TƯ VẤN GIÙM EM CÁI TỦ ĐỂ XEM PHIM HỢP LÝ CHƯA.

vanmanh41

Member
ĐÂY LÀ CÁI PHÒNG CỦA EM.
ÔNG GIÀ LÀM THỢ MỘC NÊN TÍNH ĐÓNG CHO CÁI TỦ, CÁC BÁC TƯ VẤN GIÙM.
TẠI NHÀ NGHÈO NÊN KHÔNG PHẢI PHÒNG XÂY NHA CÁC BÁC, VÁCH BẰNG GỖ THUI. KHÔNG BIẾT CÓ ẢNH HƯỞNG GÌ TỚI CHẤT LƯỢNG ÂM THANH VÀ HÌNH ẢNH KHÔNG BIẾT.

CÒN ĐÂY LÀ CÁI TỦ EM ĐỊNH ĐÓNG; EM TÍNH NGỒI TRÊN CÁI GIƯỜNG COI CHO THOẢI MÁI, CÁC BÁC TINH THẾ ĐƯỢC CHƯA, CÁI GIƯỜNG CAO KHOẢNG 500 ĐÓ.

TÍNH SAU NÀY SẼ MUA CÁI TIVI 42" NÊN ĐÓNG TO LUÔN ĐÓ,
EM CHƠI LOA VI TÍNH X3-5.1 NHA,
PC CÙI VÀ CÁI LOA BASS SẼ ĐỂ CHỖ TRỐNG ĐÓ.
MONG CÁC BÁC CHO Ý KIẾN.
ĐƠN VỊ TÍNH BẰNG MINIMET NHA CÁC BÁC, HỌC CƠ KHÍ MÀ

DAIYOU

Active Member
Ðề: TƯ VẤN GIÙM EM CÁI TỦ ĐỂ XEM PHIM HỢP LÝ CHƯA.

Theo ý mình nên để cái kệ đối diện với cái giường thì không gian bố trí,vị trí xem và nghe là tốt nhất.

Dễ sắp đặt loa và cân chỉnh.

Kích thước thì thấy Oke nhưng chiều cao vị trí đặt hơi thấp khi nằm xem,tối thiểu phải tính từ cái giường là 50cm thì cái kệ phải 90cm vì khi đó nằm xem mới thấy ,nhiều người còn để cách 1 met tính từ nệm trở lên.

LCD bây giờ toàn treo tường ,ba bạn là thợ mộc ,cho ông xem cái này thì ông làm cho ,đơn giản mà lại đỡ tốn kém.

Tham khảo tại đây

Chúc bạn vui.

vanmanh41

Member
Ðề: TƯ VẤN GIÙM EM CÁI TỦ ĐỂ XEM PHIM HỢP LÝ CHƯA.

Theo ý mình nên để cái kệ đối diện với cái giường thì không gian bố trí,vị trí xem và nghe là tốt nhất.

Dễ sắp đặt loa và cân chỉnh.

Kích thước thì thấy Oke nhưng chiều cao vị trí đặt hơi thấp khi nằm xem,tối thiểu phải tính từ cái giường là 50cm thì cái kệ phải 90cm vì khi đó nằm xem mới thấy ,nhiều người còn để cách 1 met tính từ nệm trở lên.

LCD bây giờ toàn treo tường ,ba bạn là thợ mộc ,cho ông xem cái này thì ông làm cho ,đơn giản mà lại đỡ tốn kém.

Tham khảo tại đây

Chúc bạn vui.

BẢN ƠN BẠN CÓ LẼ SẼ LÀM CÁI BÀN NGẮN LẠI, VÀ TREO CÁI TIVI LÊN TƯỜNG QUÁ, CHỨ ĐỂ LÀ TIVI BÀO PC LÊN BÀN NGHE KO CÂN LẮM BÁC NHỈ

Bên trên