Tư vấn hộ con LG 42LB620T

kenniston

Tình hình là đang tính mua con tivi 3d xem film.Nhờ các bác tư vấn hộ mình con LG 42LB620T này,ai xài rồi cho cái ý kiến khách quan nào?

Con này mình download mấy file film 3d trên diễn đàn mình về xem chắc phê như con tê tê không các bác?

dangkhoa2850

Ðề: Tư vấn hộ con LG 42LB620T

Mình đang định xúc con này nhưng chưa yên tâm lắm. Ra Phan Khang test thử, 2D thấy có vẻ hơi tối (đặt cạnh con 42LB650T thấy e nó tội nghiệp lắm, không biết có bị dìm hàng không). 3D thì có cảm giác không đã lắm, chắc cũng có thể là do xem mấy cái TV 3D demo xịn nhìn nó sướng con mét rồi bi giờ nhìn con này thẩy có chút tuổi thân.
42LB620T và 42LB650T chênh lệch nhau vài triệu (khác về tính năng, giá tiền ....) nhưng sao có cảm giác khoảng cách về màu sắc là lớn quá.
Anh em nào có kinh nghiệm thì giúp mình với. Thank

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Mình đang định xúc con này nhưng chưa yên tâm lắm. Ra Phan Khang test thử, 2D thấy có vẻ hơi tối (đặt cạnh con 42LB650T thấy e nó tội nghiệp lắm, không biết có bị dìm hàng không). 3D thì có cảm giác không đã lắm, chắc cũng có thể là do xem mấy cái TV 3D demo xịn nhìn nó sướng con mét rồi bi giờ nhìn con này thẩy có chút tuổi thân.
42LB620T và 42LB650T chênh lệch nhau vài triệu (khác về tính năng, giá tiền ....) nhưng sao có cảm giác khoảng cách về màu sắc là lớn quá.
Anh em nào có kinh nghiệm thì giúp mình với. Thank
Nhìn thông số đặt cạnh nhau là đủ thấy LB650 hơn hẵn rồi. Giá thì hơn 8tr _ gần 12tr giữa hai model . Nên anh cần suy nghỉ thêm !

hàng TV, LCD nói chung khó nhìn thông số để phán được, cứ phải ra siêu thị nhìn tận mắt mới biết

kenniston

Thấy 42LB650T cũng hấp dẫn,ở HCM mình có quan tâm tới 2 nguồn hàng là Lazada 11tr8 và điện máy bình minh 13tr1.Không biết 2 nguồn hàng này như thế nào?

Bên trên