[Tư vấn] HIMEDIA Q10 IV vs Dune HD 102

tatam

Well-Known Member
Ðề: [Tư vấn] HIMEDIA Q10 IV vs Dune HD 102

Về chất lượng âm thanh thì em nào trội hơn các bác?

zeroFILL

Active Member

Đầu phát HD Himedia Q10 IV bên mình bán có 2tr990k thôi bạn nhé.Sản phẩm chính hãng 100% bảo hành 12 tháng.Bên mình cũng có bán Đầu phát Dune HD 102 là 2tr9 .Nên mua Himedia Q10IV bởi nó tích hợp ổ cứng gắn trong lên tới 3T,cấu hình mạnh hơn,chơi đc mọi định dạng và âm thanh chuẩn DTS 7.1 nhé

Bạn có thể tham khảo thêm : http://hdradio.vn/android-box.html

Đính chính lại là "có thể gắn ổ cứng trong lên tới 3T", bác nói vậy khách hàng lại tưởng Himedia Q10 có sẵn ổ bên trong rồi thì chết :D

randychi

Member

Vote dune 102 nhé bác. Vì ca nhạc hải ngoại thì Thúy Nga trong giaitri HD là có trọn bộ rồi, từ tập 1 đến 114. Về khoản xem phim trên ổ cứng thì bác càng nên chọn dune thì với những file có dung lượng lớn hàng chục GB thì Dune mới đáp ứng nổi, bên em có phim mkv, iso dung lượng gần 50GB nhưng xem trên Dune thì mượt mà như thường. Chơi nội dung offline thì cứ Dune mà tới, riêng online thì cắm mạng vào là coi thôi
theo mình nên chọn hinedia. mình đang dùng con hinedia q3 choi bruray iso phim Avartar 43g coi bình thương. online thì khỏi chê

bluebird96

Xin lỗi các bác cho phép hỏi ý kiến các bác tí nhé. Xin đừng ném đá em nhé.. Em có 2 người bạn nhờ em mua máy có thể vừa coi TV vừa có thể hát được Karaoke 5 số trong ổ cứng. Em thấy co 2 hiệu iMAX i19 Gold và HIMEDIA Q10 IV co thể vừa xem TV và hát Karaoke. Xin các bác cho em ý kiến em nên mua cái nào hoặc biết cái nảo tốt hơn em xin các bác chỉ dẫn. Em cám ơn các bác nhiều.

meocon

Well-Known Member

Xin lỗi các bác cho phép hỏi ý kiến các bác tí nhé. Xin đừng ném đá em nhé.. Em có 2 người bạn nhờ em mua máy có thể vừa coi TV vừa có thể hát được Karaoke 5 số trong ổ cứng. Em thấy co 2 hiệu iMAX i19 Gold và HIMEDIA Q10 IV co thể vừa xem TV và hát Karaoke. Xin các bác cho em ý kiến em nên mua cái nào hoặc biết cái nảo tốt hơn em xin các bác chỉ dẫn. Em cám ơn các bác nhiều.

- Lấy Q10 nha a , có ai mua imax đâu :)

holmes

Member

Nhờ các bác tư vấn cho em chút. Em muốn gắn ổ lớn hơn 3T (4,5,6T) thì nên muôn loại nào ạ? Thanks các bác.

namstan

Member

Hình như Himedia Q10 IV có hỗ trợ HDD 4TB bác ạ

bangtroi

Ở Hà Nội có chỗ nào bán con Q10 uy tín ko mấy bác?

HNT24681

Well-Known Member

Q10 chơi iso bruray 50Gb bình thường nhé, nhưng ghét cái là ko next chapter được. Hy vọng firmware sau giải quyết được cái này

Bên trên