Tư Vấn Giúp Mình Amply Chơi Với Bose 301v Cho Gian KOK Gia Đình

khaky0110

Tình hình là đi dạo một vòng 4rum thấy ai cũng bảo Bose 301v chơi với Jarguar PA-203N , nhưng mình ở Vĩnh Long đi kiếm giáp vòng rồi ko có Jarguar PA-203N . Các bạn làm ơn tư vấn mình một con Ampli khác chơi tốt với Bose 301v.

Ở VĨnh Long chỉ có 2 siêu thị điện máy là Chợ Lớn , và DienMay.com với mấy mẫu này

ĐIỆN TỬ | Amply | Sieu thi dien may cho lon | dien tu | gia dung

Diện máy.com mấy bạn tư vấn giúp mình mấy dòng phổ thông thui nhe ^^!!
Amply: mua b

Kinh Phí cho cái amply của mình là khoảng 6-7tr đổ lại

Ngoài ra , ở mấy cửa hàng nhở ngoài chợ có bán mấy cái Amply của Arirang với của Cali nữa, hok biết có cái nào thích hợp ko .
Xin cám ớn các bạn ^^

Tình hình là đi dạo một vòng 4rum thấy ai cũng bảo Bose 301v chơi với Jarguar PA-203N , nhưng mình ở Vĩnh Long đi kiếm giáp vòng rồi ko có Jarguar PA-203N . Các bạn làm ơn tư vấn mình một con Ampli khác chơi tốt với Bose 301v.

Ở VĨnh Long chỉ có 2 siêu thị điện máy là Chợ Lớn , và DienMay.com với mấy mẫu này

ĐIỆN TỬ | Amply | Sieu thi dien may cho lon | dien tu | gia dung

Diện máy.com mấy bạn tư vấn giúp mình mấy dòng phổ thông thui nhe ^^!!
Amply: mua b

Kinh Phí cho cái amply của mình là khoảng 6-7tr đổ lại

Ngoài ra , ở mấy cửa hàng nhở ngoài chợ có bán mấy cái Amply của Arirang với của Cali nữa, hok biết có cái nào thích hợp ko .
Xin cám ớn các bạn ^^
Bác làm con Boston PA 1100 - PA 1300 nhập , 2 con này em thấy cũng hay lắm . Thank :D

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Tư Vấn Giúp Mình Amply Chơi Với Bose 301v Cho Gian KOK Gia Đình

Cali thì chớ có đụng vào, hàng mới giờ toàn của Việt Hải chả biết sx ở chỗ nào....

NHÂN_JBL

Ðề: Tư Vấn Giúp Mình Amply Chơi Với Bose 301v Cho Gian KOK Gia Đình

Mấy cái ampli KOK mà bác đưa link toàn là hàng vn ráp lấy cái Mác ngoại ( chiêu này đánh vào tâm lí khách hàng ) . Nếu tầm giá thấp thì bác mua arirang ,hoặc paramax xài cho lành . Bose 301 v bác ghép 604D là hay nhất . Nếu Vĩnh Long không có 604d thì bác mua ở những cửa hàng chuyên nghiệp trên HD ship về trong ngày là bác đã có hàng rồi .

Bên trên