Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu ,bàn luận, học hỏi , trao đổi của HDQN

Nhu cầu tro chien của bác về vấn đề gì?
Tiểu ơi, tớ phê quá dẫm phải chân con PQ của Quân, nó đang bắt đền tớ này...nhưng nó bé quá chưa mang nhậu được. Tiếc thế...!!!
@thanhphuong:
- Spam vớ vỉn, loanh quanh chẳng có cái quái gì!
TQN à, em ốm mấy hôm rồi hiện nay khoẻ hẳn chưa?
Trưa nay nhậu bình con AVR3310 của bác tmanhthang và anh em có nhắc đến chú đấy. Chắc tuần tới chú về?

TQN

TQN à, em ốm mấy hôm rồi hiện nay khoẻ hẳn chưa?
Trưa nay nhậu bình con AVR3310 của bác tmanhthang và anh em có nhắc đến chú đấy. Chắc tuần tới chú về?

Yes sir! Thanks các sir :D

- Tuần tới thì em phải về chứ, các bác cho ý kiến là nhậu đồ dưới nước hay trên bờ nhỉ, em thì khoái đồ dưới nước bác ạ :D

- Em công cán Mèo Vạc vài hôm, xin phép vắng mặt mấy ngày bác nhé!

beegees

Well-Known Member

Yes sir! Thanks các sir :D

- Tuần tới thì em phải về chứ, các bác cho ý kiến là nhậu đồ dưới nước hay trên bờ nhỉ, em thì khoái đồ dưới nước bác ạ :D

- Em công cán Mèo Vạc vài hôm, xin phép vắng mặt mấy ngày bác nhé!
Đồ nào nhậu chẳng OK !!
Định đi Mèo Vạc để đem ánh sáng HD đến cho bà con sao chú?

beegees

Well-Known Member

Tình hình là con AVR3310 của bác tmanhthang ứ kéo được cặp B&W 630...
Nói như ngôn ngữ của dân chơi otofun là dùng KIA CD5 1.1 móc cáp kéo con KAMAZ 8 tấn..
Buồn 1s...!!!

tmanhthang

chắc con LX 71 kéo được , kiểu này mai lại phải đi HN roài .

tmanhthang

khổ thân ông anh nhà mình, ko biết vác em 3310 này lên HN giờ lại vác con gì về đây.

vác được mỗi em B&W 684 , dưng mà vẫn thất vọng , ghép với 3310 nghe nhạc thì dở , xem phim thì phí . đã quyết định tách thành 2 dàn , nghe nhạc xem phim riêng, đổi 3310 lấy con 2 kênh nghe nhạc , thừa tí tiền mua AV seconhand về xem phim .
hic . đang lênh đênh giữa biển chẳng biết đâu là bờ ~X(

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

vác được mỗi em B&W 684 , dưng mà vẫn thất vọng , ghép với 3310 nghe nhạc thì dở , xem phim thì phí . đã quyết định tách thành 2 dàn , nghe nhạc xem phim riêng, đổi 3310 lấy con 2 kênh nghe nhạc , thừa tí tiền mua AV seconhand về xem phim .

nguyên nhân cũng tại bác, nhiều người góp ý rồi mà bác không nghe.
30 tr đấy bác mua được hẳn 2 bộ luôn, 1 bộ xem phim và một bộ nghe nhạc ngon lành cành đào.

beegees

Well-Known Member

Em hiến kế cho bác nhé:
1. Đổi con 3310 đó cho bác nonick lấy 2 thứ: loa Infiniti 2000.4 + Amply Denon 890D của bác nonick.
2.Còn thừa xiền lấy của nợ giống như của Thắng Black và Cường Black.
=> Xem phim, nghe nhạc thì tạm gọi là mãn nhĩ...
nguyên nhân cũng tại bác, nhiều người góp ý rồi mà bác không nghe.
30 tr đấy bác mua được hẳn 2 bộ luôn, 1 bộ xem phim và một bộ nghe nhạc ngon lành cành đào.
Anh cũng đồng ý của chú. Bác Thắng chịu khó tham khảo bác manhthang; quanghaiphong; banchainhor ....(HDHP) hoặc bác bach95; nonick..... của HDQN chắc đỡ phải chạy như ngựa QN-HN..
Em thương bác lắm, bác muốn được bầu chọn là người có bộ nghe nhìn hoành tá tràng nhất của HDQN thì bác vất vả quá...!!!!

MrMilan

Banned

thế tóm lại thì bác Thắng lấy con amply gì, hay vẫn dùng con đó nhưng lại lấy quả loa khác cho hợp với con amply cũ của bác

beegees

Well-Known Member

thế tóm lại thì bác Thắng lấy con amply gì, hay vẫn dùng con đó nhưng lại lấy quả loa khác cho hợp với con amply cũ của bác
Theo nguồn tin thu thập được thì bác Trương Thắng để nguyên em 3310 và ôm quả B&W khác với đơn giá 16 củ nhưng về nghe vẫn như "hát trong chum", buồn 2s....
"...nộp thuế là nghĩa vụ của mỗi công dân...."

MrMilan

Banned

Theo nguồn tin thu thập được thì bác Trương Thắng để nguyên em 3310 và ôm quả B&W khác với đơn giá 16 củ nhưng về nghe vẫn như "hát trong chum", buồn 2s....
"...nộp thuế là nghĩa vụ của mỗi công dân...."

bác này có vẻ kết thương hiệu B&W, cho nên có vẻ sống chết vẫn trung thành với B&W, tại sao bác ko thử đôi B&W bằng một cặp loa khác, Polk chẳng hạn

beegees

Well-Known Member

bác này có vẻ kết thương hiệu B&W, cho nên có vẻ sống chết vẫn trung thành với B&W, tại sao bác ko thử đôi B&W bằng một cặp loa khác, Polk chẳng hạn
Cu này mê Polk nhỉ.

blackcatqn

Ông này bị Trời hành thông qua đống âm thanh. Thương thế...!!!!

MrMilan

Banned

hình như bác Blackcatqn này là bác Thắng thì phải, chắc mới lập nick mới post bài, hi hi.
Bác Bít gít đã vào cái link của em đưa chưa, toàn đồ ngon bổ rẻ trong đấy thôi

blackcatqn

hình như bác Blackcatqn này là bác Thắng thì phải, chắc mới lập nick mới post bài, hi hi.
Bác Bít gít đã vào cái link của em đưa chưa, toàn đồ ngon bổ rẻ trong đấy thôi
Chỉnh kô cần chuẩn!!!
Thắng black đây = đi kô đổi họ chạy kô đổi tên. Vì vậy mọi người cho là MANHTHANGHL cũng được mà backcatqn cũng được nhưng nick MANHTHANGHL bị ban rồi hay sao ấy mà kô vào được nên ngậm ngùi lập nick mới...
=> P/S:Bấm THANKS cho anh phát đỡ ngậm ngùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên