(Tư vấn) Đầu Karaoke trong tầm giá 10tr

Qua tết gôm gốp cũng dc tầm 10tr nên lên đây nhờ các bác tư vấn giúp mình nên mua đầu nào dùng cho gia đình trong tầm giá 10tr hát dc MTV hay, dễ dùng với ạ ( đầu mình đang dùng là Arirang 3600 Deluxe).
Thank các bác nhiều. :)

Thích con này mà làm nguyên cây vậy thấy công kềnh quá bác ơi, nhà chật khó có chỗ để. :D

pro2740

Active Member
Qua tết gôm gốp cũng dc tầm 10tr nên lên đây nhờ các bác tư vấn giúp mình nên mua đầu nào dùng cho gia đình trong tầm giá 10tr hát dc MTV hay, dễ dùng với ạ ( đầu mình đang dùng là Arirang 3600 Deluxe).

mình đang xài hanet playx one 2tb. Có tính năng tìm bài hát bằng giọng nói thông qua remote và hát online trực tiếp trên server không cần tải bài hát về máy luôn. Bài nào không có thì mình có thể tự thêm vào máy để hát cũng được

Audio VIP

Active Member
mình đang xài hanet playx one 2tb. Có tính năng tìm bài hát bằng giọng nói thông qua remote và hát online trực tiếp trên server không cần tải bài hát về máy luôn. Bài nào không có thì mình có thể tự thêm vào máy để hát cũng được
Nhược điểm là khi sửa dụng remote thì không thể sửa dụng được máy tính bảng hoặc điện thoai kết nối với đầu , và nếu muốn kết nối điện thoại máy tính bảng thì remote không sủa dụng được nữa , cách giải quyết để sửa dụng cả 2 cùng lúc gắn dây Lan . dung lượng thấp thì nhạc tải về được ít hơn , còn lại nằm trên icloul khi hát chờ load về mạng nhanh thì ok mạng treo nó treo luôn .

pro2740

Active Member
Nhược điểm là khi sửa dụng remote thì không thể sửa dụng được máy tính bảng hoặc điện thoai kết nối với đầu , và nếu muốn kết nối điện thoại máy tính bảng thì remote không sủa dụng được nữa , cách giải quyết để sửa dụng cả 2 cùng lúc gắn dây Lan . dung lượng thấp thì nhạc tải về được ít hơn , còn lại nằm trên icloul khi hát chờ load về mạng nhanh thì ok mạng treo nó treo luôn .

bác nói đúng nhưng nhu cầu mình thỉnh thoảng mới hát nên đáp ứng cũng tàm tạm. Được cái nó xài android ( 4.4, ram 1gb, rom 8g ) nên không hát karaoke thì xem phim, youtube, lướt web này nọ cũng ok.

tankemdrum

Active Member
bạn đang ở daklad phải k. mình cũng ở daklak. đang chơi con q10 pro.rất tốt vừa chơi olin vừa karaoke luôn ổ 2G tha hồ hát

bạn đang ở daklad phải k. mình cũng ở daklak. đang chơi con q10 pro.rất tốt vừa chơi olin vừa karaoke luôn ổ 2G tha hồ hát
Bác cũng ở dak lak ah, mình thì ở Buôn Hồ. Đầu này hát online và chơi nhạc midi dc luôn chứ bác? Có cơ hội chắc ghé bác tham khảo thử. :D

mcmcmc

Member

Ai nói dùng remote thì không dùng đc ĐT, MTB chọn bài nữa ???

Tôi đang dùng PlayX One, kết nối PlayX One qua Wifi, thấy chọn bài bằng remote và ĐT song song, chẳng ảnh hưởng gì tới nhau cả.

Gàbay93

Active Member
bác tham khảo : đầu kara M10I - HDD3TB
Đầu Kara với những tính năng vượt trội như :

+ Phần mềm luôn được cập nhật theo ý kiến người tiêu dùng
+ Nhạc gần như ra bài hát mới hàng tuần
+ Cập nhật nhạc online
+ Nhạc Hay khắc phục tình trạng bài lớn bài nhỏ , fix sữa lỗi gần như các bài nhạc cũ hình xấu
+ Bền bỉ hoạt động liên tục
+ Có thể kết nối máy tính bảng , ipad thành diều khiển

Thiết kế kiểu hộp diêm,và bố trí vị trí các linh kiện khoa học giúp Kara M10 dễ dàng cho việc tháo lắp,thay thế các linh kiện.

+ Khả năng kết nối smart phone , tablet để đều khiển đủ chức năng cho đầu như chọn bài , setup , cập nhật nhạc . Hoàn toàn tương thích các hệ đều hành phổ biến nhất hiện nay như Android và iOS.

---> Tổng quan về đầu Karaoke Kara M10

+ Kết nối được màn hình cảm ứng để chọn bài .... ( Màn hình mua riêng )

Với những chức năng trên , đầu Kara M10 là một trong những model đang được ưa chuộng hiện nay tại các phòng Karaoke , phòng giải trí gia đình

Thông số kỹ thuật

Chip Chip 4 nhân 1.5 Ghz
Ram 1 GB
Flash 4 GB
Ổ cứng 2TB/3TB/4TB/6TB (Tuỳ chọn)
Hệ điều hành OSKTV

QuangMinh89

Đầu Kara M10 nhé - Nhẹ tiền hơn thì ACNOS SK9108, cũng hát được online, cập nhật online qua internet, HD 1080P, nhạc midi với MTV đầy đủ. Điều khiển chọn bài tablet với smartphone. ;);)

Bên trên