amply jarguar, loa bose, đầu ariang đc ko ah.... các bác tư vấn e model lun tks

Minh Nhựt

Mạn phép tư vấn cho bác vài model nhé :D
Bose 301 seri V (25m2 thì có vẻ hơi rộng với con này, tham khảo thêm loa BIK 886 nha bác)
Amply Jarguar 503A
Đầu thì giờ có nhiều thương hiệu giá tốt hơn: bác nên tham khảo Acnos SK9108 hoặc Hanet playxone

Minh Nhựt

Chọn đầu arirang thì được, đáng mua nhất là con Arirang SmartK+. hơn 11Tr Bác nhắm đủ tiền thì mua. Mấy con thấp giá hơn thì nhạc midi hay thật đấy nhưng nhạc MTV cực kì ít. SmartK+ có hỗ trợ trên youtube nữa nên không lo thiếu nhạc MTV. Tóm lại dàn 20tr nên em không tư vấn bác đầu arirang

nienvu

Member
Nếu ko ngại đồ 2nd thì bác lấy bộ của mình
Amply Jaguar 506Hi
Loa Bose 301V + JBL KS 308.
Về thêm đầu kara nữa bao hát hò.
Hàng nguyên bản nói ko với sữa chữa. Bao hát tung phòng 25m của bác

Audio VIP

Active Member
chào các bạn, mình đang có nhu cầu sắm 1 dàn karaoke cho gia đình..... phòng tầm 25m2 ... kinh phí 15-20tr... ko cần mic.... mong các bạn tư vấn nhe...e ở sg
e tính amply jarguar, loa bose, đầu ariang đc ko ah.... các bác tư vấn e model lun tks
Theo kinh nghiệm của mình thì em tư vấn cho bác combo như sau :
Loa TJ và Amply TJ ( hàng chính hãng Hàn Quốc 100% , không có hàng giả nhái , hàng trôi nổi như JAGUAR đa số là hàng trung quốc hàng xịn chỉ có hàng bãi cũ giá khoảng 10tr 1 cái amply ) Sub bose 1200 Trung quốc . combo 2 bác chọn là loa BIK và Amply navision và thêm sub bose Trung Quốc . Lưu ý bose 301 seri 5 là loa nghe nhạc có công suất 75wat rất dễ cháy khi mic bị hú .

Bên trên