Tư vấn đầu phát 3D

laklak226

Member
chào các bác, chả là em mới sắm em tv để coi phim mà chưa biết dùng đầu HD loại nào chơi dc 3d và HD mượt mà giá hợp lí ( e k cần wifi hay smart) ,đi 1 vòng thấy nhiều loại quá , nhờ các bác có kn giúp ạ, cheers.

haipvg

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn đầu phát 3D

Dune base 3D hoặc 303D rất tốt nhưng còn phải xem phát 3D rip (H-OU hoặc SBS) có hợp với TV không, iso 3D thì rất ngon.
Các đầu Realtek có 3D chạy tốt, tương thích hầu hết TV, máy chiếu. Chất lượng hình ảnh kém hơn Dune 1 chút.

binhhc

Moderator

Sử dụng đơn giản, độ ổn định cao, hình ảnh đẹp, đầy đủ các chức năng online và offline, đọc đa định dạng, đa dạng kết nối ................................ đó là Dune 303D. \m/

ducdunghd

Active Member

Dune base 3D đi bác, nếu tiền rủng rỉnh quất luôn em oppo103d hoặc 105D đảm bảo ko hối hận tý nào.

phithien

Well-Known Member

Có 2 con đường để bác chọn.
1: HTPC: bỏ ra hơn 10 - 15 củ sắm 1 con xịn, ko lỗi thời trong 3 năm (1 năm lỗi thời thì chán chết). bỏ ra 15 củ chỉ để chơi phim, thì bác chọn theo hướng thứ 2, còn dư tiền ra nuôi gái
2: Dùng Hd player: cứ chọn theo thứ tự: Dune 102 -> Dune 303d -> Dune base 3D -> Popcorn A410 -> Oppo.

Binh_itvplus

1 phiếu cho HiMeDia chạy ổn định, chơi online, offline, 3D, iso 3D, iso bluray, HD, DTS, Dollby đầy đủ

ducdunghd

Active Member

Mấy con Himedia này hình ảnh không sắc nét gì cả, được cái đầy đủ các chức năng hot hiện giờ.

lehuankd

Member

Theo em thì cứ DUNE bác chiến., ko sợ lỗi thời hị hị

hdnamkhanh0116

Nếu bác là người thích hình ảnh sắc nét, màu đẹp thì em khuyên bác nên chơi con Dune base 3D. hình ảnh chạy offline khá là tuyệt. còn bác chơi online thì nên chơi con himedia Q10 iv.

laklak226

Member

e nghĩ tiền nào của nấy nên chắc chơi mấy em DUN cho lành , tks các bác

Bên trên